Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bài hát hay của Trung Quốc / Sing my song | Dương Khôn, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 End]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-4-2014 21:04:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái show này hay quá đi
toàn là bài hát hay,người hát cũng tuyệt,giám khảo cũng tình cảm nữa
mình cũng xúc động theo
Mà có bạn nào có bản mp3 của bài vén màn châu k cho mình xin với
Thanks ST đã trans show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-4-2014 11:16:12 | Chỉ xem của tác giả
sao em không xem được nhỉ.
e tìm chương trình này lâu rồi. toàn phải xem cut thôi. .
ai chỉ giúp em với. (

Bình luận

Bạn có thể down về hoặc sang vivo.vn xem online nhé :D Link down ở trang 1 :)  Đăng lúc 21-4-2014 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-4-2014 08:30:29 | Chỉ xem của tác giả
C-zone làm sub show này rồi, hay quá...
toàn nghe sub cut trên youtube, mất nhiều bài hay

Có góp ý nho nhỏ là 1 số từ hán việt rõ nghĩa để sub hán-việt luộn đi ợ, như vậy dễ hiều hơn và câu cú hay hơn
Phần lớn mems nghe nhạc Hoa thời giờ đều yêu thích nhạc hoa và ít nhiều biết về văn hóa, âm nhạc Hoa ngữ, nên từ han-việt không cần dịch sát quá ý kiến là thế, xin hết

Mong có sub tập 3 sớm, load trang hóng suốt

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 21-4-2014 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-4-2014 19:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Em yêu C-zone quá đi (( mấy hnay e cuồng show này kinh khủng, nghe đi nghe lại mấy bài nổi bật cả chục lần r
Giờ e xin xây nhà dựng tổ ấm tại đây để chờ sub từ C-zone thôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-4-2014 22:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Cực kì cảm động với bài hát của anh Mạc Tây
Sống hết mình vì tình yêu, chết không hối tiếc
có bạn nào muốn nghe bản mp3 thì vào đây
tải về nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-4-2014 22:31:42 | Chỉ xem của tác giả
) hơn tháng nay mình cuồng chương trình này, càng xem càng thấy chị Nhã đáng yêu chết đi được. Chú Dương Khôn vẫn "khổ" như ngày nào, mình thấy nhạc của chú hay mà sao mỗi lần giành giật thí sinh toàn thua bét nhè thế?
Xem tập 2 chết cười với đoạn bán bỏng của chú Khôn và đoạn chị Nhã làm nũng trên sân khấu, còn bạn trẻ Vương Tư Viễn mỗi lần xem là lại muốn véo má bạn ấy, nhìn cưng cưng, bẽn lẽn, nhưng mà mấy cái ảnh của bạn này khó đỡ lắm, đẹp trai mà toàn chụp ảnh tự dìm, lại còn mờ ảo nữa chứ.
Hãy chờ đến đoạn cao trào là lúc anh già hát bài "xuân đến rồi" và giây phút muốn đào hầm chui xuống của chú Kiện, show này không kém hồi the voice 1 tí nào.
Cảm ơn st ợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-4-2014 01:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến chương trình thông qua các clip trên youtube và ngay lập tức hâm mộ điên đảo nên thấy subteam làm sub là phải ngay lập tức tải về ^^.
Xem xong tập hai thấy tiếc cho bài "Tạm biệt nhé, cô mèo" lắm ý, nghe rất xúc động :'(, thích nhất bài  Nàng cuối tập hai, ôi, phải nói bấn loạn trên từng giây phút
p.s: cái đoạn cô Thái Kiện Nhã đánh trống thêm tiếng rao của chú Dương Khôn mà cười đau ruộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-4-2014 17:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Sing My Song - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-4-2014 18:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi sub Ep 3 kìa, nó có rồi kìa, quá đã
không uổng công mỗi ngày reload chục lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-4-2014 21:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích show này nhóe!!!
Thí sinh chất lượng, giám khảo cũng chất khỏi bàn, ko biết giám khảo hay thí sinh có ''diễn'' hay sắp đặt gì không nhưng mình cảm thấy rất chân thực và cảm động thật sự, và những lần giám khảo rơi nc mắt vì cảm động đó cảm thấy ko hề ''diễn'' chút nào ( nếu có )cái này VN chắc còn phải học hỏi dài dài, ngẫm lại mà chán.
Mới coi xong ep1, cái bài Vén Màn Châu mình cũng khóc theo chú Hoan luôn, sao mà hay thế chứ??
Hy vọng được xem show này đều đều, ST nhà mềnh cố lên ạ!!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách