Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Yêu/ Love/ 爱 - Triệu Vy, Triệu Hựu Đình, Bành Vu Yến, Thư Kỳ, Nguyễn Kính

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 20-10-2013 21:06:08 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim tình cảm nhẹ nhàng, rất hay, cặp nào cũng đẹp nhưng cứ thấy tội  tội cho cho Nghi Già thế nào ý, trẻ trung xinh xắn như vậy lại phải nuôi con 1 mình :(
chú cảnh sát đáng yêu quá, chú cs nào cũng được như chú ý có phải tốt không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 8-11-2013 09:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay , dù bao gồm câu chuyện của nhiều nhân vật nhưng mỗi câu chuyện, mỗi nhân vật lại có sự liên kết với nhau.
Dàn diễn viên toàn trai tài gái săc, xinh xắn miễn chê, đóng rất tốt nữa chứ
Nhưng mình xem phim thấy có chút không "đã" và hơi hẫng vì phim gồm nhiều câu chuyện nên thời gian cho mỗi câu chuyện sẽ bị giới hạn chăng? Hay vì là phim tình cảm nên mình muốn có cái gì đó xa hơn những cái hôn chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 13-11-2013 15:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu thích Triệu Hựu Đình từ vai Mã Khắc này, cảm thấy mỗi ánh nhìn của a đều rất hàm xúc. Xem film cảm thấy tin vào tình yêu trong cuộc sống. Dù bạn bao nhiêu tuổi, dù bạn đã từng thất bại với hôn nhân, dù là bạn đã từng cảm thấy mình bị phản bội, tình yêu vẫn sẽ hàn gắn và làm bạn hạnh phúc :x, thiệt là yêu đời hơn bao nhiu ý :x cảm ơn subteam :x

Bình luận

k bít anh này bao tuổi nhỉ> Nhìn mặt dừ phết, đóng với Triệu Vy cũng thấy hợp nữa  Đăng lúc 13-11-2013 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 15-11-2013 13:45:16 | Chỉ xem của tác giả
thíc kiểu phim nhiều câu chuyện nhỏ mà nhân vật có liên qan đến nhau ntn :X dàn diễn viên thì siêu lung linh long lanh ạ. ựa ựa Triệu Hựu Định ạ, sao anh như tên biến thái zợ, cứ ngửi ngửi =) "Yêu là dũng cảm" =) nhảy hố phân mới cto tình yêu?! = thanks subteam nhé ^^ phim hay qá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 30-11-2013 11:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Poster phim đơn giản mà ý nghĩa thật. Nói lên 2 cảm xúc mạnh nhất của tình yêu
Mình thích đôi của Triệu Vy với Triệu Hựu Đình nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 14-12-2013 04:56:32 | Chỉ xem của tác giả
phim thật hay và cảm động... cũng rất hài nữa..
Nó không chỉ đơn thuần là 1 bộ phim giải trí mà còn rung động được người xem về tình yêu...
Nội dung hay và diễn viên cũng cực kì ổn...
Thanks ST rất rất nhiều vì đã làm phim...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 26-12-2013 11:12:17 | Chỉ xem của tác giả
các câu chuyện tình yêu trong phim rất thật, ko có cảm giác trau chuốt hay lý tưởng hóa như các câu chuyện tình yêu của Hàn QUốc...

Mỗi cặp một hoàn cảnh và lý tưởng cũng khác nhau nhưng tình cảm thì đều rất chân thành và có ý nghĩ riêng của nó...

Phim nói chung hay và nội dung nhẹ nhàng nhưng mang nhiều ý nghĩa sâu sắc cho các bạn trẻ chúng mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-1-2014 17:32:43 | Chỉ xem của tác giả
LOVE không chỉ nhấn mạnh câu chuyện tình yêu giữa một xã hội sôi động, gấp gáp, mà còn "khoe hết cỡ" những xu hướng thời trang đang cực hot hiện nay... đầu tiên tưởng là phim có nhiều người mẫu, quần áo xinh đẹp... khà khà.. coi rồi mới biết thằng cha phiên dịch phim này đểu thật...khoe hết cỡ là khoe cái gì đây>>> ồ! hóa ra vn giờ với khựa cũng y chang nhau... phi công trẻ lái máy bay bà già... hay là dê già thích gặm cỏ non...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 5-1-2014 21:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim gì toàn trai xinh gái đẹp ) diễn xuất thì hay khỏi bàn
Thích nhất là Bành Vu Yến nhìn cái mặt là muốn nhéo cho phát )
Thanks subteam nhìu nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 5-1-2014 22:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Điều đầu tiên là phải nói đến dàn diễn viên toàn trai xinh gái đẹp của phim này. Nhìn thôi là đã muốn xem rồi.
Mình biết phim này lâu rồi nhưng chưa có dịp xem nhất định kì này phải tải phim này về xem thôi. Lâu lắm rồi mới được gặp lại thần tượng của mình là Triệu Vy. Chị vẫn còn rất xinh đẹp. Diễn xuất thì khỏi phải chê, quá tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách