Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sessormaru
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sea Fog 해무: Kim Yoon Seuk, Park Yoo Chun...

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-7-2014 11:56:03 | Chỉ xem của tác giả
"I’ll protect you until the end.”
‘The naive youngest sailor crew member, Dongshik who fell for Hongmae at first sight.’ Park Yuchun.
"Cho dù thế nào tôi cũng bảo vệ em tới cùng"
"Dongshik, anh chàng thuyền viên chất phác, trẻ tuổi nhất trong đoàn, người đã phải lòng Hongmae ngay từ cái nhìn đầu tiên"
p/s. bạn cũng dại gái vậy Dongshik?

cr: cOOl_bOaRdEr7.

Bình luận

gặp ng quen lại dụ dỗ bầy giờ nì, bạn ra news ném dép cho news của zai với, thấy ảm đạm quá (che mặt) rồi, hì hì  Đăng lúc 1-7-2014 07:23 PM
ờ Press hnay, tình củm cứ như coup thiệt. xong, đừng chờ, bạn ý thanh minh cảnh nóng rồi  Đăng lúc 1-7-2014 07:22 PM
^^định lăn luôn mà thấy 2 anh chị ấy nhìn nhau tình củm ngại ngùng quá, ko biết cảnh ấy nó hót đến thế lào, sốt ruột quá^^  Đăng lúc 1-7-2014 07:21 PM
roài, lặn lâu giờ mới lại nổi ah bạn, kaka ^^^  Đăng lúc 1-7-2014 07:18 PM
keke like cái p/s nhá ^^  Đăng lúc 1-7-2014 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-7-2014 12:01:36 | Chỉ xem của tác giả
Quà fans supp

cr: Blessing YC.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-7-2014 12:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn zai được chú Kim khen lên bờ tới mương đây

cr: Obs, TV Daily.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-7-2014 13:08:52 | Chỉ xem của tác giả
Yoochun tại họp báo ^^

Cre: As tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-7-2014 13:12:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-7-2014 13:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Yoochun và Ye-ri (Dongshik và Hongmae)

Bình luận

e sợ là dẹp luôn đó, vốn đã ko đc thiện cảm. để em thử ghép tạm news của ss vào xem tn ạ, e đang họp nên chưa edit đc. ss ra news ném e cái dép với  Đăng lúc 1-7-2014 03:04 PM
Bạn í up hình chứ không có up news, mình up news cơ mà. ss mới trans tốc hành 2 cái news, vừa up lên đây, em xem có bổ sung dc thì thêm vào nhé.  Đăng lúc 1-7-2014 02:53 PM
ss ơi, e up news rồi ạ, nhưng úp xong ra kiểm tra thì có bạn đã ụp hình ảnh các dv tham gia buổi họp báo, ko biết có bị xóa ko nữa  Đăng lúc 1-7-2014 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-7-2014 13:18:54 | Chỉ xem của tác giả
Không khí buổi họp báo rất tốt

Dv kỳ cựu Kim Yoon Suk và Yoochun

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-7-2014 14:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Kim Yoon Suk: Park Yoo Chun sẽ tiến xa trong sự nghiệp diễn xuất

Nam diễn viên gạo cội Kim Yoon Suk đánh giá cao Park Yoo Chun của JYJ với vai trò là một diễn viên.

Trong cuộc họp báo cho bộ phim Sea Fog vào ngày 1/7, Kim Yoon Suk cho biết "So với những người cùng độ tuổi, Yoo Chun thật sự độc lập và có nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống"

Kim Yoon Suk và Park Yoo Chun đã tham gia diễn xuất cùng nhau trong Sea Fog, KYS trong vai thuyền trưởng "Cheol Ju" và YC trong vai thuyền viên trẻ nhất "Dong Shik".

Kim Yoon Suk tiếp tục khen ngợi Park Yoo Chun: "Cậu ấy không phải là người lớn lên mà không trải qua bất kỳ khó khăn nào trong một môi trường thuận lợi. Cậu ấy có tinh thần đối với diễn xuất và thái độ làm việc chung trong một đội rất là tốt"

Ông nói thêm: "Tôi nghĩ rằng nam diễn viên này sẽ có thể tiến xa trong sự nghiệp diễn xuất của mình. Càng trưởng thành thì cậu ấy sẽ càng tiến bộ hơn. Nhưng cậu ấy lại sắp phải nhập ngũ. Tôi nghĩ cậu ấy sẽ càng tốt hơn nữa khi trở về từ quân ngũ"

Về chuyện này, Park Yoo Chun thêm: "Ngay khi tiền bối (Kim Yoon Suk) nhìn thấy tôi trong phòng chờ ngày hôm nay, tiền bối đã hỏi tôi "Cậu vẫn chưa nhập ngũ sao và chừng nào thì cậu đi?" XD

Sea Fog sẽ công chiếu vào ngày 13 tháng 8.

Cre: Mwave
Vtrans by Jas

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-7-2014 14:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Park Yoo Chun chia sẻ suy nghĩ của mình về diễn xuất trong bộ phim điện ảnh đầu tiên.

Park Yoo Chun tham dự cuộc họp báo cho bộ phim Sea Fog vào ngày 01 tháng 7 tại nhà hát Apgujeong. Anh phát biểu: "Tôi vẫn rất lo lắng. Tôi đóng vai thành viên trẻ nhất của đoàn thủy thủ trên tàu tên Dongshik, người yêu Hong Mae (Han Ye Ri) ngay từ cái nhìn đầu tiên"

Anh tiếp tục: "Đoạn teaser đã được phát hành gần đây và tôi nhận thấy mình hay lo lắng trong giai đoạn chờ đợi cho đến khi phim ra mắt. Cảm giác này khác hẳn với khi đóng phim truyền hình. Khi xem đoạn teaser, nó khiến tôi nhớ lại từng kỷ niệm khi quay phim.

Đạo diễn Bong Jun Ho cũng khen ngợi Park Yoo Chun, người đã rất nỗ lực để diễn xuất trong bộ phim điện ảnh đầu tiên của mình rằng: "Tôi nghĩ ngành công nghiệp điện ảnh vừa tìm thấy một diễn viên xuất sắc"

Cre: http://mwave.interest.me/
Vtrans by Jas

Mình thích câu nhận xét ngắn gọn xúc tích nhưng đầy đủ ý của bác Bong Jun Ho nghen!!!
@sctqa: Đây là 2 cái news mà ss nói á.

Bình luận

hì, vâg, nói chung là e chẳng quan tâm đến các đối tg khác ra sao, chỉ cần ko đụng chạm, bất công đến quyền lợi chính đáng của jyj, của chun thôi ạ ^^^  Đăng lúc 2-7-2014 10:30 AM
Nói vậy thôi chứ mạnh ai nấy hát mà XD biểu diễn lần lượt chứ có phải hốt hết lên sk hát chung 1 bài đâu. ss kg care chuyện đó lắm, miễn công bằng với JYJ là dc   Đăng lúc 1-7-2014 08:52 PM
mà thấy mấy bạn cass đang hóng vụ biểu diễn chung trên sk của jyj với psy, bb, exo đó ss ạ  Đăng lúc 1-7-2014 08:40 PM
lợi dụng danh tiếng ng ta đi pr qba, xong rồi phủi thế này. nếu xảy ra tình trạng như jeju, lần này fans đc thể cho sm dậy sóng luôn cùng mấy scad gần đây  Đăng lúc 1-7-2014 08:39 PM
chức rốt cuộc cũng sẽ đưa ra những lí do vớ vẩn nào đấy rồi 1 thời gian cũng nguôi xuống. Haizzz  Đăng lúc 1-7-2014 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-7-2014 19:31:35 | Chỉ xem của tác giả
Đánh cá là anh của ngày hôm qua

cr: as tagged.

Bình luận

cẩn thận ko uýnh nhau bây giờ, hehe  Đăng lúc 1-7-2014 07:55 PM
^^zai nhà mình mà, thoải mái đê  Đăng lúc 1-7-2014 07:52 PM
bất chấp đê, chị ý xài xong rùi, hí, uầy, giật mình, mình mạnh miệng giữ  Đăng lúc 1-7-2014 07:50 PM
cái anh của ngày hôm qua chỉ bảo vệ chị Hongmae thôi, coi bộ khó dắt a này về ah  Đăng lúc 1-7-2014 07:43 PM
tềnh hình là dắt cả 2 2 anh về đê  Đăng lúc 1-7-2014 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách