Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Captain America: The Winter Soldier - Chiến Binh Mùa Đông - Vietsub HD + FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 30-8-2014 18:25:27 | Chỉ xem của tác giả
ta nói film Marvel là không thể nào bỏ qua được, từ lúc bợn bị hụt film này ở rạp là bợn quyết tâm lên đây canh từng ngày :3
ta nói coi phần 1 là đã rất hay rồi và lúc coi thì tiếc cho thằng bạn thân của nam chính chết lắm
ai dè ảnh còn sống và tới phần 2 tự nhiên thành nhân vật phàn diện...cơ mà tội nghiệp quá bị người ta bắt ép tẩy não đồ này nọ :'(
cơ mà có hinthá há:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 30-8-2014 20:14:46 | Chỉ xem của tác giả
subteam làm việc thật năng suất, chất lượng thì khỏi bàn rồi trên cả tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 30-8-2014 23:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa coi tập phim nào trong serie của Anh Captain American hết, nên tự nhiên nhảy vô coi luôn tập này, thành ra nó cứ rối tung lên như thế nào ý. Chắc phải đi kiếm down mấy tập trước về xem để phổ cập kiến thức quá. Mà cũng có coi mấy phần Iron man, với The avengers rồi, cũng hiểu manh nha được chút chút, nhưng tóm lại vẫn bị rối loạn.
Thích chị Black widow ghê, đúng chất nữ anh hùng, tuy không có năng lực siên nhiên nhưng cũng đánh đấm điêu luyện luôn, nhưng mình lại không thích tạo hình của chị trong phim này, nhìn tóc thấy chị già quá.

Anh Captain thì đẹp khỏi bàn rồi, mà mình bị kết cái cặp lông mi của ảnh, dài ghê, tăng thêm nét nữ tính cho ảnh, mà thấy phim hai anh chị đóng chính tưởng hai người yêu nhau, ai dè lại có duyên khhông phận, mà anh này bất tử mà, còn chị thì vẫn là người bình thường, hai người mà có thành đôi thì sau này cũng tội nghiệp cho anh Captain lắm, thấy khúc ở phòng lưu trữ cái máy tính hiện hình anh tiến sĩ bị nổ đó, anh che cho chị, nhìn tình ghê. Ngẩn ngơ với hai người này luôn.

Thêm cái anh bạn chạy bộ đầu phim, tưởng cũng bình thường thôi, ai dè ngọa hổ tàng long, cũng là dân anh chị chứ có thua kém ai đâu.

Mà thấy mắc cười khúc anh Boss độc nhãn nói chuyện với anh Captain kêu tụi bị vợ đuổi, nghe thấy cũng hài ghê.

Đôi dòng lảm nhảm thôi, chúc mọi người xem ohim vui vẻ!
Cảm ơn các bạn subteams nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 31-8-2014 09:19:16 | Chỉ xem của tác giả
công nhận quả tóc của Black Widow trong phần này quá xấu. cả kiểu tóc đen trong Lucy nữa. chẳng thấy hợp tí nào. làm hỏng cả khuôn mặt của Scarlett Johansson ý. mong là những phần sau Marvel sẽ có tạo hình đẹp hơn cho các nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 1-9-2014 01:48:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tựa phim mà hiểu nhầm.
Tưởng Captain là chiến binh mùa đông.
Ai ngờ lại là đối thủ
Phim hay, thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 1-9-2014 19:48:15 | Chỉ xem của tác giả
film hay, các pha hành động rất đã mắt, còn phần 3 nữa, sang năm đi coi rạp thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 1-9-2014 20:07:43 | Chỉ xem của tác giả
:"> * cảm thấy hạnh phúc * treo đến 5 phim down liên tục không ngừng nghỉ. quyết phải quẩy hết list phim :3 ôi Cap của đời iem :3 Sub team làm sub cho phim của Marvel bá đạo luôn ợ :3 Thanks Sub team <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 4-9-2014 02:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá thích quá <3
Chờ đợi bấy lâu nay để có bản Full HD.
Phải nói là mình cực thích phần này của Captain American (dù nhiều người quanh mình cho rằng phần này không hay bằng các phim khác của Marvel????!!! =.=). Coi Captain American để thấy không phải chỉ cần là siêu anh hùng thì có thể làm được tất cả. Tình bạn và tình đồng đội luôn tỏa sáng trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 6-9-2014 07:48:54 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt
Mình xem không biết chán, thậm chí nhiều cảnh còn phải tua đi tua lại vì mức độ hoành tráng của phim
Không kịp ra rạp xem thì đã có kites
Cảm ơn sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 6-9-2014 12:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận nhìn anh vai chính chuẩn men thế ^^ hi vọng phần sau sẽ là sự kết hợp hoàn hảo giữa main và chiến binh mùa đông. Lót gạch trước nhé
Thanks team nhé!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách