Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012]Tứ đại danh bổ/四大名捕/The Four - Vietsub HD completed/ OST Vietsub #68

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 4-1-2014 14:26:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem vài lần rồi mà vẫn chưa hiểu được thật sự rõ ràng nội dung của Phim
Mà phải công nhận là phim biến thể nguyên tác quá ghê luôn !!!
Cho Vô Tình với Lãnh Huyết có tình cảm với nhau nữa !!!
Mà cũng sắp có phần 2 rồi nên hóng quá !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 4-1-2014 23:21:12 | Chỉ xem của tác giả
LƯU DIỆC PHI thật là đẹp quá đi, nhưng tại sao lại đóng vai vô tình nhỉ, tưởng vô tình phải là nam chứ.
Còn ĐẶNG SIÊU nữa , người đẹp trai là thế sao lại ăn mặc lượm thượm thế nhỉ .
Hóng phần hai quá đi , dặt gạch chờ thôi.
Không biết tình cảm giữa hai người có đâm hoa kết trái không nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 5-1-2014 09:18:15 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà mắt cứ trố lồi hết cả ra với quả siêu năng lực của các nhân vật, làm mình cứ tưởng đang xem dị nhân phiên bản trung chứ
nhưng mà phim công nhận là hay thật
tuy có khác so với bộ truyền hình mình đã xem nhưng nói chung là khá phù hợp với bối cảnh hiện đại
thank sub team đã làm bộ này. từ ngày xem phụ đề trên kites rồi thì chả muốn xem ở đâu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 5-1-2014 15:36:40 | Chỉ xem của tác giả

Mình đã từng một thời điên đảo vì truyện tứ đại danh bổ giờ lại còn có phim coi nữa còn gì tuyệt bằng
Thích nhất là vô tình nhưng mà giờ là Lưu Diệc Phi đóng nên không biết sẽ ra sao ta?
cám ơn Subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 5-1-2014 18:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim thấy cải biên so với nguyên tác nhiều quá ,phim xem cũng được dàn diễn viên đẹp khỏi chê, hình như sắp ra phần tiếp theo hy vọng sẽ hấp dẫn hơn phần này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 5-1-2014 20:15:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem vì em Lưu Diệc Phi xinh đẹp, tuy nhiên diễn xuất của em vẫn thế chưa có tiến bộ gì nhiều được cái gương mặt nhìn rất hiền và thuần khiết nên vẫn thích ngắm em. Xem phim xong thấy chưa đã, phim vẫn chưa lột tả hết tài năng của các nhân vật trong tứ đại danh bộ. Xem xong mọi thứ cứ trôi tuột hết, chả nhớ ai trong 4 người có tài cán già đặc trưng cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 5-1-2014 20:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim như thế nào nhưng mà có Lưu Diệc Phi là phải đặt gạch hóng rồi.
Tiểu thuyết "Tứ đại danh bổ này" ngày xưa mình đọc thấy hay lắm luôn ý.
Mong là phim cũng sẽ hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 6-1-2014 09:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Những ai yêu thích phim cổ trang Trung quốc và yêu thích tứ đại danh bổ một thời thì chắc sẽ không thể nào bỏ qua bộ phim này được.
Phim rất hay và hấp dẫn với lại toàn những diễn viên mà mình yêu thích không thôi đặc biệt là có Lưu Diệc Phi, thích chị từ hồi đóng phim thần điêu đại hiệp với Huỳnh Hiểu Minh. Diễn xuất rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 9-1-2014 17:19:34 | Chỉ xem của tác giả

Quá yêu luôn.
Lâu lắm rồi mới có phim made in China khiến mình ko thể dời mắt.
Vẫn thích style của Đặng Siêu [mình hơi thích kiểu Giang hồ :">]
Phim này đáng xem quá đi, vô cùng cảm ơn subteam, anw, đang đoạn gần cuối thấy "đồ thảo mai" bùn cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 9-1-2014 18:45:17 | Chỉ xem của tác giả
Đang rất mong chờ phần 2 của phim này.
Kĩ xảo rất ngọt, dĩ nhiên vì là phim nên không được thực tế, nhưng coi rất thích. Dàn diễn viên đẹp như hoa, tuy màu sắc tối, cộng thêm phục trang và hóa trang phong sương đơn điệu, nhưng vẫn rất đẹp. Coi mà thích từng nhân vật một.
Cách thể hiện tình cảm cũng dễ thương, nhẹ nhàng, có điều chưa được sâu sắc lắm. Bản thân mình vẫn thấy diễn xuất của lưu diệc phi chưa thể đánh giá cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách