Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Godzilla - Quái Vật Godzilla (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-10-2014 10:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Film hay đấy. Lần đầu tiên mình xem được một bộ film về quái vật như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-10-2014 14:42:16 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường không có hứng thú xem mấy thể loại quái vật lắm mà sau khi xem xong Godzilla thì công nhận cũng thú vị, khúc mấy bạn to hơn cả tòa nhà đánh nhau nhìn còn khoái hơn các anh cơ bắp cầm súng ống bắn nhau loạn xạ

Về phần hình ảnh lẫn âm thanh thì miễn chê, xem ngoài rạp chắc điên đảo luôn. Con người trong này không nổi bật gì mấy, là thiên nhiên tự cân bằng.

Cảm ơn subteam nhiều <3333333

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-10-2014 23:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình xem phim về Godzilla, con này xem truyện Nhật thấy nói nhiều nhưng mình nghĩ, lại theo kiểu quái vật cổ điển đi phá phách rồi bị diệt nên không hứng thú lắm. Xem xong phim thì thấy hay thật.
Ý mà nội dung mà phim muốn truyền đạt thì mình khá thích. Thích nhất câu ông người Nhật nói: "Loài người kiêu ngạo cho rằng mình có thể kiểm soát được tự nhiên, mà không phải điều ngược lại."  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-10-2014 13:16:55 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá.
tính đi xem rạp mà k được.
Cảm ơn sub nhiều nha. Mọi người vất vả quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-10-2014 23:40:05 | Chỉ xem của tác giả
úi, sắp có phim mới, dạo nì ST làm việc năng suất quá, một lúc ra lò mấy phim  đặt gạch hóng phim :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-10-2014 01:02:44 | Chỉ xem của tác giả
very good movie new one should be great,the old one so great ,i hop this must be seen, thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-10-2014 09:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Down liền tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 1-11-2014 08:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi hay quá nên phải lên comment thanks subteam ngay và luôn ấy... Godzilla là nvat chính mà thấy xuất hiện ít thế :v... khoái nhất là lúc nó phát sáng cả người cứ như tích combo mana chơi chiêu cuối ấy
Thanks subteam 1 lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 1-11-2014 09:11:24 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong trailer, chưa biết thế nào nhưng nhìn bạn nhân vật chính thấy thương thương sẽ ngóng từng ngày, mong là nhanh nhanh để có phim xem!!!! I love you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 1-11-2014 20:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Godzilla xuất hiện ít quá a. Phim nội dung mình xem cũng không hiểu lem. Dù sao cũng thanks subteam đã làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách