Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Great Gatsby - Gatsby Vĩ Đại (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 12-10-2013 20:25:21 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời, nghe Gatsby nhiều roài mà chưa có được chính thức xem một bộ phim nào về nhân vật này. giờ có Kites làm sub phim này roài mừng k tả nổi.
Hâm mộ cả anh Leonardo nữa, tuy không đóng phim nhiều và xuất hiện tràn lan như những dv nổi tiếng khác nhưng đóng phim nào là phim đó khỏi phải bàn, từ hình tượng đến tính cách nv roài nội dung nữa...quá chuẩn roài ạ.

thank Subteam nhìu nhìu ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-10-2013 00:09:19 | Chỉ xem của tác giả

Xem phim này xong bị ám ảnh về 1 tình yêu chung thủy, nồng nhiệt và không thể cứu vãn.
Sợ nhất là cảnh mấy con người vô tâm và thờ ơ, quay lưng đi khi nghe Gastby chết trong khi khi còn sống Gastby đã cung cấp cho họ biết bao nhiêu niềm vui mà mục đích chỉ là đợi 1 ngày cô ấy đến.
PS: Tại sao a Leo hay bị đạo diễn cho chết vậy trời?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 13-10-2013 01:44:13 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 8-10-2013 11:02
Thông báo link die tại đây!

hôm nay mình mới biết là phim này được chuyển thể từ truyện
nhưng thôi k sao, h mình down cả phim và truyện vê luôn nâng cao hiểu biết vậy
thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 13-10-2013 08:59:51 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói là dựa trến tiểu thuyết nổi tiếng của Mỹ. mà trog nền văn học mỹ cũng đc nhắc đến rất nhiều. heheh xem để coi anh đẹp zai của Titanic mần ăn ra sao ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 13-10-2013 09:20:01 | Chỉ xem của tác giả
thank sub

Loenardo Dicaprio ah @@~
hóng thôi lâu lắm k coi diễn xuất của ổng rồi
k mún đọc nội dung để coi phim cho gay cấn ^^,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 13-10-2013 10:33:14 | Chỉ xem của tác giả
Xêm phim xong, cảm giác của mình là hình như không còn cảm giác gì nữa
Số chú Leonardo DiCaprio khá là phũ nhỉ, phim nào cũng die cả
Đau lòng nhất là đoạn cuối lúc Gatsby chết í, tại sao Daisy lại có vẻ mặt bình thản như thế và rời đi cùng ông chồng trong khi chị ấy chính là người tạo ra bi kịch cho cuộc đời Gatsby, cuối cùng thì tình yêu của chị là như thế nào kia chứ (ức chế sau khi xem phim xong)
Rồi còn bao nhiêu người khác nữa, từ các thượng nghị sĩ, trí thức, tầng lớp thượng lưu, đến những người bình dân đã từng tham gia những bữa tiệc tưởng như bất tật của Gatsby, họ ở đâu khi nghe tin Gatsby mất. Đời !!!!!!
Cái đọng lại vs mình có lẽ là tình yêu to lớn, mãnh liệt, có chút cuồng dại và ích kỷ của Gatsby.
Một bộ phim đáng để xem và suy ngẫm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-10-2013 11:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Lần trước phim này ra rạp.
Không xem được, vì chẳng biết phim này có hay k? Cũng k giám mạo hiểm lắm
Giờ ST làm sub rồi. Down về xem luôn.
Tks ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 13-10-2013 17:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Nghe phim này đã lâu, nay mới có sub. Mình là mình chờ phim này nhất luôn <3 Thanks subteam nhiều lắm :x
Vnexpress đánh giá phim này cao phết, làm mình cũng tò mò không kém. Không biết phim mô tả cuộc sống của Gasby và nàng người tình đẹp đến mức nào đây :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-10-2013 17:14:53 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên cảm ơn sub của E-zone Kites e cũng ngóng mong phim này lâu rồi , tối chủ nhật này có phim để mần rồi
phim ni ăn tượng anh Leo từ trailer rồi trông anh vừa quý phái , bí hiểm và có vẻ hơi nguy hiểm nữa ~~~~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-10-2013 17:54:53 | Chỉ xem của tác giả
thank team dịch , film hay , mỗi tội kết buồn ~~! cảm giác mất chút niềm tin vào tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách