Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Stand By Me Doraemon - Doraemon Mãi Bên Mình/ スタンド バイ ミー ドラえもん (Vietsub FHD completed) - Gửi cho tuổi thơ của tất cả chúng ta :)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 7-3-2015 09:15:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ngồi chờ hóng rất lâu rồi cuối cùng đã có sub. Thấy Vietsub Completed mà mừng quá trời.. Doraemon là một phần ký ức tuổi thơ, nói chứ giờ mình vẫn còn hăng say đọc truyện, xem phim lắm, mỗi lần Doraemon có bản mới là phải chạy đi xem liền, thành thói quen khó bỏ rồi.
Cảm ơn subteam nhiều. Mong các sản phẩm khác của subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 7-3-2015 09:40:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Doraemon có  1 ý nghĩa rất đặc biệt,nó gắn liền với tuổi thơ của mình,giờ lớn và đi làm rồi nhưng nghe nói có Doraemon phiên bản điện ảnh vẫn thấy háo hứng,vẫn đi xem.Vào tới rạp thấy có rất nhiều anh chị còn lớn hơn cả mình cũng đang coi phim..Có những thứ kỉ niệm mà dù trải qua bao nhiêu năm thì nó vẫn in sâu trong lòng và Doraemon chính là 1 bộ phim như thế.

Cảm ơn các bạn đã sub phim nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 7-3-2015 09:51:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Sáng dậy nhìn thấy 2 chữ vietsub completed là quả thực em chỉ muốn thốt lên là yêu subteam nhiều lắm ạ. Cảm ơn subteam vì đã làm dự án này. Sau bao ngày hóng sub Kites thì cũng đã đợi được rồi. Cơ bản là em đã nghe rất nhiều feedback tốt về Doremon cũng như phim này xem rất rất cảm động. Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ. MOng rằng subteam sẽ có nhiều dự án hay hay nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 7-3-2015 10:11:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Tuổi thơ của trẻ con trên khắp thế giới
Nhớ mới ngày nào còn giấu mẹ tiền ăn sáng đi mua truyên, xong lén lén lút lút đọc trộm, giờ đã 25 tuổi rồi. Hồi đấy có đc quyển Doremon là cả lũ bạn xúm vào cùng đọc, quyển truyện thì dịch sai tít mù, giấy đen sì sì mà mê đến quên ăn quên ngủ. Cứ đoạn nào Nobita bị bắt nạt thì thương lắm. Còn mấy món đồ phép thuật của Doremon đứa nào cũng thích, mình là mình thích nhất cánh cửa thần kì với bánh mỳ giúp trí nhớ, can tội suốt ngày đi học muộn và quên học bài ^^
Giờ trẻ con vẫn thích Doremon, nhưng ko như trẻ con ngày xưa nữa. Chúng nó có mèo Oggy, mèo Talking Tom,  nói chung là có quá nhiều thứ truyện hay hoạt hình để coi.
Cảm ơn subteam đã dày công dịch phim này, hồi chiếu toàn lồng tiếng nên ko thích đi xem. Tks các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 7-3-2015 10:25:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Doraemon là thơ ấu, là một phần kỷ niệm của một đứa nhóc như mình. Hồi nhỏ kiếm được một quyển truyện là vui lắm có khi cũng chả theo dõi đủ tập bao giờ. Lớn lên chút thì lại tìm đọc lại từ đầu, sau đó còn có truyện dài, Dooraemon bóng chày, . hứk thời gian trôi quá nhanh quá nhanh quá
Có rất nhiều cái kết do các bạn độc giả tư sáng tác ra. Hi vọng phim này sẽ mang đến cho mình một kết thúc hài lòng
Thks subteam quá nhiều luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 7-3-2015 10:42:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chú mèo máy Doraemon - người bạn đồng hành của tuổi thơ, và mãi đến tận bây giờ vẫn còn giữ nguyên những cảm xúc ngày bé mỗi khi đọc lại. Được phát hành tại Việt Nam từ năm 1992, cũng đúng năm mình sinh, có thể nói tuổi thơ mình lớn lên bên cạnh Doraemon và những người bạn. Lúc bé, đọc chỉ đơn thuần là giải trí, mơ ước về chiếc túi thần kì và những bảo bối của Doraemon, lớn lên khi đọc truyện thì mới biết được ý nghĩa đằng sau những câu chuyện của bác Fujiko.
Thanks subteam nhiều vì đã mang đến 1 bộ phim hoạt hình có ý nghĩa như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 7-3-2015 11:29:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

tối hôm qua vào thread còn chưa thấy link, vừa onl lại thì đã completed rồi
sung sướng quá mình chờ link mãi mà vào rồi ra mấy lần chưa thấy. giờ thì có rồi
cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 7-3-2015 11:36:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

đô rê mon~~
móa ơi, tuổi thơ tuôi đã trở lại rồi
mà ko biết dựng thành phêm thì như thế nào nhỉ? mình đọc truyện này mãi mà ko chán, cũng mãi chưa thấy kết cục! chờ kết truyện quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 7-3-2015 11:54:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

cuối cùng cũng đã có ạ trong lúc ngồi chờ down viết mấy dòng cảm ơn Subteam, subteam đã vất vả nhiều r ạ. E chờ vs hóng hớt từ hôm qua mà hôm nay đã có rồi *tung bông*. Hi vọng cái kết đẹp để thỏa mán con số biết nói của doanh thu cũng như sự yêu mến của khán giả, thế hệ cũng khá có tuổi đọc truyện tranh này )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 7-3-2015 12:32:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

22 tuổi, 17h30 hằng ngày chờ mở coi Doreamon truyện ngắn, coi chăm chú thích thú cực kì..Lúc đi xem Big Hero6 có chiếu trailer mình khóc như con dồ, dở hơi cực và đến lúc công chiếu, trầu quâu khung cảnh chia ly thật hao tổn trái tim bé nhỏ mà...
Cảm ơn subteam nhiều lắm..Thành thật cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách