Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Đóa hoa lưỡng sinh/两生花/Lưu Khải Uy, Vương Lệ Khôn [Vietsub E39 End SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-6-2015 14:33:46 | Chỉ xem của tác giả
tui thề là tui đọc truyện tui ghét mỗi mình Tô Kỳ, coi phim thì ngược lại. thầy Tô Kỳ cực kì đáng thương. yêu Lâm Kiều nhiều như thế mà lại bị Lâm Kiều đá qua đá lại như quả bóng. Nhan Tống thì khỏi bàn, mặt dày vừa thôi chứ. đã có Tần Mạc rồi thì làm ơn vứt bỏ mấy cái ảo tưởng tình yêu với Lâm Kiều đi, sao con người lại tham lam quá vậy? tội nghiệp Tô Kỳ và Tần Mạc, bị 2 con người vô duyên vô lí kia hành hạ hết chuyện này sang chuyện khác. thật không hiểu nổi đạo diễn biên kịch có ý đồ gì, tại sao lại viết ra cái kịch bản cẩu huyết tới như vậy??? mượn danh chuyện của Thất ca hay là muốn gạch xây biệt thự đây. coi tới tập 29 thì thực sự là chịu không nổi nữa rồi. trời ơi!!!!!

Bình luận

uh nhìn chung nhảm quá nên tui nỏ xem :3  Đăng lúc 14-7-2015 01:38 PM
ừ, đúng rồi đó bạn. bởi v tui mới sỉ vả biên kịch đó. rõ ràng là chuyển thể, bây giờ thành cải biên rồi. từ một món mặn sang một món nhạt nhách X(  Đăng lúc 1-7-2015 04:40 PM
hình như film khác vs truyện hay sao ấy, nhớ trong truyện tần mạc đâu có bị mất trí nhớ, ng mất trí nhớ là nhan tống mà  Đăng lúc 30-6-2015 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 30-6-2015 01:24:37 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ biên kịch cho lam lkiều đi sớm quá, 1 phút măc niệm nào, nhìn lam kiều trên giuuwòng bệnh thấy thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 30-6-2015 14:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những truyện mình rất yêu thích. Thế mà chuyển thành phim, xem 1 vài tập đầu là chẳng muốn xem nữa.
Nhan Tống hoàn toàn chẳng là Nhan Tống nguyên tác. Trong truyện thích Nhan Tống bao nhiêu thì xem phim chẳng thích Nhan Tống bây nhiêu.
Bạn Việt Việt trong truyện rất chi đáng yêu, trong phim lại vô duyên vô đối
Chỉ mỗi bạn nhỏ Nhan Lãng là đáng yêu hết mực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 30-6-2015 18:25:17 | Chỉ xem của tác giả
kevin2210 gửi lúc 28-6-2015 12:53 PM
Biểu quyết nào
1. treo cổ dạo diễn và biên kịch
2. thiến lam kiều

đọc comment thấy mắc cười quá, hihi, mình mới coi 2 tập đầu nên chưa thấy gì hết, cơ bản chỉ thấy anh chàng lâm kiều đẹp trai y như Jang Dong gun, tiếc là bị mọi người đòi thiến ^^

Bình luận

Công nhận. nhìn như Mã Giám Sinh ý  Đăng lúc 1-7-2015 04:15 PM
hả đep trai hả, nói thật nhìn giống mã giám sinh lắm  Đăng lúc 30-6-2015 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 30-6-2015 21:38:39 | Chỉ xem của tác giả
Chủ rạp ơi ! Chủ rạp đi nhầm đường rồi link 32 SD mà chủ rạp nhảy qua HD vậy. Mong chủ rạp chỉnh lại giúp.
Cám ơn chủ rạp đã up bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 30-6-2015 23:33:38 | Chỉ xem của tác giả
dự là sau khi bị lam kiều dắt mũi thì tần mạc sẽ bị thằng âu dương dắt mũi tiếp, phim này khải uy đóng vai trâu rồi,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-7-2015 00:41:19 | Chỉ xem của tác giả
dự là nhan lãng ko phải con của tần mạc mà là của...âu dương chính , có thể vì một lý do nào đó mà vơ của tần mạc lại .với âu dương và sinh ra nhan lãng vì ko muốn tần mạc biết nên mới chia tay với tần mạc

Bình luận

vãi cả cái xét nghiệm DNA =))  Đăng lúc 2-7-2015 09:19 AM
Phim này vãi cả biên kịch :D  Đăng lúc 1-7-2015 04:17 PM
oh, thế Nhan Lãng ko phải con ruột của Tần Mạc hả bạn?  Đăng lúc 1-7-2015 04:01 PM
xem tập 32 xong đoán trúng mẹ nội dung tập 33 mình phục mình quá, cuối tập 33 đích thân nhân tống quay video tự thú hik , biên kịch ơi là biên kịch  Đăng lúc 1-7-2015 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-7-2015 14:03:17 | Chỉ xem của tác giả
SophiaAnne gửi lúc 22-6-2015 12:22 PM
KHông thể nào chịu nổi cái phim này nữa rồi. Mình chỉ coi đến tập 5 là đã muốn kh ...

Vậy hả, mình thấy tên phim giống truyện nên nhảy vào coi được đến ep 5 thì nghĩ luôn. Cám ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-7-2015 16:41:30 | Chỉ xem của tác giả
nói thật xem mấy tập đầu thì cũng không đến nỗi. Xem tới tập 33 thì ... xin phép ad cho chửi thằng biên kịch này phát. Truyện ngôn tình nó hay đến thế mà dám cải biên lại một cách nhãm nhí. Đã thế còn dám viết câu " được chuyển thể" từ truyện nữa mới ác chứ. thằng biên kịch này biến đi cho mảnh đất "film chuyển thể" được sạch sẽ cái. Ức chế thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-7-2015 21:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới mấy tập đầu, Lâm Kiều được xây dựng y như nhân vật chính có bạn nói chắc Nhan Lãng là con Lâm Kiều, có người còn đoán coi chừng là con của Âu Dương Đằng, ko ngờ bây giờ đúng thiệt. Chưa thấy phim nào cẩu huyết như phim này. Xem phim mà máu cứ dồn lên não. Phim này ngoài bé Nhan Lãng dễ thương, dàn người lớn tui chỉ thích mỗi Tô Kỳ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách