Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tân tiếu ngạo giang hồ/ 新笑傲江湖 - Bản Vu Chính/ Hoắc Kiến Hoa, Viên San San

[Lấy địa chỉ]
1891#
Đăng lúc 3-3-2013 22:06:17 | Chỉ xem của tác giả
https://www.youtube.com/watch?v=C7Iyi-WqxOo
ĐÃ có ep 55 end. keke Bại nhà ta không có chết. Bác Vu lại tung hỏa mù. Nhậm Ngã Hành thật may mắn vì được chết dưới chưởng của Bại nhà ta

Bình luận

Thím Vu sửa kịch bản thật giỏi, dù bao nhiêu búa rừu, gạch đá vẫn ko sao.))  Đăng lúc 10-3-2013 05:58 PM
@Midorichan: nghe bạn nói mình mới thấy đúng, Vu Chính quả là anh hùng , bất khuất, trung hậu, đảm đang a~Cho dù búa rìu bay tới tấp cũng không nề hà chi  Đăng lúc 5-3-2013 09:28 AM
thim Vu bá đạo, ăn gạch thế mà vẫn hiên ngang làm cái kết củ chuối =))  Đăng lúc 4-3-2013 09:22 AM
@trangcanh2002: nói chung tất cả lỗi lầm đều do thím Vu mà ra =))  Đăng lúc 3-3-2013 10:57 PM
á, (tá hỏa) sao đài hồ nam còn chia ep ra nhỉ? Cứ tưởng thế này là xog. Ta hận(>_<)  Đăng lúc 3-3-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1892#
Đăng lúc 3-3-2013 22:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Dám ăn chắc, LHX k phải yêu NDD đâu. Trong bản phim này này.
Đó dơn giản là sự thương cảm và đồng điệu: NDD tốt, hiền lành, bị trọng bệnh. LHX muốn cô ấy vui và thương cô ấy. Nhưng đó k phải tình yêu.

Với ĐPBB là tình yêu k thể nói lên lời. Vì thế, Khi ĐPBB hôn hay đưa kỷ vật dây lụa, LHX đều k từ chối. Anh k thể đẩy ra nhưng k dám tiếp nhận. K dám nói lời yêu. Và cũng muốn đánh ĐPBB, vì chánh tà k dung. Cô lại là ng xấu theo anh nghĩ, đã hại nh người. Biết là phải đánh, ĐPBB quả đúng đã hại NDD, nhưng khi đánh lại xót xa vì sao cô k tránh.

Với ĐPBB< tình yêu oan trái thì đúng hơn.

VỚi NLS là tình đầu, trọn vẹn đầy đủ cung bậc và hạnh phúc trong sáng.

Bình luận

thấy LHX đi với DD chỉ như vét chợ vì LHX không thể ở bên Đông Phương cô nương và không yêu Nghi Lâm, vậy là chỉ còn DD vô duyên  Đăng lúc 7-3-2013 07:46 PM
dám chắc LHX yêu Đông Phương, thấy NDD làm nhiều việc cho mình cảm phục mà vét chợ thôi  Đăng lúc 7-3-2013 07:38 PM
Tri ân tri nghĩa cũng có thể dẫn tới tình yêu (tình yêu loại này rất bền chặt), nhưng trong phim Vu Chính khiến cho ty của NDD và LHX quá khiên cưỡng, cứ như bị ép.   Đăng lúc 4-3-2013 07:32 AM
Có khi đang định làm nhát thì Bình Nhất Chi bay vào xong blah blah.........................................>"<  Đăng lúc 3-3-2013 11:02 PM
Có khi đang định làm nhát thì Bình Nhất Chi bay vào xong blah blah.........................................>"<  Đăng lúc 3-3-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1893#
Đăng lúc 3-3-2013 22:59:32 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 3-3-2013 22:50
Dám ăn chắc, LHX k phải yêu NDD đâu. Trong bản phim này này.
Đó dơn giản là sự thư ...

Về vấn đề tình cảm của hai người này thì đến cả người làm ra cái kịch bản này là thím Vu cũng khẳng định là "quá yêu" rồi mà. Cả ảnh Bông cũng thừa nhận là có tình ý với Đông Phương. Nhưng chính vì "quá yêu" nên họ k thể đến bên nhau. Tình chỉ đẹp khi tình còn dang dở
Mong là Đông Phương - Lệnh Hồ ở ngoài đời thực thành đôi cho đc lòng thiên hạ

Bình luận

tui ko muốn LHX cưới con NDD, ôm nhau chết chùm hết là đẹp =)), ý là ôm ĐPBB đó nha  Đăng lúc 4-3-2013 09:24 AM
Nó có dang dở đâu ng, ANh Lệnh Hồ cưới em khác mới đau đời chứ.>>>thà ở vậy còn bảo dang dở  Đăng lúc 3-3-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1894#
Đăng lúc 3-3-2013 23:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Theo diễn đàn phim ảnh của Tân TNGH, sau khi tập 55.1 chiếu. Nh ng tỏ ra bất bình. Nhất là đoạn
LHX nói với ĐPBB: "Ta có thể giết cô lần thứ 2" (ý là đã giết 1 lần rùi đấy)

Cư dân mạng viết: "Lệnh hồ Xung, anh là đồ cặn bã đã đạt đến cảnh giới cao nhất:)

Khổ thân sau phim này, LHX và NDD bị ném đá mới sợ

Theo tớ, ep 55.2, LHX và NDD du sống cùng nhau nhưng k phải giống kịch bản cũ là "Tiêu diêu tự tại hát khúc tiếu ngạo đâu" mà sẽ là "tiêu diêu hồi ức", k thể vui vẻ cười cười nói nói đc

Bình luận

@koyumi25 : Like =))  Đăng lúc 4-3-2013 08:22 PM
tội nghip Hoắc đại ka đóng vai này bị ném đá dữ wa' :(, thik ĐPBB cực :)  Đăng lúc 4-3-2013 05:06 PM
tội nghip Hoắc đại ka đóng vai này bị ném đá dữ wa' :(, thik ĐPBB cực :)  Đăng lúc 4-3-2013 04:38 PM
TC cái nỗi gì, ma nữ thì đúng hơn, cái mặt nhìn ác ko thể tưởng. LHX trong bản này như thằng ngu vậy đó + yếu ớt  Đăng lúc 4-3-2013 02:52 PM
minh lại còn ghet cả NDD, cái mặt điêu ko chịu đc =.=, TC mà thế à  Đăng lúc 4-3-2013 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1895#
Đăng lúc 4-3-2013 19:59:08 | Chỉ xem của tác giả
Hả kết là như nào vậy nè {:404:}
Đông Phương vẫn còn sống ?? Lúc ở dưới mặt hồ tự nhiên thấy nàng mở mắt ra xong còn mỉm cười nữa :O
Vậy là thế nào vậy là thế nào {:398:}
Mọi người xem và cho ý kiến phát:  
http://www.youtube.com/watch?v=kkdFX01qMdA

Nhìn lúc nàng bay đi thật là đẹp quá {:402:}

Bình luận

đã bảo là cái kết Nàng tiên cá mà. K mở đâu. đóng đấy. chẳng qua là Sự mãn nguyện của Bại vì ng mình yêu thôi. hu HU bại nhà tôi khổ quá  Đăng lúc 4-3-2013 08:23 PM
Mình thấy khúc cuối Bại mở mắt ý muốn nói là tâm nguyện cuối cùng cũng thành, Bại chẳng cần gì cả chỉ thấy người yêu hạnh phúc là đủ rồi  Đăng lúc 4-3-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1896#
Đăng lúc 4-3-2013 20:14:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem lun đêr t xem thử xem sap.
Đừng nói lửng lơ con cá vàng nha.
Chốt lại đúng đpbb vai chjnhs nhất film . Dù sao cũng buồn. Đang edit tin 3 dòng. để chiều t rảnh tớ dịch news mà bạn pé Nhung post

Bình luận

Edit comtt trên 3 dòng nha bạn  Đăng lúc 5-3-2013 11:07 AM
Chuẩn =)) Bại là vai chính  Đăng lúc 4-3-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1897#
Đăng lúc 4-3-2013 20:15:40 | Chỉ xem của tác giả
thì lão vu đã kêu là kết thúc mở mà bạn làm vừa lòng cả 2 bên ~.~ . tựa nhập hồn giống liêu trai thế {:138:}

Bình luận

Edit comt trên 3 dòng nha bạn  Đăng lúc 5-3-2013 11:08 AM
edit 3 dòng bạn ơi ^^  Đăng lúc 4-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1898#
Đăng lúc 4-3-2013 20:36:05 | Chỉ xem của tác giả
công nhận càng xem phim càng về cuối càng uất

Đã chế thì chế hết luôn đi còn phang cái nửa nguyên tác xung-doanh vô làm người xem ức chứ có yêu nổi đâu thím vu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1899#
Đăng lúc 4-3-2013 20:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Ý kiến của cư dân mạng TQ sau tập 55 (phần end): chúng ta an ủi là ĐPBB được cư dân mạng vô cùng yêu thích. Có rất nhiều ý kiến thích. LHX và NDD đều bị ném đá. Đây chỉ là một số comment thôi. còn rất nh comment nội dung tương tự.

这叫开放式结局?这叫悲剧!袁珊珊你个臭小三
Cái này mà gọi là kết cục mở? ĐÓ là một bi kịch ! Viên San San, cô đúng là một kẻ thứ ba xấu xí.

青山不改,绿水长流,迟早有一天消灭负心的狗男女
Núi xanh không đổi, sông chày không ngừng, sẽ có một ngày tròi đất tiêu diệt đôi cẩu nam nữ ( tức là NDD và LHX)

,不该死的死了!最后那个是蒙娜丽莎的微笑
Không chết...! Hình ảnh cuối cùng là bức tranh của nàng Mona Lisa

每次看到东方教主出来,必定要哭一次Q~Q

Mỗi lần nhìn thấy Đông Phương Giáo chủ, là một lần lại khóc k ngừng

Bình luận

Trời ạ đọc mà mát cả từ trong ra ngoài, mình tưởng chúng ta công kích đã ghê lắm rồi không ngờ bên TQ còn kinh hơn bọn mình nữa...bội phục bội phục...  Đăng lúc 5-3-2013 09:12 AM
NDD và LHX là đôi cẩu nam nữ , TQ cũng chửi độc ko kém VN =)))))))))))  Đăng lúc 5-3-2013 01:46 AM
>''< kẻ thứ ba xấu xa, đúng wa' mà, mấy tập sau tội ĐP wa' nên ko dám coi luôn :(  Đăng lúc 4-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1900#
Đăng lúc 4-3-2013 20:38:22 | Chỉ xem của tác giả
>''< tội nghịp Bại wa' đi nè chời ơi, mà nói chứ, coi lúc NDD và LHX ở vs nhau, cảm giác LHX ko đối vs DD theo kiểu ng iu, thấy nó cứ sao sao ấy, cảm giác 2 ng ở bên nhau mà mặt LHX cứ như đang nhớ tới Bại. Chời ơi, tui hận thím Vu quá mà, đây là cái fim đầu tiên mà ngừng coi giữa chừng r lên coi raw đoạn cuối như v nè, huhuhu >''<. Mà đoạn cuối, DD tự nhiên nhớ tới cái hôn của Bại vs LHX r khóc, Xung hỏi tại sao thì lại bảo ko biết, có cảm giác đau lòng @.@, v là vì răng???

Bình luận

Mình cũng hận nhất khúc đó đừng nói NDD đang ăn dấm chua nha !Mình chém...cướp người yêu, mạng sống của người khác còn chưa đủ hay sao?  Đăng lúc 5-3-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách