Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Kim Ngọc Lương Duyên / 金玉良缘 / Hoắc Kiến Hoa, Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-5-2013 15:50:01 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 15:38
Thì zừa up lên là ss tha zìa up tin ngay, nhưng phải dịch ròi tìm hình dán cho đẹp,  ...

Vâng nhưng mà em cứ cảm thấy cái người chủ của kênh đó là ai đấy gần gũi vs Hoa Ca chứ k phải fan hâm mộ bình thường đâu  ss Mèo à...tuy em chưa xem hết nhưng vì có mấy cái vid rất là lạ...
Mà em mún gặp Hoa Ca 1 lần quá ss Mèo à...chỉ mong là k đến nỗi cuồng thui ss... :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:52:20 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 15:46
Vâng nhưng mà sao cái kênh đó lại có nhiều cái vid rất là ...em cứ đang tự hỏi đấ ...

Đâu, thường thì các vid trên weibo up thì đều có trong kênh đó, ss làm biếng ko up thôi, và dùng link sina thì bên mình người coi đc, người lại ko, nên ss hay lấy từ kênh bạn đó. Chứ cũng đâu có vid nào quá riêng tư đâu nhỉ:))

ss cũng mún gặp anh 1 lần, nhưng mà chỉ mong thôi, ko gặp cũng ko sao, hay bữa nào em kiềm tiền bay sang Thượng Hải thử vận may đi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 16-5-2013 16:11:15 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 15:52
Đâu, thường thì các vid trên weibo up thì đều có trong kênh đó, ss làm biếng ko up ...

sao lại đến Thượng Hải hả ss em tưởng đó là quê của Đường Yên??? mà Hoa Ca có nhà ở Thượng Hải hả ss??? em từng đến Thượng Hải rồi còn đến cả phim trường của Tam Quốc Diễn Nghĩa nữa ss...k bik đó có phải là Hoành Điếm k???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:13:31 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:11
sao lại đến Thượng Hải hả ss em tưởng đó là quê của Đường Yên??? mà Hoa Ca có  ...

CHài ai, Hoa ka tất nhiên ở Thượng Hải ròi em, ss kiu em tới đó thì ko lẽ kiu em đi kiếm Đường à=))) Hoa ka mua nhà ở Thượng Hải từ năm 2008 ròi, còn là hàng xóm cùng khu phố với Lâm Tâm Như cơ^^

Em đi TH ròi à, sướng quá, ss ko bít TQDN way ở đâu, nhưng TH có fim trường lớn nhất thì chỉ có Hoành Điếm thôi, nếu mùa này mà đi ngay lúc ổng đang way fim, vào đó thì tha hồ gặp:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 16-5-2013 16:19:25 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 16:13
CHài ai, Hoa ka tất nhiên ở Thượng Hải ròi em, ss kiu em tới đó thì ko lẽ kiu em đi  ...

chắc chắn 1 ngày nào đó em sẽ đi TH chuyến nữa vì bây h chưa có tiền ss à:((( k bik có gặp đc Hoa Ca k nữa??? em nghĩ là hi vọng mong manh lắm :( mà Hoa Ca cố tình mua nhà cùng phố vs LTN hả ss???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:30:15 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:19
chắc chắn 1 ngày nào đó em sẽ đi TH chuyến nữa vì bây h chưa có tiền ss à:((( k bi ...

Ko, chỉ là điều kiện ở đó tốt thôi, nói là LTN chứ thật ra có rất nhìu nghệ sĩ sống ở khu đó. An ninh đc bảo đảm tốt hơn các khu phố khác, ko sợ bị paparazi làm phiền ấy mà:))

Nếu em có đi TH thì nên chọn lúc Hoa ka đang đóng fim, cứ thể đi thẳng tới Hoành Điếm là thấy chả ngay, khỏi mắc công tìm^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 16-5-2013 16:32:55 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 16:30
Ko, chỉ là điều kiện ở đó tốt thôi, nói là LTN chứ thật ra có rất nhìu nghệ sĩ  ...

ss à...hay khi nào ss đi cùng em đi đc k ss????chứ em 1 mình sang đó rồi lại còn tìm cái phim trường Hoành Điếm đấy thì chắc em lạc từ đời nào rồi... :(  so vs ss em sao có thể có kinh nghiệm và kiến thức sâu rộng đc???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:35:01 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:32
ss à...hay khi nào ss đi cùng em đi đc k ss????chứ em 1 mình sang đó rồi lại còn tìm ...

SS cũng có bít đâu, nói thì giỏi chứ có wa đó bao giờ, 2 đứa đi chung lớ ngớ lạc nguyên bầy)))))))))

à, ss phải out dòi, em cứ rep đó, mai ss vào trả rép và 888 típ với em nhe

bái bai cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 16-5-2013 16:37:57 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 16:35
SS cũng có bít đâu, nói thì giỏi chứ có wa đó bao giờ, 2 đứa đi chung lớ ngớ lạ ...

nhưng mà em mún gặp Hoa Ca quá ss... :(((( làm thế nào bây h????
vâng vậy ss out ạ :((( bbb ss mai lại tám tiếp ss nha.... ss nhớ đấy mà có tin j về Hoa Ca ss nhớ pm em vs :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 09:36:03 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:37
nhưng mà em mún gặp Hoa Ca quá ss... :(((( làm thế nào bây h????
vâng vậy ss out ạ :( ...

Chào em, ngày mới zui zẻ nhe:)))

À, mấy cái tin mới thì ngày nào ss cũng update, nhưng chủ yếu trên face đó em. Em có chơi face thì vào fanpage của nhà mình nhe:

http://www.facebook.com/WallaceHuo.VNFC

Vì nhìu khi có tin ngắn thôi, đăng trên đó cho lẹ chứ ko tha zìa đây^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách