Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Love Will Tear Us Apart/ Tình Yêu Chia Cắt Chúng Ta/ 我想和你好好的 - Phùng Thiệ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-11-2013 21:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu nội dung với cả xem qua trailer cuối thì cũng hóng phim quá , có PTP là phải xem thử ms được, dạo này a ý đóng nhiều phim quá
Thank  Subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-11-2013 22:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Trời ới, Phong đại ca của em. Viết bức thư mùi mẫn quá đi
" "Từ khi em bước vào cuộc sống của anh, những ngày tháng đó giống như kính vạn hoa, muôn màu sắc. Khi nhớ đến em, lòng anh như nở hoa. Có em rồi, những người con gái khác trong mắt anh chẳng là gì nữa".
" :( Buồn tóa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-11-2013 22:38:54 | Chỉ xem của tác giả
rốt cuộc phim có bị cắt phần cuối 10 năm sau k vậy? hay để kết mở như này
Nghê Ni trong phim xinh ghê, make up nhẹ nhàng, nhìn giản dị mà xinh hơn hẳn trong mấy pic đi quảng bá phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-11-2013 22:47:58 | Chỉ xem của tác giả
chài ơi là chài..
sau khi coi xong phim và nghiệm hết một lúc thì mềnh nhận ra mềnh hoàn toàn không hiểu kết thúc phim tính lon ton vô coi mọi người có hiểu không.. té ra cũng có người không hiểu như mềnh {:437:}{:402:}

Bình luận

vào page 1 xem hậu trailer sẽ hiểu dc ending đấy ^^  Đăng lúc 30-11-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 30-11-2013 13:11:02 | Chỉ xem của tác giả

Phùng Thiệu Phongtrời ơi...người trong lòng cuả mình. Ái tình sinh ra từ khổ đau...chỉ nghe thôi cụng đủ để hiểu rồi. Thích diễn xuất quá đạt của Phùng Thiệu Phong nhưng mà Miêu Miêu cứ sao ấy. Xem bản raw mà đợi mãi mới có bản sub vui ứ chịu được...
Hì hì...thank subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-11-2013 13:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Hic sao Nghê Ni xinh thế này?? Nhưng xin lỗi, mặc dù trailer hay nhưng mình chả dám xem phim đâu :(( Bây giờ nhìn Phùng Thiệu Phong chỉ thấy Lan Lăng Vương chỉ muốn anh ta về với Lâm Y Thần thôi ý :((( Hồi xem Hoạ Bì cũng không ấn tượng mấy ý. Huhu Tứ Gia >.<
Nghe nói phim này nổi tiếng bên Trung Quốc lắm! Cảm ơn sub team nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 30-11-2013 14:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Aaaa, hàng khủng cuối cùng cũng đã xuất hiện trên Kites  hóng mãi cái này, hồi ra ngoài rạp ko đi xem được. Thank Kites nhiều.
Khoái nhất cái anh đóng phim nào cũng hay (kể cả thể loại nhạc kịch tâm lý như Những Người Khốn Khổ). Còn phim này thì hành động mãn nhãn không chê vào đâu được. Đặt 1 vé hóng phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-11-2013 15:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, "Hậu Trailer" 10 năm sau sao mình ko xem được, có link khác ko bạn :'(
mình hi vọng có thể xem được bộ phim này hehe

Bình luận

bạn vào page 1 xem hậu trailer nhé, mình đã edit link youtube rùi  Đăng lúc 30-11-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-11-2013 17:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm đây, nhào vào dow thôi, ai down rồi xin giữ search giúp mình với nhé,có mấy phim không giữ, dow lâu quá trời,thanks sub team nhìu nhìu nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-11-2013 18:38:40 | Chỉ xem của tác giả
đọc lời dẫn đã thấy buồn rồi :(
Lâu lắm mới thấy anh phùng thiệu phong và 1 bộ film mình thực sự muốn xem còn quả thực chưa xem của nghê ni bao giờ :(
chưa xem nên mong HE ghê gớm :(
Cám ơn subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách