Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Lang Gia Bảng / 琅琊榜 / Hồ Ca, Lưu Đào, Vương Khải [Vietsub Ep 54 END]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-9-2015 22:36:23 | Chỉ xem của tác giả
Lên link fshare nữa đi thớt ơi

việc ai bỏ qua tác phẩm truyền hình có lẽ là sai lầm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-9-2015 00:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cảm động phát khóc luôn, dù rất thích truyện này và cực kỳ ấn tượng cái trailer 21' của nó nhưng cũng ko dám quá hy vọng vào phim truyền hình vì bị thất vọng nhiều rồi :cry: sợ nhất là khoảng đánh đấm phim cổ trang, nhìn giả tạo ko chịu nổi. Không ngờ Lang Gia Bảng lại quay hay đến mức này, phim hay, diễn giỏi, quay đẹp, sub chuẩn, coi liền 1 mạch 4 tập mà sướng điên lên được, mặc dù rất muốn cắm cờ theo đảng nguyên tác nhưng ko thể ko thừa nhận kịch bản phim quá ổn, dù có thay đổi vài chỗ nhưng hợp lý, chú ý tới từng chi tiết nhỏ làm nên bản sắc nhân vật. Lúc đầu đúng là có xíu ko hài lòng vì nhan sắc vài diễn viên cho lắm nhưng về sau vì diễn xuất tuyệt vời mà khuyết điểm duy nhất đó cũng chả là vấn đề gì cả. Nếu ko ép duyên Tô ca với Nghê Hoàng thì mình sẽ càng càng càng hạnh phúc hơn nữa, buồn chỗ này 1 tẹo

Cám ơn subteam nhiều lắm vì đã mang tới bản dịch tuyệt vời này <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-9-2015 09:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này chỉ thích xem thể loại cổ trang, nam chính lạnh lung, ẩn nhẫn...Có lẽ lâu rồi không có bộ phim hiện đại nào để tại ngược thì phải. . Mình chưa đọc truyện này nên không biết hay không? Mong là kết cục có hậu, mình vốn thích thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-9-2015 11:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam. Một bộ phim hay rất đáng xem. Diễn xuất của Hồ Ca và Lưu đào đều rất tuyệt, cảnh quay đẹp, hiệu ứng lôi cuốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-9-2015 13:29:02 | Chỉ xem của tác giả
Coi chết cười với lão Tô này =]]] bằng hữu của lão đánh nhau ì xèo, lão thì ngồi bóc quýt rồi tán phét với Nghê Hoàng =]] thiệt muốn đánh đòn mà
Bạn Phi Lưu thì quá moe đi nha Tô ca khen ba đứa nhỏ, ko khen ảnh bị ảnh nhìn rồi chu mỏ nên phải quay qua khen một câu, ảnh cười toe toét cưng muốn chết a :'( tui cuồng với đôi này mất thoai :'(
Cái phim này, mùi dammei cứ ẩn ẩn hiện hiện thế này ai mà chịu nổi trời )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-9-2015 13:41:01 | Chỉ xem của tác giả
đã tải xong 3 tập, cảm ơn subteam, subteam cho mình hỏi sao phim này không lấy link kéo torrent như mấy sản phẩm khác của kites mà click vô tải luôn file nhỉ, lạ vậy nhưng vẫn có seed như link torrent bình thường

mình thích tải torrent vì với những mạng bị ngắt giữa chừng thì khi có lại vẫn tải tiếp bình thường, còn những link khác mất mạng là phải tải lại từ đâu luôn

Hồ Ca với Lưu Đào trong phim này đẹp đôi quá, nhưng hình như theo truyện thì sẽ ít cảnh tình cảm, lại SE

mình chỉ mong có kết thúc tốt một chút, mấy phim Ca đóng mà SE ám ảnh mình kinh khủng

bonus hình ảnh trong tập 1-2 của phim

weibo
reup by me

Bình luận

chị thấy tải khang khác  Đăng lúc 22-9-2015 03:23 PM
em vẫn kéo torrent bình thường mà ss  Đăng lúc 22-9-2015 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-9-2015 13:42:29 | Chỉ xem của tác giả

weibo
reup by me