Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sessormaru
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sea Fog 해무: Kim Yoon Seuk, Park Yoo Chun...

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-6-2014 16:07:45 | Chỉ xem của tác giả

cr: DC PYC.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-6-2014 16:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Cái thần thái nhìn hơi hơi kiểu cảnh vệ HTK đấy thuyền viên Dong shik ạ, hay từ mv sang dr luôn nó thể nhỉ

cr: as tagged.
p/s. bữa nào FM thượng hải, ngài thuyền viên nhớ mặc quần yếm nhá

Bình luận

ui, 56s, ko nhằm nhò gì cả, e nghĩ phải tung vài trail nữa, nhg chắc phải ém hàng. mà Vn chưa có thông tin gì về vc mua bản quyền công chiếu ss ơi ^^^  Đăng lúc 23-6-2014 05:21 PM
Chắc có rồi, còn đối nghịch với captain để bảo vệ nữ chính cơ mà. Nói mới nhớ trong trailer này vẫn chưa thấy xh nữ chính ngoài cái bóng lờ mờ khúc cuối.   Đăng lúc 23-6-2014 05:17 PM
cái kiểu stylish với kiểu tóc thay đổi hoàn toàn, đậm chất lúa, nhìn ngồ ngộ dễ thương, mà ngố thế này ko biết có bị quát nạt gì ko ss ạ, còn chuyện tcam, hí   Đăng lúc 23-6-2014 05:11 PM
Chân thực đến từng cm ss ạ, giống zai làng chài, mà pv trên singles thì chắc trg mv này liên quan đến nhiều phân cảnh xử lý cá  Đăng lúc 23-6-2014 05:09 PM
1 anh chài lưới có phần nhem nhuốc, ngố ngố, nhìn rất là thật.  Đăng lúc 23-6-2014 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-6-2014 18:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu đóng MV mà hình tượng thê lương thế này đấy, trên drama thì toàn thiếu gia, đại công tử, tiền bạc rủng rỉnh ném cho gà nó chơi, đây thì lắn lê, đội mưa đội gió, bán dáng cho biển, quần thảo với hương nc hoa tinh khiết từ cá... thôi cứ chăm chỉ buôn lậu, kiểu gì anh chả sắp thêm vài cái du thuyền nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-6-2014 18:59:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 25-6-2014 11:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Sea Fog nhận được phản hồi sôi nổi từ cộng đồng mạng sau khi công bố trailer đầu tiên

Sea Fog trailer là clip movie được xem nhiều nhất trên Naver

Cre: 6002sky

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-6-2014 16:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Promo banner Sea Fog (Dongshik) trên trang chủ của Naver

Chỉ trong 2 ngày lượt view đã là 540100 ngàn lượt (còn tiếp tục tăng)

http://movie.naver.com/movie/bi/ ... ef=pc_movie_twitter

D-6: Họp báo đầu tiên của Sea Fog ngày 1/7 (có thể được xem trailer dài hơn + poster...)
D-49: Ngày công chiếu 13/8

Cre: Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-6-2014 18:26:35 | Chỉ xem của tác giả

có tin sau khi Sea Fog được công chiếu, Chun sẽ tổ chức Asian FM? hóng cái vụ khẳng định thông tin này nhá.
vừa ngó qua vivo, thấy có bài về Mv với cái tít SF bị dán mác nguy hiểm, cũng ko giật mềnh cho lắm.
thực thì mình cũng rất rất mong mv đc truyền thông nhòm ngó, đánh giá, tung hô này nọ nhưng mà cũng ko muốn nó đi quá giới hạn, cứ vừa phải, phản ánh đúng chất lượng phim là đc roài. ko cần hoàng nhoáng, mênh mông quá làm gì, ko muốn khi công chiếu rồi mấy bạn ko đc như kỳ vọng lại nhảy vào ném đá zai và dàn cast cũng như PD, NSX. Mọi từ hoa mỹ, hãy dành để chia sẻ khi họ đã theo dõi đc MV, lúc đó, mv chất lượng, khen càng nhiều càng ít. hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-6-2014 10:34:41 | Chỉ xem của tác giả
[NEWS] 140626 Movie đầu tiên do Bong Joon Ho sản xuất Sea Fog (Haemoo) sẽ tổ chức họp báo vào ngày 1/7 tại Apgujeong

Gương mặt đại diện cho giới đạo diễn Hàn Quốc Bong Joon Ho, người lần đầu tiên đóng vai trò nhà sản xuất và lên kế hoạch cho tác phẩm điện ảnh sẽ tổ chức một phiên báo cáo sản xuất tại nhà hát Apgujeong lúc 11 giờ sáng (KST) vào ngày 1 tháng 7 cho movie Sea Fog (đạo diễn Shim Sung Bo).

Tại phiên báo cáo sản xuất vào ngày hôm đó, đi cùng với ông là đạo diễn Shim Sung Bo, người chịu trách nhiệm chỉ đạo diễn xuất trực tiếp và dàn diễn viên hàng đầu của Sea Fog, những người có sự kết hợp rất ăn ý trong bộ phim. Gặp lại nhau thông qua Sea Fog, đạo diễn và biên kịch của "Memories of Murder" 1 thời sẽ lần đầu tiên tiết lộ một đoạn video kể về quá trình lập kế hoạch và sản xuất Sea Fog, một video kết hợp các chi tiết mấu chốt gây hồi hộp.

Shared by: JYJ3
Vtrans by Jas

Người tham dự: Bong Joon Ho, Shim Sung Bo, Kim Yun Seok, Park Yoo Chun, Han Yeri etc.

D-5!!!

Bình luận

okay em ^^  Đăng lúc 26-6-2014 12:46 PM
=)) , vậy để e post thay nha ^^  Đăng lúc 26-6-2014 12:44 PM
Ơ thôi ss kg biết đâu =)) em muốn tổng họp sao cũng được, ss cũng ít ra khu news lắm nên cũng kg cần học post bài làm gì haha  Đăng lúc 26-6-2014 12:43 PM
để ý lại toàn là news và info ss dịch =)), hay e chỉ ss cách post news rồi ss tự làm cho quen sau này còn post ạ ^^  Đăng lúc 26-6-2014 12:35 PM
uh sao cũng được :)  Đăng lúc 26-6-2014 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-6-2014 21:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Trích đoạn phỏng vấn YC về Sea Fog trên tạp chí Singles số tháng 7:

"Có điều kỳ lạ nhất trong quá trình quay phim là miệng em không ngừng lẩm bẩm những câu kiểu như, "Sao em phải đóng bộ phim này. Nó thật là mệt mỏi. sớm muộn gì em cũng sẽ điên lên mất. em muốn đóng những bộ phim truyền hình lãng mạn mặc dù thể loại này đã khá nhiều rồi. nhưng ít ra thì em đã không phải chịu áp lực lớn như bây giờ". Em đã phải chịu đựng rất nhiều bởi áp lực về cả thể chất lẫn tinh thần cùng lúc chi phối. Nhưng một khi việc quay phim kết thúc, thực sự em vô cùng hào hứng. Thực sự là rất mệt mỏi, mệt đến mức như có thể chết đến nơi rồi ấy nhưng sự mê hoặc của nó thì không có gì thay thế được. Đạo diễn chỉ đạo nghệ thuật có lần đã nói với em "Đó là ý nghĩa của một bộ phim điện ảnh". Cái kiểu hứng thú, hạnh phúc và phấn khích dường như chúng thực sự tồn tại".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 27-6-2014 15:39:35 | Chỉ xem của tác giả
NEW - Next Entertainment World (Công ty phân phối cho Sea Fog, cũng là công ty phân phối của các movie đình đám như Miracle in cell no.7, Cold Eyes, The Attorney, New World...) vừa thay đổi ảnh bìa và ảnh đại diện trên facebook để quảng bá cho Sea Fog

https://www.facebook.com/its.NEW.contents

Cre: NEW FB

Không biết từ đâu xuất hiện ảnh chàng Dongshik lơ ngơ giữa phố thế này nghe nói là VC quảng cáo ở Coex.
Chỉ là... nhìn mặt ngố và đáng yêu quá cầm lòng không đặng phải mang vào đây
Dù sao thì... cũng sắp đến ngày họp báo, phải cho nó có khí thế chút ^^

Cre: DCJYJ

D-4!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách