Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 28-10-2013 15:46:34 | Chỉ xem của tác giả
yeah dad bản trung quốc mình chưa bao giờ xem show Trung nhưng lại là fan lớn của Dad bản Hàn quốc.
Nhìn mấy bố con trông dễ thương quá. Thích cặp bố con Lâm Chí Dĩnh ghê
Cảm ơn subteam nhiều nhiều{:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 28-10-2013 16:29:53 | Chỉ xem của tác giả
Òa, chết ngất với bản Hàn Quốc và bây giờ lại tiếp tục phum máu với phiên bản Trung Quốc ♥
Nhìn bé nào cũng cu cheo hết chơi hơi hóng quá các cậu ạ! XD
Cảm ơn sub team đã thực hiện dự án này nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 28-10-2013 17:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Yeah, subteam tuyệt vời ông mặt trời, cứ tưởng các bạn bận bịu nhiều PJ nên không làm show này không à, từ giờ sẽ ủng hộ nhà mình nhé :x

5 cặp bố con đều rất hay, mỗi người 1 cá tính tạo nên sắc màu riêng khác 5 cặp bố con của show Hàn. 5 bé đều xinh xắn, dễ thương, ăn mặc không được thời trang như các bố con bên Hàn nhưng vì vậy mà rất gần gũi.

Bản thân mình thấy Cindy xinh hơn Jiah rất rất nhiều, hình như 2 bé bằng tuổi nhỉ? Nhưng Cindy lại mè nheo, nhút nhát hơn Jiah, cả tập 1 nhìn con bé khóc xé gan xé ruột, nhờ vậy mà ngưỡng mộ bố Điền Lượng đã rất rất cố gắng để không xách vali đi về. Khóc bù lu bù loa nhưng khi làm nhiệm vụ cứ như hóa thành 1 người khác, đúng là nên xem xét cả quá trình chứ đừng vin 1 khoảnh khắc nào đó của người ta mà kết luận thế này thế kia.

Bố con Quách Đào cũng rất dễ thương, thằng bé ăn khỏe, hiếu động & thích làm nhiệm vụ, đặc biệt là thường xuyên đánh rắm =)).

Thiên Thiên ban đầu cũng khóc lóc ỉ ôi, nhưng khi quen với ống kính, quen với cuộc sống nông thôn thì thằng bé ngoan hơn rất nhiều, đặc biệt là rất đẹp trai.

Angela gây ấn tượng bởi việc uống 1 hơi hết ly sữa, sức uống quá mãnh liệt luôn.

Nhìn chung 5 ông bố & 5 đứa nhỏ rất dễ thương, hài hước, nhưng biên tập & quay phim chưa được tốt lắm, có lẽ Kbiz là trùm rồi nên xem bản Trung thấy hơi thiếu chuyên nghiệp. Anw, hy vọng càng về sau sẽ càng cải thiện.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 28-10-2013 18:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Hóng . Xem ảnh cặp bố con Lâm Chí Dĩnh mà đáng yêu không chịu được .
Không hiểu 2 quốc gia khác nhau thì sẽ khác nhau như nào , hóng quá hóng quá
Không biết sẽ thú vị như nào nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 28-10-2013 19:16:09 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua mới lầm bầm 1 mình là mấy cái show đang nổi của Hàn như RM, IC , Bố ơi... thì chỉ có Bố ơi ... là có khả năng làm phiên bản các nước đc thoai. hôm nay lại thấy show của TQ :)) thiêng thật. coi chắc cũng thú vị lắm. mình yêu mấy cách biểu hiện của các bé quá đi <3 <3

Bình luận

Hehe, thích cái ava của bạn quá :x  Đăng lúc 29-10-2013 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 28-10-2013 19:42:10 | Chỉ xem của tác giả
đọc giới thiệu, dễ thương wá... Hi zọng show cũng sẽ đạt được tiếng vang như Hàn Quốc.
Hóng hóng.
Ủng hộ ST, hóng chờ sub nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 28-10-2013 19:55:37 | Chỉ xem của tác giả
Thảo nào mấy hôm trước báo đăng anh Lâm Chí Dĩnh với con trai anh ý ầm ầm, hoá ra là tham gia chương trình này. Thik anh LCD lâu lắm rồi, giờ xem hai bố con, đáng mong chờ quá. Mà đứa con trai đẹp trai, giống bố ghê. Ông bố hơn 40 tuổi r mà trẻ thế, đúng là mỹ nam không tuổi mà :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 28-10-2013 20:19:05 | Chỉ xem của tác giả
nhảy tưng tưng, Kites làm Sub show này thật làm mình hạnh phúc mà, xem thấy vui và hay lắm cơ thix nhất cặp cha con Kimi, cha rất chiều con nhưng con cũng rất ngoan và vâng lời cha tuy còn hơi thiếu tự lập, thích nhất Cindy ấy khóc nhè nhiều ơi là nhiều nhưng cũng rất ra dáng chị cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 28-10-2013 20:29:35 | Chỉ xem của tác giả
ah há.
thấy dân tình phản hổi bố ơi mềnh đi đâu đấy của trung quốc cũng rất thú vị,
he he tất nhiên là mong chờ cặp dad-son lâm chí dĩnh rồi
thần tượng zai đẹp je je
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 28-10-2013 20:33:03 | Chỉ xem của tác giả