Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tình Bạn Bất Tử / Friends Never Die - Mario Maurer ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 8-5-2013 13:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Một tình bạn đẹp . Một tình bạn mà trong cuộc đời này ai cũng mong có thể có được một tình bạn như thế . Gặp nhau rất tự nhiên , rồi kết bạn , cùng sẻ chia những vui buồn trong cuộc sống . Tình bạn thăng hoa trong những điều nhỏ nhoi nhất , giản dị thôi . Nhưng nó thật đẹp , khiens người xem không thể ngừng day dứt . Xem bộ phim này tưởng chừng như không thể quên được . Nó khắc sâu trong mỗi chúng ta một tình bạn như thế . Như là người thân , người anh em ruột thịt . Sẵn sàng sẻ chia những niềm vui nỗi buồn .
Kết thúc câu chuyện để lại trong ta nhiều cảm xúc , thăng hoa có , tiếc nuối có .
Để lại trong lòng những khoảng lặng trong người xem .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-5-2013 16:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Poster phim nhìn chất quá
Phải công nhận diễn viên nhìn quá tuyệt vời !
Xem mấy phim của Thái Lan mình thấy diễn viên bên ấy cả Nam lẫn nữ xinh thật !
Cảm ơn subteam nhé !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 8-5-2013 18:56:43 | Chỉ xem của tác giả
không biết phim này hay hok nhỉ các bạn???
ít khi xem phim thái nên không rõ ><
nhưng công nhân là diễn viên đẹp hị hị :X:X:X:X:X
down về xem thử thôi :))))
thanks st nhiều nha!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 8-5-2013 22:32:40 | Chỉ xem của tác giả
phim thực sự rất hay TT^TT
sao Mario đóng phim nào cũng toàn SE hết vậy nè TT^TT (tất nhiên cũng trừ vài phim :D )

phim đã thay đổi hoàn toàn suy nghĩ của mình, ko còn hễ cứ đánh nhau là du cô, còn có những người chiến đấu vì những người họ yêu thương vì tình bạn điều quan trọng đối với họ và là thứ tình cảm đẹp trên đời này :)

hình như bộ phim lấy từ câu chuyện đời thực phải ko nhỉ? và tác giả có lẽ là Song - người đã vẽ lại và kể lại câu chuyện :-? nếu là thực thì quả thật trên đời này vẫn tồn tại một tình bạn quá đẹp :)

Gun thực sự là một anh hùng, sẵn sàng chiến đấu vì bạn bè, ko bao giờ khiến bạn bè theo con đường hư hỏng và dù đang bị thương vẫn giữ trọn lời hứa với cô bé Elle :) rất đáng khâm phục!!!!

cho phim điểm 10 và tất cả những diễn viên trong phim đều điểm 10!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-5-2013 00:48:33 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn nam chính quá đẹp luôn, mỗi ngày lại phải mở phim ra để ngắm các bạn. Bạn Natcha có đôi mắt đẹp dã man
Rất thích cặp Gun-Name mà cuối cùng lại SE, quá tiếc cho một chuyện tình
Xem mà chỉ mong đạo diễn cho phim dài ra một chút, nhiều cảnh tình cảm hơn một chút, tiếc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 12-5-2013 16:41:47 | Chỉ xem của tác giả
Vưa xem xong bộ phim , cảm giác duy nhất là cảm thấy buồn bã vô cùng , xem các nhân vật trong phim , bỗng nhiên soi thấy chính tuổi học trò của bản thân mình , quậy phá , đánh nhau , nhưng luôn tràn đầy những nụ cười , tràn đầy tình bạn......................
Cốt truyện khá hay , cảm động bởi tình bạn nhưng cũng đẹp mắt với những cảnh "đập nhau" !
Một lần nữa , Mario Maurer đã chứng tỏ đẳng cấp trong vai diễn của mình , dù là vẫn chưa hoàn toàn thoát khỏi cái bóng quá lớn của "A little thing called love" , nhưng anh cũng đã hoàn thành tốt vai diễn của mình rất tự nhiên và nhiều cảm xúc !
Rất hay , cảm ơn Sub Team rất nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 13-5-2013 22:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá.. Cảm ơn Sub Team.
Đây là bộ phim Thái đầu tiên mà lấy đi nước mắt của mình.
Xem xong mà mình vừa cười vừa khóc.
Không ngờ tình bạn đẹp và có thể hi sinh nhiều đến như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 16-5-2013 11:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi cảm động kinh khủng. Ngòai đời có mấy khi có tình bạn đẹp như vậy. Nghe nào phim dựa trên 1 câu chuyện có thật thì phải. Wao đúng là tình bạn đầy ao ước của mình
Nhưng phim có kết thúc buồn wá chời. Tuyến vai của Mario cuối cùng vì tình bạn, vì bạn mà mất đi mạng sống, cộng thêm chưa kịp ngỏ lời với người mình yêu, lại chết trong vòng tay của người con gái khác nữa chứ
Cảnh cuối là buồn nhất. Phim mang đậm tính nhân văn nhỉ. Tình bạn là mãi mãi, làm sao mà kiếm đc những người bạn tốt như thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 16-5-2013 12:47:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này thấy hay nhỉ...có ý nghĩa về tình bạn,,,...mong sẽ có nhiều người thik bộ phim này...tks mọi ng đã up..................................................................................................................................................
xem phim thôi nào
nhìn diễn viên xinh thật đẹp ghê, diễn viên xinh là muốn coi r hihi
................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 16-5-2013 14:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay.thích hợp cho các bạn sắp chia tay tuổi học trò và muốn lưu giữ những tình bạn đẹpmình thích mario đóng mấy phim về học tròthích từ phim A little called is love.Phim này cũng có nhiều đoạn hàirất đặc trưng theo kiểu phim Tháiai chưa xem thì nên down về xem nhé.^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách