Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Đóa hoa lưỡng sinh/两生花/Lưu Khải Uy, Vương Lệ Khôn [Vietsub E39 End SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-6-2015 12:22:45 | Chỉ xem của tác giả
KHông thể nào chịu nổi cái phim này nữa rồi. Mình chỉ coi đến tập 5 là đã muốn khóc không thành tiếng. Sao lại biến tryện của Đường Thất Công Tử thành truyện của Bác Quỳnh Dao rồi. Tại sao lại phải để Tần Mạc mất trí nhớ mà không có công ăn việc làm gì hết, suốt ngày cứ chỉ nhớ có mỗi bạn Nhan Tống chứ. Mình cũng không hiểu là Nhan Tống có bị mất trí nhớ hay là ... vì giận Tần Mạc mà không thèm nhìn người quen. Coi như truyện này của Đường Thất công tử bị phim làm hỏng hết rồi...làm sao mà dám coi Hoa Tư Dẫn đây !!!

Bình luận

phim chỉ mượn tên nhân vật thôi bạn nhé. Còn nội dung và cuộc đời nv là hoàn toàn khác nên đừng bực hại thân. mình cũng ghét lắm nên ko coi  Đăng lúc 23-6-2015 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-6-2015 18:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem đến ep4 thôi nhưng mà phim gì thế này
Giống truyện chỉ có cái tên thôi chứ nói thật biên kịch làm hỏng hết cả 1 bộ truyện hay mất rồi muốn khóc luôn
Tần Mặc từ 1 kiến trúc sư nổi tiếng biến thành người bị mất trí nhớ cả ngày nhàn rỗi
Nhan Tống lại càng k chịu đc nổi ... Nghe con e mình nói là cái gì mà Nhan Lãng giám điịnh ADN là con của Lâm Kiều
Hỏng hết cả 1 bộ truyện hay .. nên xem đến ep4 dừng k xem nữa

Bình luận

ừ t xem đến ep 4 thì k xem rồi tại vì phim này vô lý quá .. vì thích truyện nên tốt nhất k xem phim đỡ thất vọng :))  Đăng lúc 22-6-2015 10:44 PM
không phải con Lâm Kiều nhé. E bạn xem phim bỏ qua tình tiết trong phim rồi  Đăng lúc 22-6-2015 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-6-2015 20:41:56 | Chỉ xem của tác giả
toàn mấy bạn fan truyện than
đây chắc là cải biên chứ không phải chuyển thể đâu.
phim hay mà .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-6-2015 21:54:15 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng lắm cũng chỉ coi đến ep 16 thì chán hẳn, chả thấy tẹo nào liên quan đến truyện của đường thất cả. Bộ phim đúng là biến thành tác phẩm của dì quỳnh dao luôn rồi. Lâm Kiều từ một người cao thượng trở thành bỉ ổi, Tần Mặc từ nhân vật tài giỏi, lý trí thành kẻ lụy tình ngờ nghệch, Nhan Tống từ một cô gái mạnh mẽ cá tính trở thành cô nàng yếu ớt, chơi đùa với cả 2 anh. Haizz, không thể coi nổi nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-6-2015 20:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình nghĩ thì là Nhan Tống nuôi con cho chị gái sinh đôi, là con của bà chị và Tần Mạc, vậy nên Nhan Tống ngay từ đầu mới khẳng định ko phải con của Lâm kiều, với lại Việt việt cũng ko biết Nhan Tống mang Thai lúc nào, con 1 tuổi mới biết

Bình luận

ừ, khả năng là Nhan Tống chỉ biết là đứa con của bà chị với Trần Bân.  Đăng lúc 23-6-2015 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-6-2015 20:28:54 | Chỉ xem của tác giả
éccc, tốc độ gì thế này. Hôm trước thấy subteam làm phim này, tính nhớ nhớ hôm nào vào rep.
Bẵng vài hôm, hôm nay trợn mắt nhìn cái dòng HD 20, SD 18.
Omeoi, subteam thần thánh, subteam siêu nhân.
Vạn tuế vạn tuế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-6-2015 21:35:53 | Chỉ xem của tác giả
toàn bộ trailer những cảnh tình cảm giữa tần mạn và nhận tống đều là ký ức của tần mạc , còn lại nhưng cảnh hiện tại biên kịch để toàn cản tình cảm giữa lâm kiều và nhận tống WTF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-6-2015 21:42:45 | Chỉ xem của tác giả
EP 17 tua va tua bó chiếu rồi  thật sư bó chiếu rồi, Vương lịch xuyên cũng là kiến trúc sư, tần mạc cũng là kiến trúc sư sao số của tần mac khổ vậy hả chú e..waiting chuyện cũ của vương lich xuyên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-6-2015 23:07:21 | Chỉ xem của tác giả
ngóng chờ phim phải tranh thủ đọc lại truyện. cảm ơn subteam thật nhiều vì đã bỏ nhiều công sức sub
ngàn yêu thương luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-6-2015 23:16:57 | Chỉ xem của tác giả
thôi xem đến tập 21 là không còn tý tiết nào để thổ ra đằng miệng nữa rồi, bye bye tần mạc  và nhan tống nhé, cuối cùng , để tô kỳ ung thư rồi cho lam kiều quay lai với tô kỳ thì đúng là hêt sự chịu đựng roài

Bình luận

ô ban xem tua nhiều quá lộn ah, lam kiều trong truyện mới ung thư, trong phim biên kịch để tô kỳ ung văn thư  Đăng lúc 26-6-2015 11:37 PM
sặc, người ung thư là Lâm Kiều mà  Đăng lúc 25-6-2015 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách