Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 28-10-2013 13:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì ST cũng làm bộ này rồi
Vui quá xá vui luôn!
Hôm rồi mình cũng hóng hóng xem 2 tập đầu, mà xem bản raw không sub nên chả hiểu gì mấy. Tuy thế nhưng vẫn thấy các em bé trong show này rất đáng yêu (mỗi tội khóc nhè nhiều quá)
Thích nhất em Angela, mũm mĩm đáng yêu mà ngoan ơi là ngoan nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 28-10-2013 13:23:30 | Chỉ xem của tác giả
cả 5 pé đều kute, nhưng thik nhất là pé Cindy

ở tập đầu khi còn chưa quen thì cứ thấy pé Cindy khóc mè nheo suốt buổi, cảm thấy pé này k ổn rồi, k ngờ khi thực hiện nhiệm vụ k có bố Điền Lượng bên cạnh lại biến thành một "nữ tử hán" xông pha phía trước, chạy ào ào làm nhiệm vụ, cứ như là 2 con người khác nhau vậy. Qua đến tập 2, tập 3 khi đã quen rồi, bé này càng sự mạnh mẽ, xông xáo {:161:}

Bình luận

mẹ của Cindy : http://www.weibo.com/yeyiqian Điền Lượng : http://www.weibo.com/tianliang1979  Đăng lúc 29-10-2013 04:02 PM
Bạn cho m địa chỉ weibo của mẹ Cindy với. M cũng bấn loạn Cindy lắm :D  Đăng lúc 28-10-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 28-10-2013 13:40:38 | Chỉ xem của tác giả

Mình bấn loạn Cindy khỏi phải nói nữa rồi, nhưng mình bắt đầu trở thành shipper của couple Hoàng Tử và Công Chúa này rồi nhé. Thiên Thiên và Cindy đều là những cô cậu nhóc làm khó hai ông bố những phút đầu tiên nhất. Nhưng càng về sau thì hai bé đều chứng tỏ mình là những đứa con vô cùng tình cảm. Cứ nhìn lúc Thiên Thiên khen bố nấu ăn hay khi cu cậu được bố "mớm" cho là biết. Couple này đẹp quá, cân xứng về ngoại hình, đồng điệu lắm, cảm giác rất là đẹp đôi nha. Đôi khi công tử bột cần một nàng công chúa mạnh mẽ kèm cặp. Haha ngóng show để xem tình bạn của hai bé phát triển ra sao. Chứ thấy ở bên ngoài là tình củm lắm rồi đó. Hai bố Lượng - Lượng chắc cũng sẽ đỡ vất vả hơn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 28-10-2013 13:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch ngồi hóng show này của Kites vì hiện giờ đang khá bão hòa với các show của Hàn. Với lại cũng chưa xem show của Trung bao giờ.
Các bé trong show này mỗi bé một tính và đều rất ngây thơ
Thích nhất là bố con nhà anh Lâm Chí Dĩnh. Hai bố con đều rất phong độ. Bé Kimi cực kỳ quấn bố và nghe lời bố nhé
Thích cả Angela múp míp nữa
Cindy mới đầu tưởng yểu điệu thục nữ, hay khóc nhè ai dè rời bố là mạnh mẽ lắm nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 28-10-2013 13:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay mình đang tìm bản sub của show này và hôm qua mới xem xong ep 01 trên zing đang bấn loạn vì mấy bé thì hôm nay vào nhà C-zone đã thấy ST chuẩn bị sub rồi quá đỉnh. Nói về chất lượng sub thì nhà mình sub là cực chất lượng luôn. vì vậy nên mình đang F5 liên tục chờ down về. Dad phiên bản trung thì có tới 2 nàng công chúa rất đáng yêu và nhí nhảnh không biết sẽ có chuyện tình tay ba tay tư nào xuất hiện không đây hihihi. Cậu nhóc Kimi con chú Dĩnh đáng yêu ghê, chắc thừa hưởng gen của cha mình nên cậu nhóc cũng đẹp trai cực kì mà chú Dĩnh yên tâm chắc chắn khả năng tự lập của Kimi sẽ năng cao nhanh thôi (giống Joonie vậy đó chú Dong Il cũng bảo Joonie rất nhút nhát nhưng khi ra ngoài rồi mới thấy Joonie rất độc lập), mà ngày đầu tiên 2 bố con xuất hiện công nhận cực kì bảnh bao. Kiểu này thì các bố khác biết phải làm sao đây chú Dĩnh ơi.
Mình xin chân thành cảm ơn chủ thớt tước vì đã thực hiện sub show này. ST cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 28-10-2013 14:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Phiên bản Trung Quốc xem ra đầy màu sắc và tạo hình rất đẹp, đúng là có mua lại bản quyền, nên giờ phải có sửa sang chút thì phải, sao mình chỉ biết mỗi ông bố lâm chí dĩnh thôi, anh tuổi thì cao rồi sao mà cứ nhìn trẻ mãi thế không biết, show này có nhiều bé gái hơn nhỉ, không biết là có thú vị không, hi vọng là hay như mong đợi, trung quốc của nhìu địa điểm du lịch đẹp như tranh, hi vọng bố và các bé được du lịch phủ phê, nhìn các bé cũng dễ thương lắm. Hi vọng subteam sẽ thực hiện show chia sẽ cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 28-10-2013 14:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Coi hết lô hình mới thấy mấy bé này đi đâu cũng ôm 1 em tablet, chắc thành thói quen rồi, bởi vậy khi bị lấy đồ chơi khóc như mưa á TT.TT
Ko biết mấy bé này có được ra công viên chơi hay đi picnic như mấy bé bên Hàn ko nữa, nghi ko quá. Mong các bé ngày càng trưởng thành và hòa nhập với cuộc sống bên ngoài hơn. Con bé Angela, đúng là con MC có khác, liếng thoắt và ko ngại ngùng gì luôn. Còn Thiên Thiên thì đúng là con model, cao trội hơn hẳn mấy bạn luôn, ko nghĩ anh chàng mới 5t đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 28-10-2013 15:16:09 | Chỉ xem của tác giả
  chương trình này bùn cười quá
thích nhất bố con Lâm Chí Đĩnh , kimi đáng yêu ứ chịu dc
xem mà thấy các ông bố tội quá
nhìn ở nhà bọn trẻ sống thích ko ngờ ra ngoài sống khổ
!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 28-10-2013 15:31:35 | Chỉ xem của tác giả
hi vừa mới hôm trước đọc tin thấy có bản Dad Trung
tìm thử không thấy mà hôm nay đã có rồi
hóng các bé
ủng hộ ST :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 28-10-2013 15:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng nghe, là một fan của mấy bé bên Hàn nhưng cũng vô cùng chờ xem bản bên Trung thế nào
Vì một lẽ, cảm thấy phiên bản Trung sẽ gần gũi với người Việt hơn
Có mấy em bé dễ thương ghê, mong rằng có em nào 4D thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách