Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bài hát hay của Trung Quốc / Sing my song | Dương Khôn, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 End]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-5-2014 07:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ng ơi cho mình hỏi là tại sao mình download về coi mà bị giật liên tục, hình 1 nơi mà tiếng 1 nẻo. Mình đang xài MPC nhưng nghe nhìu bạn nói VPC xem k bị lỗi nên cũng down về xài thử và k có kết qả. Mong mn giúp ah =[[

Bình luận

bạn xem bằng window media ế. của t xài KMP cũng bị lỗi như thế, mở media thì lại ko việc gì :D  Đăng lúc 15-5-2014 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-5-2014 09:33:13 | Chỉ xem của tác giả
Hồi thi vòng loại thì phần lớn mấy người mình thích đều rơi vào tay thầy Hoan hết
Nhưng đến vòng 2 và vòng cuối cùng thì mình thích đội của chị Nhã nhất
Đặc biệt là vòng cuối bạn Tạ Địa (chẳng biết nhớ có đúng ko) feat với chị Nhã hợp khủng khiếp. Với bài của bạn Linh Khải (cũng chẳng biết nhớ có đúng ko) feat với Thanh Phong còn tuyệt hơn nữa. Có lẽ Thanh Phong còn quá trẻ nên không được các thầy khen chứ theo mình thấy trong những người hỗ trợ thí sinh thì Thanh Phong là hỗ trợ tốt nhất. Không quá nổi bật, giọng nam cao vút, đổi tông thần kì. Còn như thầy Phí Ngọc Thanh hỗ trợ em Hoắc chẳng hạn, em Hoắc hát rất hay, nhưng đến phần của thày Phí hát lên thì mọi người mới vỗ tay rào rào, lúc ấy mới để ý là em Hoắc hát rất tình cảm, giọng êm đềm mượt mà nhưng mà ko rõ chữ lắm.

Đây chỉ là cảm quan nghe nhạc của mình thôi, chứ mình vẫn vote cho em Hoắc vì lời bài hát của em quá hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 15-5-2014 10:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích show này luôn
Xem mấy đoạn cut trên youtube mà muốn xem trọn bộ quá trời
Hiện tại đang rất thích mấy bài của Hoắc Tôn
Xem lâu mới biết chương trình này là nền tảng cho Hoắc Tôn tham gia chương trình Asian Wave
Thật ấn tượng. Tuổi vẫn còn trẻ mà có thể hát được giọng hát như vậy. Dù sao cũng phải cám ơn mẹ của bạn ấy đã hy sinh rất nhiều để có được một Hoắc Tôn ngày hôm nay
Thanks Subteam nhé
Nếu có điều kiện có thể làm cả cái chương trình Asian Wave đó được không (chương trình đó có Lee Minwoo của Shinhwa). Một lần nữa thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-5-2014 17:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn giữ seed các tập nhé mọi người. Vì dạo này đang thi nên ít onl. Hết tuần sau onl thường xuyên thì mình sẽ nhớ bật torrent để mọi người down được nhanh hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-5-2014 23:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì team của Tanya cũng đủ rồi. Rất đa dạng, tài năng. Đến Sing my song mình mới biết Tanya, và càng xem thì càng thích phong cách và cá tính của Tanya, cũng như những lời góp ý, động viên chân thành chị ấy chia sẻ cùng các nhạc sĩ nghiệp dư. Các bạn mà xem mấy bài chị ấy phối vòng 2 sẽ mê tít chị ấy cho xem
Tập này BGK tếu dễ sợ. Thích chú Kiện lắm, biểu cảm cực kỳ thú vị
Thanks subteam nhiều nha :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 19-5-2014 13:47:44 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú quá xá là thích bây giờ đã có sub phần năm
Mong mãi  subteam cũng có hàng cho em
P/s : Em thích Vương Căng Lâm ông này trông kiểu phá cách có vẻ ngịch ngợm cơ nhưng mà hát hay vãi chưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 20-5-2014 06:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Sing My Song - E06

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-5-2014 08:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích chương trình này vì ban giám khảo thật sự khi phê bình hay góp ý đều tuyệt vời và chính xác về kỹ thuật
cũng như nội dung của từng bài nhạc cho các thí sinh .
Các bạn ấy cũng thật hay ,ca hay lời nhạc đều có hồn ...một chương trình thật ấn tượng..
Hy vọng Việt Nam mình cũng có những sân chơi như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-5-2014 14:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Có ep 6 rồi, thanks subteam, không biết lần này cả 3 giám khảo kia có full team luôn không nữa.

Thích show này lắm, bài hát hay, không kịch hay giả tạo, giám khảo vui tính đáng yêu. Nhờ đó mình cũng biết đến chú Dương Khôn và thích mấy bài hát của chú nữa, nhất là bài "Thành phố bỏ hoang"

Klq nhưng mấy tập sau có bài cực thích có bài không, không như tập đầu tiên bài nào cũng thích ^^

Bình luận

ừa, ghi nhầm rồi, đã sửa ^^  Đăng lúc 20-5-2014 02:50 PM
Dương Khôn thì phải :3  Đăng lúc 20-5-2014 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-5-2014 20:43:27 | Chỉ xem của tác giả
chặng 1 đã kết thúc, ai cũng có thí sinh mà mình thích vs những bài hát hay, tràn ầy nhiệt huyết, tâm trạng của mỗi người. chuẩn bị cho vòng 2 đầy kịch tính nào

tập cuối vòng 1 thật sự càng ngày càng thích Dương Khôn lão sư. ko nói  thì thôi, nói câu nào chết câu ấy, đáng yêu ko chịu được nghe đến gần cuối bài cô mèo mà ko thấy DK chọn thấy hồi hộp ko tả được vì m thật sự thích bài đó, bài hát hay quá đi, may mà cuối cùng được chọn. nhìn bạn ấy khóc mà cũng muốn khóc theo. yêu Dương Khôn quá

Bình luận

me too :"> cứ thấy Yang lão đại yêu yêu sao đó :))  Đăng lúc 5-6-2014 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách