Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] LES MISÉRABLES - Những người khốn khổ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 10-6-2014 09:01:27 | Chỉ xem của tác giả
thanks st nhé
mình đọc cái này từ năm lớp 9, rạp cũng chưa đi xem được, giờ lại có HD+sub  xem tại nhà hehe
tải hết về hè xem dần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 22-6-2014 16:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lò dò vào đây tình cờ bắt gặp phim này, không định xem nhưng đọc com của các bạn nên cũng muốn xem thử cho biết Thật ra, không muốn xem phim này chỉ vì hồi trước đã đọc truyện này rồi, thấy buồn quá đi. Truyện Ngọn Cỏ Gió Đùa của cụ Hô Biểu Chánh là phỏng theo truyện Les Miserables này, cũng buồn lắm, xem mà rơi nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 1-7-2014 09:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Ít có phim nào có thể chạm vào trái tim của người xem như phim này... Tim mình nhói đau khi nhìn từng phân đoạn của phim... quá xúc động.

Có thể nói đây sẽ là 1 bộ phim kinh điển dựng trên 1 tiểu thuyết kinh điển cho thế hệ nay và mai sau...

Thanks sub team nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 2-7-2014 00:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim đầu tiên mình coi mà khóc trong rạp

Làm sao có những con người khốn khổ đến mức này,tội nghiệp tất cả các nhân vật trong phim,dù là người tốt hay kẻ xấu,ai cũng có 1 nỗi niềm riêng.

Dàn DV của phim phải nói là quá chuẩn luôn,từ chú Hugh,chú Russell, ss Anne..những DV phụ cũng hoàn thành xuât sắc vai trò của mình.Giọng ca toàn hay kết hợp với những giai điệu hùng vĩ..Nói chung phim này là quá tuyệt vời!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 8-9-2014 00:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vật vã với tác phẩm này suốt cả nửa năm trời!!
Phải nói là bộ phim này nặng nề, nặng nề với đa số người xem vì thứ nhất là thời lượng phim quá dài, thứ hai là làm từ một cuốn sách quá đồ sộ nén lại trong hơn hai giờ và thứ ba là định dạng nhạc kịch!!
Nhưng ngạc nhiên nhất vẫn là nhân vật Fantine và giọng hát của những diễn viên lớn trong phim!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 18-9-2014 13:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình từng down về nhưng quá bận chẳng xem được, mà phim ca nhạc lại còn từ tiểu thuyết nổi tiếng thì nên dành thời gian đầy đủ để còn chiêm nghiệm. đọc review của mấy bạn ở trên, cộng với giang hồ đồn thổi, bản thân ekip làm phim cũng gạo cội, lần này quyết tâm xem thực sự. hihi.
cảm ơn các bạn up phim, cũng cảm ơn các bạn đã chia sẻ ý kiến nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 18-9-2014 20:44:47 | Chỉ xem của tác giả
đi xem phim này và đúng cái ngày trộm câu hết đồ nên cảm xúc quá là đồng cảm luôn...
phim này toàn diễn viên mà giọng hát thì là khỏi bàn, nghe mà nổi hết cả gai ốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 19-9-2014 17:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều nhiều nha!!! Đây là 1 trong những phim mà mình rất thích. Từ ngày chiếu ở rạp là đã đi xem rùi, sau này HBO chiếu cũng xem đi xem lại mấy lần, mà lần nào cũng rơi nước mắt. Thích nhất là bài hát đầu phim, lúc nghe lần đầu tiên trong rạp mà mình nổi hất da gà lên lun, bài hát hùng hồn tạo cản xúc cực mạnh cho người nghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 20-9-2014 07:27:26 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim đạt giải oscar, xem rất hay, xúc động và ý nghĩa. Thanks chủ thớt rất nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 5-10-2014 12:50:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, lâu rùi mới xem 1 bộ phim ý nghĩa như vậy
tiểu thuyết của Victor Huga và bộ phim xứng đáng là 1 kiệt tác
cách thể hiện bằng lời hát rất là độc đáo và là 1 cách thể hiện rất mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách