Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-7-2014 08:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Wow. Mình đã xem qua truyện này rồi. Phải nói là nam chính rất phúc hắc và nữ chính khá dễ thương, đáng yêu và đôi lúc khù khờ. Truyện không dài lắm nhưng phim đến 33 tập thì ban biên tập sub phải làm việc miệt mài rồi. Cám ơn ban biên tập sub nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 8-7-2014 08:27:17 | Chỉ xem của tác giả
sica_1993 gửi lúc 8-7-2014 12:06 AM
hóng cái sub trailer 16phut
hình như hôm nay chiếu phim thì phải )

trailer 16p có sub rồi mà bạn
không biết bên TQ mấy giờ chiếu nhỉ. chờ dài cả cổ rồi

Bình luận

Bạn edit bài giùm mình nhé, không được đưa link vietsub của trang khác lên diễn đàn.  Đăng lúc 8-7-2014 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-7-2014 08:33:59 | Chỉ xem của tác giả
Tối hôm nay chiếu phim rồi, quá ư là háo hức

Công nhận khi lên phim, tính cách của Sam Sam rõ ràng hơn, k còn nhạt như trong truyện nữa. Tuy là ban đầu suy nghĩ đơn thuần tới mức... quá đơn giản, nhưng con người sau khi yêu một người của bạn Sam Sam thay đổi quá đáng yêu luôn Biết nghĩ cho người mình yêu, biết ghen tuông hờn giận... Nói chung là mình yêu bạn Sam Sam trong phim hơn trong truyện mất tiêu rồi Mà chỉ mới coi trailer đã thế, k biết lúc coi phim sẽ còn thế nào nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-7-2014 10:16:29 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay có phim ah mọi người ơi đọc truyện thì nói thật bộ này tớ lướt lướt thôi vì truyện ko có cốt truyện, ko thấy có tình tiết j cả, nhưng xem trailer thấy rất thích, chờ đợi bộ này và You're my sunshine nhất huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-7-2014 10:24:43 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hóng phim quá đi mất, mới đọc truyện này gần đây, sau khi đọc bên nhau trọn đời quá kết Cố Mạn nên đọc luôn mấy truyện của Chị ấy, vui mừng biết tin phim cũng rục rịch công chiếu, thật là mừng quá đi mất.
Truyện của Chị Rùa thì phải nói là hết sức nhẹ nhàng, ấm áp, và mấy nhân vật nữ chính cũng thường rất Rùa thì phải , nói chung là hết sức đáng yêu, vui tươi như ánh mặt trời và thường rất vô lo vô nghĩ
Triệu Lệ Dĩnh đáng yêu quá mức quy định luôn, đúng là rất ưng ý.
Trương Hàn thì xem qua trailer cũng có thể nói là có phong thái
Hóng phim quá đi mất, mà kites lại làm dự án này nữa chứ, thật là hạnh phúc quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 8-7-2014 12:15:46 | Chỉ xem của tác giả

hôm qua comt xong là đi kiếm sub liền ) thấy có sub mừng quá trời luôn
Hôm nay hi vọng có phim sớm, nhưng sợ xem bản raw rồi thì tiếc vì xem sub hiểu mới cực hay

7H tối nay có hóng quá diiiiii

Bình luận

mình đã hỏi rùi, mỗi ngày 3 tập bạn nhá. nếu chưa coi raw tập 3 bạn có thể vô đây coi nhá ^^ http://www.dailymotion.com/video/x213tyk_%E6%9D%89%E6%9D%89%E6%9D%A5%E4%BA%86%E7%A...   Đăng lúc 9-7-2014 05:28 PM
:( mình xem thấy có 2 tập à :(  Đăng lúc 9-7-2014 11:15 AM
2 tập thôi hả, mình nghe mấy b trên face nói 3 mà :(  Đăng lúc 9-7-2014 11:09 AM
http://live.jstv.com/ ...tối qua mình xem trên đây nè :D  Đăng lúc 9-7-2014 11:02 AM
cho hỏi là muốn coi trực tiếp phim đang phát sóng bên Trung thì phải làm sao? hoặc là bản raw cũng được. hóng quá không đợi vietsub được  Đăng lúc 8-7-2014 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 8-7-2014 12:43:11 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hình như hôm nay bắt đầu chiếu phim phải không mọi người, hóng qua đi mất thôi.
mong mong mau có sub quá (hy vọng subteam sẽ ưu tiên làm phim này), hot quá trời ơi
lót ghế chờ boss Phong Đằng lên phim bao lâu rồi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 8-7-2014 12:58:21 | Chỉ xem của tác giả
trailer của nhà đài lấy máu dân tình quá. haha, xem mà k ngậm miệng cười lại được, Tiết Sam Sam thật sự quá đáng iu rồi, còn Phong Đằng boss thì đừng hỏi về độ đẹp zai haha, trương hàn mà lại, khỏi cần hỏi. Thật sự trong các tác phẩm của Cố Mạn thì Sam Sam đến đây ăn nè không để lại trong mình nhiều ấn tượng lắm, vì truyện hơi bị ngắn, cốt truyện cũng không quá đậm nét, cơ mà nhìn cái trailer này thì k hóng phim không được rồi . Cổ vũ subteam ra sub thật nhanh nào, hehe, đa tạ subteam đã để mắt đến phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-7-2014 16:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói tối nay có phim. Phim này cũng nhà sản xuất, cùng đạo diễn với BNTĐ . Hi vọng thành tích ổn ổn một chút. Phim chuyển thể đầu tiên của Cố Mạn. Thành tích ổn thì sẽ có lợi hơn cho mấy phim khác của Cố Mạn sau này. Xem trailer thấy cũng đc, hi vọng lúc chiếu thật ko làm ta thất vọng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 8-7-2014 22:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ít khi xem phim C-zone nhưng sau khi thấy tin tức của phim này trên kênh14 thì tò mò vào đây xem. Kết quả là phải lên mạng tìm ngôn tình ra đọc và đang đọc được đến chương12 . Càng xem thì lại càng hóng muốn xem trên phim xem các dv sẽ miêu tả nhân vật ntn, cho mình hỏi là phim này chiếu vào khung giờ nào và mỗi tuần chiếu mấy tập vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách