Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
2361#
Đăng lúc 17-1-2015 22:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Quyết tâm xem xong phim mới tìm truyện đọc!
Kiểu j phim cũng cắt đi nhiều, chắc trong truyện "ghê" nữa
Hôm trc mới thấy Boss vs SS tay trong tay dự sự kiện
Hay là sắp có SS2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2362#
Đăng lúc 21-1-2015 09:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là ngôn tình có khác. Lúc nào cũng cô nàng nghèo đáng yêu tốt bụng lại kiếm được anh chàng sếp nhà giàu đẹp trai phong độ. Cứ thế này hết thì các chị, em chỉ việc tham gia lớp học giúp mình càng ngố càng đáng yêu để kiếm trai giàu có, tốt bụng, đẹp trai ga lăng. Nói thật những người như vậy mà còn độc thân chỉ có là gay thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2363#
Đăng lúc 27-1-2015 15:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Luyện đi luyện lại bao lần rồi vẫn không chán
Có phần hai thì tốt quá! Kết thúc thế là mình thấy đồng tình! Không biết mọi người có suy nghĩ thế nào chứ mình thấy có như vậy Sam Sam cũng chứng tỏ được năng lực của mình và điều cô mong muốn nhất là không phải tiền bạc, sự nghiệp hay gì đó mà chỉ là một ng vợ của Phong Đằng thôi!!!moah...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2364#
Đăng lúc 27-1-2015 16:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên em lên cơn nhớ anh đại boss các chị em ơi có ai có thể cho em gợi ý phim gì của đại boss hay không ạ, em muốn cày tiếp để được bên cạnh đại boss *hoang tưởng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2365#
Đăng lúc 27-1-2015 20:31:06 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ mới xem phim này liệu có quá muộn, giờ ms rảnh để coi phim, thích a nam chính quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2366#
Đăng lúc 29-1-2015 10:09:48 | Chỉ xem của tác giả
đến giờ vẫn chưa xem tập cuối của sam sam. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2367#
Đăng lúc 12-3-2015 11:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã thành công ngay từ khi chọn được diễn viên có khí chất giống như trong truyện
Sam Sam đáng yêu kinh khủng mà Phong ĐẰng cũng rất lạnh lùng
Nhiều cảnh anh cười mà đẹp hết hồn hết vía
Sam saM cố lên :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2368#
Đăng lúc 12-3-2015 11:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim nhìn Sam sam ăn thôi cũng thấy đẹp ròi
Tập 10 mới co snuj hôn đầu. LÂu quá điiiiiiiii
Mà không hiểu đầu óc sam sam kiểu zì, những tình huống lãng mạn như vậy mà lại hiểu là người ta đang muốn đuổi viejc mình. Đúng là hết nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2369#
Đăng lúc 18-3-2015 03:12:17 | Chỉ xem của tác giả
tin vui vợ chồng ao cá--Boss-Samsam sắp tái xuất cùng nhau trong film mới bà con ơi-=vui thiệt hiện giờ LD-TH có nhiều bfilm mới nhưng chưa có film nào tái xuất-=Trương Hàn hôm nay có film mới tái xuất**tứ đại danh* mới có nhưng vẫn vui nhất là cặp vợ chồng ao cá-thỏ trắng-củ cải tái xuất =
Merci nhà SamsamBoss nhiều-=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2370#
Đăng lúc 14-5-2015 10:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại phim này bao nhiêu lần mà vẫn thấy ưng quá.
Mấy Soái ca trong truyện ngôn tình đọc đi đọc lại, xem đi xem lại vẫn thấy chắc không tồn tại ngoài đời thực đâu,
Xem mấy bộ Sam Sam vs Bên nhau trọn đời xong chỉ muốn có người yêu ngay tắp lự, mà sợ đến lúc có lại so bì ko bằng Soái ca .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách