Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-7-2014 20:40:39 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng phim quá đi. sau bộ bộ kinh tình thì đến phim này. xem trailer song cũng thấy yên tâm phần nào vì tạo hình của triệu lệ dĩnh và trương hàn khá là giống so với trong truyện, mong là xem phim sẽ không bị thất vọng. nhưng có vẻ là 30 là hơi dài so với bản gốc.hiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-7-2014 20:57:30 | Chỉ xem của tác giả
bấn truyện này lắm nên hóng phim. Diễn viên không có gì phải bàn cả, Triệu lệ Dĩnh và sam sam khá giống, cả Trương Hàn cũng rất hợp với vai Phong Đằng, chỉ có thấy khác chính là nội dung, trong truyện khá ngắn gọn , ít cao trào, mình đã tự hỏi nếu biên kịch bê nguyên si cốt truyện lên phim thì nội dung không có điểm nhấn, cao trào. Xem trailer mới thấy có vể trên phim nội dung có nhiều điểm khác với truyện, có vẻ bi kịch hơn, kì vọng nhiều ở phim, hy vọng phim vẫn giữ nguyên được nội dung chings và những câu thoại dí dỏm, hài hước của truyện và kịch tính hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-7-2014 23:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi phim này hóng lâu lắm rồi đó, cuối cùng thì cũng sắp có sub rồi

Không biết có được như truyện ko nhỉ, hồi trc mình mê mẩn truyện này lắm mà chả rõ mấy đoạn H có được cho vào không đây

Đặt gạch chờ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 5-7-2014 09:01:50 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, hóng quá mà tới 33 tập lận :'(
Dài quá, hixxhixx.
Cơ mà hóng quá, xem xong trailer 16p, thích rồi, anh nam chính nhìn lạnh lùng quá, haha, chưa thấy anh í cười lần nào, chị nữ dễ thương quá, hy vọng phim sẽ ko làm mình thất vọng.
Lót dép ngồi hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-7-2014 10:37:24 | Chỉ xem của tác giả
Triệu Lệ Dĩnh nhìn đáng iêu vãi chưởng ý má bánh bao phúng phính muốn cắn ghê

Trên FB thấy nhiều bạn chê Trương Hàn. Mình thấy mặt a hơi góc cạnh lạnh lùng tí thôi cơ mà cũng soái cũng menly lắm mờ hihi <3 <3

Ban đầu khi biết truyện đc chuyển thành phim, mình kiểu cũng "óe truyện này nội dung có gì đâu mà làm thành phim O.o". Cơ mà thấy dàn cast xong hóng quá aaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-7-2014 10:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong trailer 16p mà hóng phim quá trời quá đất luôn á
Dĩnh Tỉ dễ thương ghê cơ
Thích cái đoạn Boss nựng má SS, nhìn mặt SS cute ứ chịu được
Mà các bạn cho mình hỏi phim này chiếu một tuần mấy tập vậy?

Bình luận

Vậy ngày nào cũng chiếu hả bạn :)  Đăng lúc 5-7-2014 12:41 PM
mỗi ngày 3 tập người ơi ^^~~~~  Đăng lúc 5-7-2014 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-7-2014 11:27:39 | Chỉ xem của tác giả
mong phim quá mọi người ơi, mồng 8 này là chiếu rồi, mong quá đi à.
Cố Mạn luôn viết những truyện kết thúc rất có hậu, rất vui vẻ, và lời thoại thì rất là bá đạo.
Phim này chị Mạn trực tiếp biên kịch  luôn nên mình rất yên tâm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-7-2014 12:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Coi trailer xong sao thấy chả giống truyện nhỉ, dàn dv thì chuẩn ko cần chỉnh rồi, chỉ mỗi tội thêm cô nữ phụ sao thấy ghét quá, mình chỉ thích a nam phụ thôi, thích nhìn PĐ nổi ghen hơn là nhìn SS đau khổ
Mà coi truyện thấy ngắn ko hiểu sao kéo dc 33 tập nhỉ, mong là ko bị thất vọng như "Anh có thích nước Mỹ ko"
Hi vọng sẽ ko ai bóp méo PĐ như đã làm với Lâm Tĩnh
Lót dép hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-7-2014 14:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Sao lên phim sam sam từ mang thai giả lại thành thật thế này măc dù biết lên phim thì phải có nhiều nút thắt hơn truyện nhưng mà cái vụ này thì hơi ...

Bình luận

Hè hè. Anh chệ *nớn* cả rồi chuyện đó là bt chứ sao bạn cứ nghĩ zợ là k đc :v  Đăng lúc 5-7-2014 05:59 PM
ừ mình cũng chả thể tiêu hóa nổi cái tin ss sảy thai, ss ngây thơ đáng thương chả hiểu mụ biên kịch nghĩ cái gì a~~~~~  Đăng lúc 5-7-2014 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-7-2014 15:43:59 | Chỉ xem của tác giả
AAAA !!!!!!! Sam Sam xinh quá !!!!! Quá dễ thương luôn !!!!!!!!
Boss cũng rất đẹp trai na !!! Xem trailer thấy cười đẹp kinh luôn !!!!! >^<
Nhưng sao lại có thêm 1 nam phụ lạ hoắc nữa thế ????
Mình không thích mô típ tình tay 3 đâu !!
Nhưng mà ủng hộ phim tuyệt đối luôn !!!
Thích truyện này từ lâu rồi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách