Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] We Were There: Part 1 - Toma Ikuta, Yuriko Yoshitaka (Vietsub HD complete

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 26-9-2012 20:30:05 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 26-9-2012 19:51
Ố mố
Mềnh tưởng là sau cái phim Majo Saban hay gì đó đại loại thế thì toàn vai ch ...

hớ hớ nếu mềnh nhớ ko nhầm thì vai chính đầu tiên của toma là trong 1 movie nào đó chứ drama đã chính bao h đâu, toma nổi tiếng đóng vai phụ mà :)))))))))))))))))) mà nổi tiếng đóng hay và ko bao h đc giải :))))))))))))))))

Bình luận

Chẹp, thế khéo bạn còn xem ít phim hơn tớ rồi Cái drama Majo Saiban hay gì đó, đóng vai chính đầu tiên đấy còn movie thì vài cái rồi: Hanamizuki, The fallen Angel, The seasid  Chi tiết Trả lời Đăng lúc 26-9-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 26-9-2012 20:34:24 | Chỉ xem của tác giả
@wakaluhic ừ T_T
con ranh e tớ nó nghịch >"<

Hanakimi thì t đọc truyện , xem bản Đài , vs mấy tập bản Hàn rồi :))
chứ bản Nhật thì  t vẫn chưa xem tập nào :))
nhưng nói chung là nhai lại nhiều cũng ngấy T_T
nên thôi khỏi xem :))

Bình luận

ừ nhưng mà bản Nhật >>>>>>>> Đài + Hàn, thậm chí có nhiều fans manga cũng đề cao, Nakatsu còn hay hơn trong manga ^^  Đăng lúc 26-9-2012 09:24 PM
wtf??? Có người vào nick trêu sao =))  Đăng lúc 26-9-2012 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 26-9-2012 20:35:27 | Chỉ xem của tác giả
minh-minh gửi lúc 26-9-2012 20:30
hớ hớ nếu mềnh nhớ ko nhầm thì vai chính đầu tiên của toma là trong 1 movie nào đó ...

Chẹp, thế khéo bạn còn xem ít phim hơn tớ rồi
Cái drama Majo Saiban hay gì đó, đóng vai chính đầu tiên đấy
Còn phim Honey and clover, tuy vai Takemoto của Toma bị coi là vai phụ
Nhưng mà Toma xuất hiện hơn nửa thời lượng phim, ngoài ra bộ phim còn được dẫn dắt bởi lời kể của Takemoto, cuộc hành trình đi tìm chính mình của Takemoto chính là điểm nhấn của phim.
Còn movie thì vài cái rồi: Hanamizuki, The fallen Angel, The seaside motel, và We were there này ^^

Còn giải thưởng, hình như Toma đã từng đoạt 2 giải
1 giải cho vai Nakatsu trong Hana Kimi
1 giải cho vai Takemoto phim Honey and clover
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 26-9-2012 21:01:53 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 26-9-2012 20:35
Chẹp, thế khéo bạn còn xem ít phim hơn tớ rồi
Cái drama Majo Saiban hay gì đó, đóng ...

lol ừ majo saiban thì công nhận :))))))))) thậm chí còn chưa thèm xem haahaa

Honey 'n clover thì k tính :-j :-j vai phụ vẫn là vai phụ, như eita trong lucky 7 xuất hiện còn nhiều hơn jun nhưng bị vứt đi 3 tập vì sợ nổi hơn jun để chuyển thành vai phụ ế :))))

ừ mình bảo mới có vai chính trong movie thôi mà :))))) mà hanamizuki và bokura ga ita vai chính là nữ bạn ơi :)))))))))))))))))))

Còn giải thưởng, thì mình chỉ tính giải hàn lâm cho film truyền hình thôi, mà dù có thế thì toma cx chỉ nhận đc giải trong honey and clover, là đc khán giả bình chọn thôi

edit: ơ tổ bố chúng nó update lại giải cho toma từ bao h thế :)))))))))))))))) Chết mình lạc hậu quá rồi :))))))))))))) ừ mềnh xin lỗi mấy tháng nay ko vô coi profile ổng :))))))))))))))))))))))))) o kê con dê mềnh thua rồi :)))))))))))))))))))

Bình luận

à ừ nếu tính như phim Nhật thì chắc hanamizuki và bokura ga ita vai phụ thôi ấy nhỉ :"> vì mềnh quen xem phim C thường vai chính là 1 nam 1 nữ :"> thông cảm, phim Nhật mình c  Chi tiết Trả lời Đăng lúc 26-9-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 26-9-2012 21:08:07 | Chỉ xem của tác giả
minh-minh gửi lúc 26-9-2012 21:01
lol ừ majo saiban thì công nhận :))))))))) thậm chí còn chưa thèm xem haahaa

Honey 'n cl ...

à ừ nếu tính như phim Nhật thì chắc hanamizuki và bokura ga ita vai phụ thôi ấy nhỉ :">
vì mềnh quen xem phim C thường vai chính là 1 nam 1 nữ :">
thông cảm, phim Nhật mình cũng không xem nhiều nên ko quan tâm mấy đến những cái giải thưởng :">, chỉ nghe đồn có 2 cái thì biết thế :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 26-9-2012 21:16:08 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 26-9-2012 21:08
à ừ nếu tính như phim Nhật thì chắc hanamizuki và bokura ga ita vai phụ thôi ấy nhỉ : ...

ờ ko mới xem lại thực ra là 3 cái :)))))))))))) 2 cái cho hanakimi còn 1 cái cho honey 'n clover ;)))))))

hanakimi thì film hay toàn diện chứ honey clover xem xong tập 1 tởn hết cả da gà :))))) khiếp đản quả quần ngố của toma, nari đóng rõ chán dập khuôn trc giờ, mukai đã ghét sẵn từ trước, 2 nữ chính còn lại ko ưa từ tạo hình đến diễn xuất -> bỏ luôn :)))) thực ra movie cũng chán nhưng nếu so sánh thì movie vẫn hay hơn nhưng takemoto của toma hay hơn takemoto của sho trong movie, nhưng chỉ mỗi vai đấy cx ko cứu vãn đc j, nếu xét về bối cảnh và toàn diện thì movie sát với truyện và cho ta thấy đc cái hồn hơn, truyện đúng là chậm rãi nhưng như drama thì chảy thây ý chứ :-ss

anyway, nói nhiều quá rồi

Bình luận

ừ đúng là ngoài Takemoto của Toma ra thì chán =)))  Đăng lúc 26-9-2012 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 26-9-2012 21:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nàng Hổ ơy nàng kiu ta qa J - zone
mà ta thỳ từ cái thời *Ngôi sao may mắn* đến h chưa xem thêm bộ Nhật nào lữa
nên ta biết còm j đây {:423:}
...
hehe thế ta nói chiện bên lề vợi
cái poster fin nhìn sao mà ngây thơ, trong sáng, xanh mướt thế kia
nhìn thui mà cũng thấy mún *chẻ* lại hjhj
hay ta đổi gió xem nào, thấy mn ủng hộ fin qá mà {:420:}

Bình luận

thế đây chính là lúc đổi gió qua xem phim J đấy nàng =) xem đi để xem phim Nhật nó có điểm gì khác biết đâu lại thấy thú vị thì sao :) ví dụ như nhiều lúc rất sâu  Chi tiết Trả lời Đăng lúc 26-9-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 26-9-2012 21:23:06 | Chỉ xem của tác giả
ầu ze, cuối cùng cũng đã có vietsub, cảm ơn subteam rất là nhiều luôn.
Manga này coi lâu lắm rồi, mà đọc tới đoạn kết mở ức chế kinh khủng luôn, lúc đó thấy tội thiệt tội cho Nanami luôn, tui ghét yano lắm, vì ko biết quên đi quá khứ để có 1 tương lai với ng yêu yano thật lòng.
Haizz, nói vậy chứ bây giờ tui cũng giống yano. haha. trớ trêu thiệt.

Bình luận

bộ manga này chưa ra hết nha bạn, hiện tác giả vẫn đang sáng tác, chỉ là NXB ko mua về thui.:(((  Đăng lúc 26-9-2012 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 26-9-2012 21:35:39 | Chỉ xem của tác giả
larisaduong gửi lúc 26-9-2012 21:20
Ôi nàng Hổ ơy nàng kiu ta qa J - zone
mà ta thỳ từ cái thời *Ngôi sao may mă ...

thế đây chính là lúc đổi gió qua xem phim J đấy nàng =)
xem đi để xem phim Nhật nó có điểm gì khác
biết đâu lại thấy thú vị thì sao :)
ví dụ như nhiều lúc rất sâu săc, hay là nhạc phim rất hay...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 26-9-2012 21:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch, đặt gạch cho phần 2. Phim này hôm qua mới xem english sub xong hôm nay đã thấy có viet sub rồi. Thanks subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách