Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 4-12-2014 11:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ không ra là chị Đường Yên và Chung Hán Lương diễn thế này mà mọi người còn chưa hài lòng nữa là sao nhỉ? Từ thần thái, phong cách, cử chỉ, từng cái một đều rất nhập tâm. Còn về đầu tóc của chú Chung, sao cứ phải soi mói nó để kiếm cái chê, mỗi phim phải mỗi phong cách chứ sao cứ mong giống hồi đóng Best time hoài được. Tuy phim này chú Chung có hơi đen và kiểu tóc này mình biết có nhiều bạn rất không chấp nhận được nhưng vì trước bộ phim này chú ấy tham gia phim Hậu hội vô kỳ phải làm nhan sắc tả tơi để hợp vai nên mới không được hợp lòng mọi người. Chúng ta đều thích cái gì long lanh, xinh đẹp nhưng đừng áp đặt cái tiêu chuẩn của mình vào người khác. Có thể Đường Yên và Chung Hán Lương chưa thực sự có thể thay thế được Mặc Sênh và Dĩ Thâm trong hình dung của các bạn, nhưng những gì họ thể hiện là điều không thể chối cãi, ở họ có cái thần thái mà chỉ cần trailer 1 phút thôi cũng đủ khiến người xem hình dung ra được rõ ràng. Riêng mình thấy họ hoàn toàn vừa vặn với Dĩ Thâm và Mặc Sênh trong tưởng tượng của mình, cả chi tiết "môi Dĩ Thâm nhìn tái, người ta bảo người như vậy thường bạc tình nhưng Dĩ Thâm thì lại rất thâm tình", cả chi tiết ấy ở màu sắc môi của Chung Hán Lương cũng vừa khít. Nói chung mình cảm thấy rất hài lòng về 2 nhân vật chính này. Còn bạn nào không thích họ, xin đừng chê bai làm tổn thương các fan của bộ phim, fan của 2 anh chị. Mình không có ý gây tranh cãi gì, xin đừng ném đá.

cre : youtube
cm này đọc rất hay rất giống ý mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 4-12-2014 11:23:05 | Chỉ xem của tác giả
Chiều nay có trailer . Nhìn tấm hình mà đau lòng nỗi đau chịu đựng 7 năm trời

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 4-12-2014 12:34:38 | Chỉ xem của tác giả
Hàng tung sớm hơn dự định

Cre : youtobe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 4-12-2014 12:55:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh đè hôn xong anh Thâm khóc thật rồi mà sò ri anh khi em nhìn sang tóc chị Sênh bị anh tàn phá mà em không nhịn được cười

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 4-12-2014 13:03:11 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi phim này khi nào mới phát sóng vậy ??? Hóng phim lâu lắm rồiiiiiiiiiiiii

Bình luận

14/1  Đăng lúc 4-12-2014 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 4-12-2014 13:09:48 | Chỉ xem của tác giả
Weibo Đường Yên ngày 3/12

Mỗi lần xem nó, trái tim đều thắt lại thật chặt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 4-12-2014 16:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Bản này nét cức kì luôn . Nhìn hai anh chị đệp đôi thế mà

Cre : youtobe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 4-12-2014 17:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Trailer Vietsub by C-zone

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 iu qá :xxxxxxxxxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 4-12-2014 17:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là còn 1 tháng 10 ngày nữa là phim lên sóng, hóng phim này chỉ vì muốn coi Chung ca chứ truyện thì đối với mình cả có tí nào hay Mới đầu nghe CHL với ĐY đóng phim này mà nhiều người cứ nói này nói nọ chứ Chung Hán Lương theo mình thấy thì HDT có từ trong truyện bước ra cũng chưa chắc đẹp hơn đâu ._.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 4-12-2014 19:07:31 | Chỉ xem của tác giả

cre : weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách