Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 30-6-2014 21:10:15 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn trẻ có nét giống hai anh chị Chung Hán Lương vs Đường Yên nhỉ?
Nhìn tấm hình CHL mới tung hôm qua làm lòng nôn nao quá .
Muốn tung nhiều hình để ngắm nữa cơ . Tấm hình dậy sóng cư dân mạng từ tối hôm qua đến giờ .
Hình Chibi đáng yêuuuuuuu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 2-7-2014 00:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của e

cre: Triệu Mặc Sênh facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-7-2014 00:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Trong drama "Bên nhau trọn đời", hai gương mặt trẻ La Vân Hi (Leo) và Ngô Thiến sẽ hóa thân thành Hà Dĩ Thâm và Triệu Mặc Sênh thời đại học (7 năm trước). Bộ phim chủ yếu nói về các nhân vật lúc trưởng thành (Chung Hán Lương và Đường Yên đóng).

Tin Tức sách truyện phim ảnh của GR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 2-7-2014 21:38:48 | Chỉ xem của tác giả
omg !!! *chớp chớp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-7-2014 06:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ một cái nào  . Cuốn truyện ngôn tình có lẽ là cuốn yêu thích nhất trong cuộc đời mình <3
Đặt gạch hóng phim thoai hihihi. Đọc truyện bao lần cũng chẳng chán. Cùng chờ Hà ca và Mặc tỷ của chúng ta đc tái hiện nào.
Đúng như mong muốn bấy lậu và cực kì bất ngờ .
Hai anh chị mình yêu thích nhất trong c.biz lại chịu nhận lời vào vai hai nhân vật mình yêu đắm đuối
Vui quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-7-2014 07:47:08 | Chỉ xem của tác giả
đặt một chân vào thớt hóng phim
thích tiểu thuyết của Cố Mạn lâu rồi
nay được chuyển thành phim thì càng thích hơn
nghe nói phim đang được quay
hy vọng sẽ sớm có phim để coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-7-2014 09:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Chà, giờ mới phát hiện ra thớt phim. Vào hóng thôi.
Mặc dù trong ba quyển của Cố Mạn mình lại hóng nhất quyển Yêu em từ cái nhìn đầu tiên lên phim nhưng hai bộ còn lại dĩ nhiên cũng không bỏ qua dc rồi.
Sam Sam sắp chiếu, BNTĐ cũng mau khởi quay đi nhé. Tin tưởng chị Mạn biên kịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-7-2014 23:06:17 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 4-7-2014 18:45:49 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay hot quá, Sam Sam với BNTĐ của Cố Mạn đều được chuyển thể Chỉ có Yêu em là chưa Mà chắc truyện đó không chuyển thể rồi Game nhiều quá mà

Kết couple chính vô vô vô cùng luôn Chung ca x Đường Đường Chưa lộ ra ảnh hai người quay phim Chỉ có tiểu Dĩ Thâm với tiểu Mặc Sênh là có ảnh chụp lúc quay thôi T_T Hóng ảnh để coi tạo hình Đường Đường yêu dấu quá Cuồng từ phim Kim Ngọc Lương Duyên với Hoắc ca Mới đầu tưởng hai người đóng luôn BNTĐ chứ, ai dè Chung ca, càng mừng hơn Hoắc ca thì bận đóng phim với Dĩnh Dĩnh rồi, vậy cũng mãn nguyện, chờ Hoa Thiên Cốt nữa

Hóng loạt ảnh tung ra lúc có phim Lúc đó ghép lại chỉnh màu nữa là lung linh lung linh sau đó tống cổ vào kho ảnh yêu thích

Bình luận

YETCNDT chuẩn bị chọn dv rồi đó bn , nhà đài đó đang tận dụng 2 phim của chị Mạn đang HOT ^^  Đăng lúc 5-7-2014 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-7-2014 19:57:54 | Chỉ xem của tác giả
coi mấy cái hình fanmade thôi mà đã thấy lung linh, ham hố coi phim rồi
Chung ca đẹp, Yên tỉ xinh, truyện thì nói, nói chung là thích & hóng từng ngày từng giờ
phim quay bữa h mà ko thấy thông tin gì mới ngày nay, ém hàng kỹ ghê lun...

Bình luận

chờ hoài mà chẳng có cái tin nào mới mẻ, ta quởn ta đi lung tung . hehehe  Đăng lúc 5-7-2014 06:16 PM
giờ mới thấy chị iu vào đây nhen ^o^  Đăng lúc 5-7-2014 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách