Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hoa tỷ đệ 2 / 花儿与少年 2 | Trịnh Sảng, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương, Trần Ý Hàm | Vietsub E11 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-6-2015 20:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích couple Dương Hàm Ước gì 2 người bất chấp tuổi tách Cơ mà cảm giác Dương nhọ hay theo chị Hứa Tình hơn Cảm ơn subteam đã đem đến bản dịch chất lượng vậy 5tingggggg ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-6-2015 18:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Tỷ Đệ - S02 - E04

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 19-6-2015 00:18:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập 4 luôn, chuyện Dương Dương lạc đường cuối cùng thấy mỗi câu của Tỉnh Bảo là đúng nhất: "mỗi người có một tính cách riêng 1 cách suy nghĩ khác nhau" chuyện này đúng là chả trách ai được, chả là ở đây chính là thiếu cái cách nghĩ giống như Tỉnh Bảo thôi vậy mà mọi người ném đá hết người nọ người kia
Mà công nhận thích thật được tham gia bao nhiêu hoạt động mà nsx sắp xếp, chắc tiền tài trợ mùa này nhiều hơn hẳn cơ mà khi mà các hoạt động mang tính tập thể cũng dễ cãi nhau nữa nhưng cảm giác ban tổ chức giúp đỡ quá nhiều luôn ý
Hóng tiếp mà đúng là như lời cô Mao A Mẫn nói, mùa này toàn trẻ con thôi, thấy cả Hứa Tình lẫn Ninh Tịnh đều trẻ con vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-6-2015 06:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì bạn Nhọ, cuối cùng đổ Ý Hàm, một người con gái rất hào sảng, rất tự nhiên, không điệu bộ, không than phiền.
Lúc nào bả cũng cười nhìn cưng chịu không nổi. Thêm cả Tỉnh Bảo với Nhọ em, lúc 2 đứa cứ Dì Phát Dì Phát nhìn rõ yêu
Mới xem tập đầu thì Ninh Tịnh có vẻ khó chịu, nhưng sau chị có vẻ là người dễ chịu nhất.
Tuy nói không làm vì vấn đề sức khỏe mà lúc nào chị cũng tham gia không thiếu thứ gì, còn nói một là một, là kiểu người rất thẳng tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-6-2015 10:05:49 | Chỉ xem của tác giả
xem mấy tập gần đây thấy tội cho TS, Hứa Tình trả lời mà em bị mắng vì hỏi câu nhạy cảm, đúng là khi ghét rồi thì cái gì cũng ghét được, lúc mình lên học đh thì bạn cấp 3 hỏi học đh vui hay cấp 3 vui, thấy câu hỏi bình thường, một người có quan hệ xã hội giao tiếp bình thường cũng biết cáchtrả  lời không làm cho bạn mình tại đó buồn, dù mình thích bạn đh hơn. Chị này thì tính công chúa muốn nói gì thì nói chả quan tâm đến cảm nhận của ai, nên sự việc ra thế, chị chỉ quan tâm đến cảm xúc của mình, như Ý Hàm nói vậy tại sao lại tham gia mùa 2 (ý chị thích mùa 1 rồi thì còn tham gia mùa 2 làm gì) chị lại nói vì nhân viên đoàn, hazzzzzzzzz bệnh công chúa nặng mình nghĩ chị nên sống trong thế giới của mình thì tốt không nên tham gia game. Điều này có nghĩ chị sống thật với bản thân, không quan tâm người khác nghĩ nhiều về mình, giống TRịnh Phối Phối nói ở mùa 1 là chị Tình được 60đ trong chuyến hành trình vì tính hòa đồng còn chưa tốt,... lúc pv thì có chị Tình (vô tình ) ngồi nghe và thè lưỡi nhưng vô mùa 2 cũng không rút kinh nghiệm.

Sao mình cảm thấy bạn TS và DD lại rất thân thiết nhỉ, mình nghĩ có khi còn thân hơn với TBN đó chứ, mà em TS này thì mít ướt, cứng đầu nhưng cũng thấy tội, fan ở TQ thì không biết chứ ở VN thì 100com hết 90com là mắng ẻm, có cái còn gọi là con mắm nữa (lúc thông báo ẻm đó Bối Vy Vy trên trang GR), mà tính mình cũng ngộ, trước không thích cũng không ghét em này sau này thì nhiều người chửi em quá nên đâm ra thích.

Mình thấy fan nam thần lúc này hình như .., lúc trước ĐY hợp tác với Hoa ca, Hồ ca đâu có chuyện gì, giờ tới Phong là ăn gạch, TS cũng vậy ẻm với DD bằng tuổi, dd vào nghề sớm hơn mà lúc sự việc dd bị bỏ lại thì mắng là không chăm sóc gì đủ kiểu, đụng tới nam thần giờ mệt nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-6-2015 10:24:18 | Chỉ xem của tác giả
syeonie gửi lúc 17-6-2015 08:14 PM
Bị thích couple Dương Hàm  Ước gì 2 người bất chấp tuổi tách  Cơ mà cảm giác ...

HT thích hợp đi với nam thì như thế mới có người chiều chị, tính chị hay nũng nịu, đi với nữ ai chiều chị được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-6-2015 11:30:55 | Chỉ xem của tác giả
lucky4u gửi lúc 21-6-2015 10:05 AM
xem mấy tập gần đây thấy tội cho TS, Hứa Tình trả lời mà em bị mắng vì hỏi câu nhạ ...

Ôi tớ chết cười với bạn!

Tớ có một điểm chung với bạn là đầu tiên ko biết, ko thích, ko cảm xúc gì với Sảng luôn. Chưa kể, thấy 2 ep đầu em nó khóc nhiều nên thấy hơi oải. Nhưng từ ep Dê đi lạc rồi nó bị ném đá quá quá nhiều thì mình tự dưng xem tử tế và cảm thấy thương ém! Ủng hộ ẻm! Dù vẫn thấy nhiều lúc con bé vẫn còn nhiều thiếu xót!Nhưng vẫn cứ ủng hộ con bé.

Lúc con bé hỏi HT chuyện này mình đã thấy vạ miệng con bé rồi. Còn bạn Tỉnh lại hỏi thêm câu "vì sao là mùa 1" ) 2 đứa nó làm mình ko biết nói gì hơn! Nhưng vẫn thấy cưng mới khổ!

Thực ra câu hỏi có phần nhạy cảm thật. Nhưng cũng chả đáng ăn gạch. Có nhiều cách trả lời để mọi thứ trở nên nhẹ nhàng hơn mà. Nhưng chị Tình lại chọn cách "ngắn gọn xúc tích". Khi Tỉnh hỏi thêm "lý do" chị đã có thể nói "vì mùa 1 mọi người thân thiết hơn, thời gian tiếp xúc vui hơn, mùa hai thử thách bản thân quá nhiều nên nhiều mệt mỏi..." vân vân. Nói chung chị chỉ nói "vì mùa 1 đều là người bình thường". :v

Mình chưa xem mùa 1 nhưng khi xem happy camp thấy chị thân thiết tặng quà, ôm Hàn khóc là mình biết mùa 1 tình cảm nó chan chứa thế nào. Hơn nữa cảm giác mùa 1 Hàn ca chắc quan tâm chị Tình nhiều lắm. Mùa 2 thì Tỉnh quan tâm Sảng nhều hơn tý, Dương cũng quan tâm chị Hàm hơn tý nên có thể chị Tình thấy lạc lõng.

Có thể hiểu cảm giác của chị Tình nhưng cũng phải công nhận chị hơi "công chúa". Thế giới sao có thể xoay quanh mình chị? Xét cho cùng đoàn thì đông, làm sao lúc nào cũng quan tâm chị được. Thích thế nào thì cũng cần chia sẻ mọi người mới hiêu được. Chị Tình cứ im lặng tự chìm vào thế giới của mình rồi mong mọi người hiêu thì cũng khó lắm! Như chị Tịnh nói ý, "sống trong tập thể thì nhiều thứ nó khác. Ko phải giả vờ hòa hợp mà là bộc lộ con người mình và hòa hợp với mọi người. Phải hiểu mình ko thoải mái với người khác thì có khi người khác cũng ko thoải mái với mình"

Nhưng cho dù vậy chị Tình cũng ko cần phải nhận gạch đá gì của dư luận. hazz! Nhà đài, đây tuyệt đối là cố ý tạo scandal để PR! :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-6-2015 13:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Tỷ Đệ - S02 - E05

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Nhanh dã man @@ Thanks Tít <3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 21-6-2015 14:56:04 | Chỉ xem của tác giả
nilin gửi lúc 21-6-2015 11:30 AM
Ôi tớ chết cười với bạn!

Tớ có một điểm chung với bạn là đầu tiên ko biết, ...

đọc com nhiều lần thấy đâu buồn cười mà bạn cười, hjjjjjjjjjjjjj, tính mình thích ủng hộ những người yếu thế, như 1 ca sĩ nổi tiếng và kém nổi thì ủng hộ người kém nổi hơn, mà thấy từ tập dd bị bỏ thì ẻm ăn gạch của fan Việt tới giờ, hoa tỷ đệ mùa 1 mình có xem và cũng có đọc thông tin dv nên thấy nhóm đó rất thân thiết, chị Tình thì 44t rồi, vô showbiz lâu rồi mà ăn nói như thế nên ăn gạch, sảng mới 24t bỏ bạn dd 24t còn bị ăn gạch mà, tốt nhất năm sau chị đừng đi nữa chị nói đi vì đoàn mà cái này edit cho chị bị chửi vậy chị đừng đi. Nói chung chị này sống thật. hjjjjjjjjjj

Bình luận

cuối cùng biên tập thành scandal luôn mới ghê! :v chắc sau mùa này chị cũng nản. Nói chung thì những gì thấy trên truyền hình chỉ có 1 phần sự thật bị cắt xén :v   Đăng lúc 21-6-2015 03:26 PM
tớ buồn cười là vì bạn giống tớ, từ lúc Sảng ăn gạch mới thấy thương ẻm, ủng hộ ẻm :"> Lại tiếp là tớ cũng nghĩ chị Tình tham gia vì đoàn mà..   Đăng lúc 21-6-2015 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-6-2015 21:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Ai biết bài hát lúc cuối mỗi tập là bài gì k? Có link down nữa thì tốt
Mình kiếm hoài chả thấy
Cả bài Mà TBN cứ hát là: Đời k như là film hay gì đó ấy
Bài đấy nghe rõ quen mà k biết bài gì? Help me

Bình luận

oai oai cám ơn bạn nhiều nhé! love u love u  Đăng lúc 22-6-2015 11:49 PM
Đây bạn nhé: http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/ty-de-dep-hon-hoa-hoa-nhan-du-nien-thieu-ost-va.rrTGZK2XJcIQ.html  Đăng lúc 21-6-2015 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách