Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-7-2014 17:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích từ lúc có truyện giờ có phim càng khoái. Nhìn Triệu Lệ Dĩnh dễ thương quá trời phù hợp với nhân vật Tiết Sam Sam trong truyện. Còn Trương Hàn thì thấy đạt về tạo hình nhưng không biết phong thái biểu cảm thế nào. Trong teaser phim sao thấy buồn quá vậy mình nhớ trong truyện đâu có buồn quá vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-7-2014 19:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Nữ chính vs Nam chính nhìn đẹp đôi :3
Coi trailer có vẻ hay
Hóng phim này tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-7-2014 22:37:39 | Chỉ xem của tác giả
michio gửi lúc 3-7-2014 06:47 PM
zậy là tuần sau r...hehehe..

Vì truyện của Cố Mạn khá ngắn nếu đưa lên phim ko thể kéo đến 30 tập được nên là phải sửa cho thêm tiểu tam vào, với cả hình như bản thân truyện này Cố Mạn cũng sửa lên sửa xuống mỗi bản về sau là có thêm ngoại truyện mới. Hồi trc mình đọc xong rồi đến một thời gian về sau mới mò đc thêm vài cái ngoại truyện viết thêm đấy.
Mình nghĩ cho tiểu tam vào mới vui gây tí sóng gió để anh Phong Đằng có chỗ đi nịnh nọt nàng Sam Sam chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-7-2014 00:04:41 | Chỉ xem của tác giả
phim của Hàn Ca là phải hóng và ngóng sub rồi
cám ơn subteam làm phim này
dù mình k đọc truyện nhưng cứ thấy dàn diễn viên lung linh là khoái quá xá rồi
lâu lắm rồi mới coi lại được phim của Hàn ca
tung hoa tung hoa tung hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-7-2014 07:52:22 | Chỉ xem của tác giả
phim sắp phát sóng rồi. thấy bên kênh14 có người chê lời thoại của Phong Boss là nhà quê không biết có phải không. Hy vọng là biên kịch đừng thêm mắm dặm muối vào lời thoại của nhân vặt nhất là Boss, truyện này hay nhất là lời thoại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-7-2014 08:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên nữ đẹp quá, hồi đọc truyện này vẫn mê mẩn a boss tổng tài nhưng trông diễn viên nam không thấy đc cái khí chất như trong truyện
Vẫn hóng phim lắm cơ mà không biết bao giờ mới đủ điểm để down T___T
P/s: truyện của tác giả Cố Mạn quyển nào cũng hay thật là hay <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-7-2014 11:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu mình đọc truyện này là tầm năm 2011. Lúc ấy truyện cũng hoàn rồi, theo mình nhớ là có đoạn Phong Đằng kêu SS xuống ô tô đi mua hoa, sau cuối cùng chính là hoa đế tặng SS. Thế mà hôm trước đọc lại thì k thấy nữa "chả có nhẽ đọc nhiều ngôn tình quá bị loạn"
Dạo này  cứ suốt ngày SS với PĐ, trong đầu đang có một đống tưởng tưởng, ươsc gì văn mình hay để có thể viết fanfic  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-7-2014 13:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng hóng

Đọc truyện đã kết ròi, không biết lên phim thì nó như nào

Hình như trong phim có thêm một số tình tiết nữa, không biết có làm mất chất của truyện không đây

Không liên quan nhưng nhìn lông mày nữ chính giống Shin bút chì nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-7-2014 18:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết lịch chiếu phim thế nào không? 2 tập/tuần hay 1 nhỉ, chiếu luôn cả tuần thì tốt

Sam sam nhìn đáng yêu thật đấy, nhưng mình vẫn thích truyện hơn nhẹ nhàng, ấm áp

Hóng phim quá đi, thích nhất là Cố Mạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-7-2014 20:09:21 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích đọc tiểu thuyết ngôn tình đặc biệt là sam sam đến đây ăn nè của tác giả Cố Mạn là những chuyện mình đọc đầu tiên. thật vui vì nó đã được chuyển thể thành phim. mình đã xem trailer rồi thấy triệu lệ dĩnh đóng vai Sam sam rất dễ thương. còn Trương Hàn vai Phong Đằng thì mình thấy anh ấy hơi lạnh lủng thì phải

Bình luận

Thế mà có nhiều người chê Trương Hàn chưa đủ độ lạnh với hắc. :( Cá nhân mình thấy TH quá hợp với vai PĐ luôn <3  Đăng lúc 6-7-2014 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách