Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Captain America: The Winter Soldier - Chiến Binh Mùa Đông - Vietsub HD + FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 12-10-2014 11:52:54 | Chỉ xem của tác giả
Hix, sao em kéo tới 98% rồi đứng luôn rồi. Huhu. Ai giúp em với. Sao lại bị vậy thế Em cám ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 15-10-2014 23:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Film hay quá. Ko cần phải nói về nội dung, kĩ xảo, hay phong cách nói chuyện của các nhân vật rất tuyệt vời. Nhất là giữa Roger và Natasha nói chuyện trong lúc hành động rất chi là vui Cứ tưởng có tý tình cảm gì đến cuối cơ, rốt cuộc là vẫn dc nhắc khéo về em y tá.
Tải film này về lâu lâu coi lại vẫn thấy hay. Phần sau là bắt gặp các dị nhân mới nhỉ, 1 đứa di chuyển nhanh như kiểu di chuyển tức thời, còn 1 nữ điều khiển được đồ vật. Thật hấp dẫn mà mong chờ quá.
Thanks ST!

Bình luận

1 người là siêu tốc độ, 1 người có khả năng thay đổi hiện thực, chị nói 1 câu là cả thế giới diệt vong được ấy chứ  Đăng lúc 8-11-2014 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 16-10-2014 17:40:02 | Chỉ xem của tác giả
Captain American là một phim hiếm hoi mà phần II vẫn hấp dẫn như phần I, thậm chí còn có hơn, không bị đuối về mặt nào cả. Phim hay và kịch tính từ đầu đến cuối, nhưng hai màn hay nhất với mình đều nằm ỏ phần đầu phim. Đấy là màn bị đột kích của Nick Fury và màn anh main trong thang máy. Nó khắc họa tính cách nhân vật sắc nét nhất. Kiểu toàn cớm già đầu cả. Phim cũng giỏi lừa quá, mình đoan chắc Nick không chết nhưng nhìn màn cứu chữa cũng có phần tin là ông ấy chết thật. Sau thì boss is back xem sướng hết cả người.
Mình rất khoái Scarlett, cơ mà phim này chị bị già và béo. Lúc chị chạy trông cứ nặng nề thế nào. Anh main thì hơi xôi thịt một tẹo. Diễn viên thích nhất chỉ có anh chiến binh mùa đông thôi, trông kiểu sát thủ ngây thơ ấy cute dã man.
Nhưng nói thật mình không khoái phần review cho pIII lắm, nó chuyển sang hơi hướng kiểu dị nhân X-man rồi. Tuy vẫn mong chờ vì phần II thực sự rất hay, nhưng mình không thích kiểu các phim lấn sân đặc trưng của nhau như thế. PHim này thì chỉ là có sức mạnh hơn người thôi chứ ko có khả năng đặc biệt.

Bình luận

đó là 2 dị nhân, nhưng cũng là 2 thành viên của Avengers, và đoạn cuối là review cho Avengers 2 đó  Đăng lúc 8-11-2014 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 18-10-2014 16:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc Cap và Wi có yêu nhau ko vây? Trong comic thì ko rồi. Nhưng trong phim mong là có gì đấy. Thích Wi phần này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 22-10-2014 11:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi đó bạn bè đi xem khen quá chừng mà mình ko có dịp đi.
Tuy Cap phần 1 ko được như mình nghĩ, nhưng dường như Cap phần 2 đã giải quyết được rồi. Captain thực ra vốn cũng là một người bình thường, nên cảm thấy rất gần gũi, dù phim ko vui như kiểu Iron Man.
Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 24-10-2014 16:22:45 | Chỉ xem của tác giả
đậm chất phim anh hùng của marvel.
ý kiến cá nhân là nhìn a captain này gay gay kiểu gì í,
chắc do khuôn mặt nhiều nét đẹp như kiểu con gái )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 26-10-2014 07:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim hay thứ 2 trong hè sau X-men.Coi hơn 5 lần rồi mà chưa thấy chán.Cốt truyện rất tốt,dánh đấm quá đã,thích nhất anh Đông.Chị Widow tóc hơi xấu chút,Cảm động nhất cảnh Cap gặp người yêu xưa sau hơn 70 năm xa cách,với đoạn cuối khi nói câu:"i'm with you till the end of the line"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 27-10-2014 23:31:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất lắng đọng, sự cô đơn của Steve mình cũng hiểu rõ được và thương cảm với anh ấy. Nhân vật phản diện cũng mong muốn hòa bình cho đất nước, cho thế kỉ, họ chấp nhận cá giá rát lớn, hi sinh hàng chục triệu người để lập 1 thế giới hòa bình cho hàng tỷ người. Nhưng Steve của chúng ta không nghĩ vậy,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 29-10-2014 23:37:33 | Chỉ xem của tác giả

yà hú lần đầu được sofa
hôm trước thấy ở trên face có ảnh là bắt đầu hóng rồi và h đây hàng đã sắp cập bến
Một trong những bộ phim bom tấn
Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn subteam rất nhiều
Edit : Vâng vậy là sau bao ngày chờ đợi cuối cùng hàng cũng đã cập bến  
  Down về luôn và ngay đi mọi người thêm seed down cho nhanh  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 30-10-2014 13:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Đang lượn lờ youtube thấy trailer phim này và đi tìm bản sub ngay
Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo