Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] LES MISÉRABLES - Những người khốn khổ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 26-3-2013 10:55:17 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 19-3-2013 14:31

rat hay mong se con nhiu phim hay nhu the dien xuat tuyet voi Lúc vào xem phim mới thấy hoảng, bởi vì mình nghĩ nhạc kịch thỳ cũng kiểu như HSM hay Glee thôi, một vài trường đoạn là hát còn lại vẫn thoại bình thường...Nhưng ngay từ những phút đầu tiên, thấy những đoạn thoại bình thường cũng được hát thỳ mới ngớ ra quay sang đứa bạn "Có khi hát hết cả phim cũng nên"

Nhưng phải nói thật là phim cực kỳ hay, và đặc biệt ý nghĩa...Cực kỳ thích trường đoạn cuối phim và lúc cô An hát IDAD, một cảnh rất cảm động còn một cảnh rất hào hùng

Chúc mừng cô Anna dành được giải Osscar cho phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 26-3-2013 11:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Không có dịp xem phim này ở rạp, giờ trên kites có vietsub luôn thật là thích :"> Khỏi phải bàn cãi về chất lượng của phim này, cám ơn subteam nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 26-3-2013 11:04:50 | Chỉ xem của tác giả

phải Hóng hớt tí không biết phim này có hay không thấy giới thiệu thấy cảm động, rất có ý nghĩa, down được phim về coi thử xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 26-3-2013 11:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bối cảnh xã hội Pháp thế kỷ 19, Les Misérables thật đúng là câu chuyện đầy mê hoặc kể về những giấc mơ tan vỡ và tình yêu không thành, cùng với đó là những đam mê, hy sinh và chuộc tội như lời miêu tả của supteam.{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-3-2013 12:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Thật không thể tưởng tượng nổi đây lại là một bộ phim thu tiếng trực tiếp. Có thể nói mọi âm thanh trong phim đạt mức hoàn hảo, tạo cho người xem như đang thực sự đứng trên những con đường ấy, đang hiện diện tại đó.
Mình chưa đọc truyện đó nên không thể qui xét về nội dung này so với truyện như thế nào, nhưng thật là hay quá đi……..
Tomorrow comes…………
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 26-3-2013 12:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Film hay, mình đang mong chờ film này hix nhưng nhìn Anna Hathaway gầy gò nhìn xót quá{:180:}.
Thanks sub team ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-3-2013 12:30:50 | Chỉ xem của tác giả
kubi gửi lúc 26-3-2013 09:41
Truyện rất hay, nhưng chuyển tải sang dạng nhạc kịch như này mình không thích lắm!
Nh ...

Mình thì rất thích nhạc kịch. Âm nhạc làm cho câu chuyện sinh động và cũng nhiều tình cảm hơn mà bạn. Nếu mà bạn không đọc kịp sub thì cứ dừng lại đọc, rồi nghe lại bài hát liền mạch, như mình nè. Mình cũng đọc không có kịp. Nhạc film này hay, đầy cảm xúc, xem film mà mình không kềm lòng được. Xã hội Pháp thế kỉ 19, phân cấp giàu-nghèo và những con người không may phải bươn chải như thế nào cho cuộc sống của họ. Cho dù họ có phạm những tội mà giai cấp trên khinh bỉ, thì họ cũng có lí do, cũng có tình thương thúc đẩy. Là vì cuộc sống đẩy đưa họ như vậy thôi. Xem film mà thấy mình quá may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-3-2013 13:20:01 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có hàng, trông ngóng từ lúc comming soon, iu subteam nhìu lém lém lun đó {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-3-2013 13:37:25 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi đợi mãi, sau nhiều lần xem hụt, cuối cùng cũng đợi đươc rồi {:400:}
cảm ơn sub team nhìu lắm, iu iu iu {:444:}
xem phim thôi nào, nghe mọi người kể háo hức ghê {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-3-2013 14:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nhỏ đã từng được đọc 1 phần tác phẩm Những người khốn khổ của đại văn hào Victo Hugo, nhớ mãi hình ảnh minh họa: cô bé con Cossette xách chiếc xô đi trong cái gió lạnh mùa đông. Hình đó khiến mình càng ghét cay ông Javert, thương cảm cho cảnh đời của mẹ con Fantine và khâm phục ông Jean Valjean vươn lên khỏi kiếp nô lệ, đấu tranh để có được cuộc sống của một con người.
Rất thích tác phẩm ấy, mình sẽ xem film để cảm nhận được lần nữa số phận của mỗi kiếp người, để có cái nhìn khác về ông Javert
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách