Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tình Bạn Bất Tử / Friends Never Die - Mario Maurer ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 3-5-2013 00:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Mario Maurer đẹp trai quá mèn ơi, phim nào của a ấy củng hay hết, đẹp trai tài giỏi đóng phim lại hay, hèn gì con gái ai củng chết mê chết mệt, ước gì mình được bằng 1 nửa anh ấy. phim này củng hay nửa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-5-2013 22:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Friend never die {:289:}
Phim này có vẻ hoành tráng đây. Xem traiker đã thất hay rồi. Anh nhân vật chính hot boy thế. Sống mũi cao không khác j trai Hàn {:301:}{:260:} ----------------> yêu chết đi được. Mỗi tội nhân vật nữ chính xấu à.
Xem phim này vì hot boy hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-5-2013 08:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Anh Mario trong phim nay thuc su qua hoan hao, sao lai co nguoi tot den nhu the nho?
The ma luc cuoi lai phai chet, huhu, qua dau xot.
Trong phim nay anh i dep trai kinh khung luon, ngoai doi ai ma dep trai lai con tot the nay thi thich nho
Ma nhom Sperm nay co that chu, hay that day. Phim nay cung cam dong nua, dung la tinh ban be!!

Bình luận

Comt tiếng việt có dấu bạn nhé. Bạn edit bài đi  Đăng lúc 4-5-2013 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 4-5-2013 11:07:12 | Chỉ xem của tác giả
hic, thương Mario quá đi mất, hết lòng vì bạn bè!
thật lòng lúc đầu mình hok có thích kết film cho Mario chết đâu, nhưng ngẫm lại thấy sự ra đi của anh mang 1 ý nghĩa đẹp cho bộ film, về cơ bản nếu ko có cái chết của Mario thì cả bọn sẽ ko ý thức được quan niệm sống của mình, tương lai của mình. và chính cái kết này tạo cho ng xem 1 cái gì đó động lại khi xem xong và ngta sẽ nhắc đến chứ hok hề lãng quên như các bộ film bình thường khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 4-5-2013 12:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có mario mauner đóng à. thế thì nên xem rồi. nghe nói anh này là hoàng tử phim thái đúng không nhỉ. đóng phim Bangkok kung fu diễn thằng ngốc cực đạt luôn....................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 4-5-2013 12:08:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay quá chừng
Coi đoạn cuối lúc Gun chết mà nước mắt cứ gọi là chảy dài Kết thúc tội quá, đáng lẽ phải để Gun đẹp trai sống lâu trọn đời chứ
Mà coi phim là chú ý tới bạn Song và bạn Beer, khuôn mặt hơi giống nhau làm mình tưởng một người đóng hai vai cơ ))))))
Hehe, nói chung là phim hay, cảm ơn sub team nha *tung hoa**tung hoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-5-2013 22:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, nhưng kết thúc buồn nhỉ. Cơ mà càng buồn thì càng nhớ lâu.
Ko biết chuyện này có thật ko, vì đoạn cuối thấy có thêm mấy dòng ghi hiện nay hai thành viên của Sperm đã mất rồi.
Công nhận cái băng này đặt tên Sperm mới choáng chứ, ai ko biết dò từ điển sẽ hiểu, haha.

Bản thân mình ko xem nhiều phim của Mario, nhưng movie này khiến mình có một cái nhìn khác về anh ấy.Đó giờ thì công nhận mặt ảnh baby dễ thương, nhưng có gì đó ko manly cho lắm. Diễn xuất OK, nhưng mình chỉ dừng ở mức thích phim của Mario chứ chưa thích anh ấy.
Có đều xem vai Gun thì thích Mario hơn tí. Tuy đánh đấm suốt ngày vậy nhưng đầy nghĩa khí và luôn quý trọng bạn bè. Mình cũng cảm nhận đc nỗi buồn của một đứa con luôn tìm kiếm sự yêu thương của cha mẹ trong ánh mắt của Gun nữa. Lúc đc bảo lãnh ra điều đầu tiên Gun tìm kiếm cũng là ba mẹ. Kiểu gia đình này thì xã hội nhiều lắm, người lớn thì lao vào cái guồng kiếm tiền thôi, đôi khi quên mất chăm lo con cái không chỉ là mang một đống tiền về cho xài, mà còn tình thương nữa. Đoạn cuối Gun chết, ông bố bà mẹ chắc đau lòng nhiều, cơ mà biết trách ai được.

Còn Song thì từ một chàng trai khá yếu đuối, vì cái chết của bạn mà lao vô tay đôi với một kẻ kinh nghiệm đấu đá hơn hẳn Song luôn. Lúc đầu thì thấy nhân vật này hơi khờ hơi nhát, nhưng mà coi xong thì nghĩ, kiểu mấy ng ko hay nói, trông ko mạnh mẽ vậy, chỉ cần một cái gì đó như đòn bẩy, là đảm bảo không thua ai.

Bạn Name thì ko biết ngoài đời nhiêu tuổi nhỉ, mặt bạn ấy trẻ thật. Mình khá thích cá tính của Name, ko giống bạn tiểu thư Elle, thiệt chịu ko nổi. Tiếc là tình cảm chớm nở của Name với Gun chưa đi tới đâu thì Gun lại đi mất. Cũng chỉ vì sự hiểu lầm mà hai người chẳng có mấy dịp thật sự vui vẻ hạnh phúc cùng nhau.

Chậc, thỉnh thoảng xem đc mấy bộ phim thiệt ưng ý. Kiểu phim xem rồi nhưng vẫn sẽ xem lại vài lần nữa, haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-5-2013 22:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Toàn ngườii đẹp, mà hình như mềnh xem phim này rồi thì phải...
Phim Thái xem người đẹp với hài hài là chuẩn rồi ... =.=
Mà mình thích  The love of Siam Mario đóng ồi
Phim chất lưọng miễn chê ây'...
ST cố lên nữa nhé ^^.

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2007-the-love-of-siam-full-version-no-cut-170-min-hd-coming--389486-1-1.html  Đăng lúc 7-5-2013 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 7-5-2013 14:34:16 | Chỉ xem của tác giả
có Mario là không bỏ lở phim nào của Kites
Mario của lòng ta
Cảm ơn subteam nge, đặc biệt là bộ The Love of Siam
Hóng quá, hóng qá .........

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2007-the-love-of-siam-full-version-no-cut-170-min-hd-coming--389486-1-1.html  Đăng lúc 7-5-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-5-2013 23:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Poster có vẻ hầm hố hơn trong phim rất nhiều
Là một phim nhẹ nhàng với nội dung ý nghĩa, cũng có một chút hài hước, có đôi chỗ mà một người nghiện phim và hơi bị tình cảm như mình muốn rưng rưng rụng vài giọt nước mắt Là phim của Mario, rất đáng xem xét để xem đấy mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách