Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Iceman/ Người Băng/ 冰封俠/ Chân Tử Đan, Huỳnh Thánh Y.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-10-2014 09:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật nhưng cái két huề vốn quá chắc phải có phần 2 nhỉ?
Nhưng có nhiều chỗ không hiểu gì cả, chả hiểu nguồn gốc mấy cục thịt ướp đá ấy lấy từ đâu ra mà đã chuyển qua vận chuyển?
Mắc cười nhất là mới tới thời hiện đại mà hỏi 1 câu xanh rờn "Gần đây có khách sạn nào ko?"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-10-2014 11:22:32 | Chỉ xem của tác giả
sao minh khong thay link dow day
giup minh voi

đang rất hóng phim vì đọc cốt hay mà nghe rì viu sao nghe rối quá vậy :'(
chắc đoạn hiện đại là làm thêm nhiều tình tiết hài hài cho vui
hi vọng phim o quá thảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-10-2014 14:35:36 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là ngày nào cũng ghé, cũng click, cũng xem có bản HD hay sub chưa hic hic ... thành thói quen rồi cứ bật máy lên là lại vào check ...
Eo subteam làm mình hồi hộp chờ đợi hơn chờ người yêu hơn con mong mẹ về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-11-2014 08:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Iceman/ Người Băng

Have fun!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-11-2014 22:50:22 | Chỉ xem của tác giả
supershit gửi lúc 23-8-2014 12:27 PM
hôm trc bạn mình tưởng đây là phim Mỹ mua vé mấy đứa vào xem, cả mấy đứa đều ko  ...

đồng ý vs bạn này.
Thật tình xem xong phim này hụt hẫng dễ sợ, hơn 2 tiếng đồng hồ ngồi coi mà chả hiểu mô tê j
ko bik có phải là cái kết mở để làm tiếp phần 2 ko cơ mà phim kết thúc j lạt nhách lun
tới cuối phim ông đại ca xuất hiện, ko hiểu ổng đến thời hiện đại từ hồi nào, cũng chả hiểu mục đích của ổng là j luôn
nói chung là rất thất vọng, kiểu như ko còn j để làm, ko còn j để xem thì thôi ngồi coi phim này cho qua ngày thì đc @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-11-2014 23:45:41 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim lịch sử hài hước rất hay
đã đem đến những giây phút phiêu lưu viến tưởng kể về câu chuyện đi tìm báu vật để về cứ chữa bệnh tật
sau mấy trăm năm họ đã được thế hệ sau nghiên cứu và tìm hiểu những giây phút phiêu lưu đã đem cho người xem nhứng giây phút cuốn trôi vào nhân vật và cốt chuyện của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-11-2014 14:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung hấp dẫn thật, xem trailer thấy hành động hoành tráng quá.
Nhưng sao thấy comment của các mem làm giao động thế nhỉ???
Haizzz.. thôi cứ thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-11-2014 21:38:57 | Chỉ xem của tác giả
hì, trước tiên mình cảm ơn subteam nhé
đúng như dự định, hôm nay mình xem phim này với cháu. cháu mình thích lắm, mải xem quên cả ăn.
lúc đầu nhìn poster, cả tên phim nữa, mình cứ tưởng là phải chưởng băng xẹt qua xẹt lại hoành tráng cơ, hổng ngờ đao kiếm vung lên vung xuống. nói chung võ thuật trung quốc thì xem thích mắt thật. nhưng mà xem hết mình vẫn không hiểu người băng ở chỗ nào nữa, híc, chỉ là ngủ đông trong băng tuyết thui mà.
theo cái kết không được coi là kết đó, mình nghĩ là có phần 2

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-11-2014 22:20:37 | Chỉ xem của tác giả
supershit gửi lúc 23-8-2014 12:27 PM
hôm trc bạn mình tưởng đây là phim Mỹ mua vé mấy đứa vào xem, cả mấy đứa đều ko  ...

ôi giời, đương định down mà nhìn cái cmt tâm huyết của bạn dài dài, nên hết muốn down luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-11-2014 10:06:05 | Chỉ xem của tác giả
cuối tuần òi, kiếm fim j đó coi thui, đúng lúc bộ fim mình mong ngóng mới lên sàn, keke ~ fim của chung tử đơn là ok òi, hơn nữa mình thik thể loại viễn tưởng này. còn huỳnh thánh y thì mình rất ấn tượng với vai bạch xà trc đây, k bik lần này c ấy thể hiện ntn.
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách