Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] LES MISÉRABLES - Những người khốn khổ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 4-6-2013 13:49:16 | Chỉ xem của tác giả
truyện mà mình hâm mộ
ngày xưa có tậu 1 cuốn về, nhưng mà mất tiêu đâu rồi chả biết
down phim về xem không biết có gữi lại được cảm xuc khi đọc truyên không đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 5-6-2013 17:04:31 | Chỉ xem của tác giả
hức hức muốn coi phim này quá, hóng link down khác mà ko được, chỗ mình bị chặn torrent lại càng ko down được fshare >"< xin lỗi mod nhé, mình không muốn đòi link down đâu, mà bấn loạn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 6-6-2013 13:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng đọc câu chuyện về những người khốn khổ rồi,nhưng bây giờ xem phim mới thấm thía,híc híc tội nghiệp mẹ của cossette quá nhưng may sao sau này cô bé được Jean Valjean chăm sóc tận tình thay đổi thân phận, được lấy người mình yêu thương
Tội cho Jean Valjean quá =( chỉ vì ăn cắp 1 ổ bánh mỳ =>đi tù ,sau này dù trở thành 1 thị trưởng được mọi người yêu quý rồi cũng ko thể nào được xóa tội
Kết thúc phim làm hài lòng khán giả rồi {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 6-6-2013 17:29:31 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng đọc tiểu thuyết khá nhùi lần giờ có phim fai down về coi gấp

không bít thế nào chứ coi trailer thấy cảm động phết

mốt tác phẩm tiêu biểu cua thời đại ^^
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 6-6-2013 23:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có phải  dựng từ truyện Những người cùng khổ hay không vậy các bạn??? ^.^
Thấy mọi người khen quá, đễ kéo về xem thử thế nào.
Cám ơn Sub team nhiều nhé!!!.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 12-6-2013 13:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi rạp. Lúc đầu vô thấy hát ko là hát thì bực mình, mà ko ngờ nhờ cái hát đó mà cả rạp khóc nức nở luôn Khúc cuối ấy, mưa quá trời trong rạp luôn.

Mà công nhận film này cực đỉnh, cảm xúc quá đạt, tiếng Anh cũng dễ hiểu mà (thấy vì nó hát nên tốc độ chậm hơn khi nói thành ra dễ nghe hơn)

Ps: Bài hát đầu phim mình nghe đi nghe lại rất nhiều lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 14-6-2013 18:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay quá :( lại còn thể loại nhạc kịch nữa chứ, mê luôn =)) Hồi trước có đọc qua truyện rồi nhưng coi phim còn thấy ý nghĩa hơn nữa. Cảm ơn subteam. Với lại trong phim có mấy bài hát hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 15-6-2013 11:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình rất thích nội dung của film, nhưng mình lại không hợp thể loại nhạc kịch thành ra vật vã mãi mới xem được hết. Xem rồi đã hiểu vì sao Anne được giải Oscar cho vai Fantine, cô ấy đóng quá hay & cảm động. Nhưng lại lần nữa, do không thích nhạc kịch nên cảm hứng trong mình giảm đi ít nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 18-6-2013 18:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là mình cực kì thích nội dung phim cũng như các diễn viên, duy chỉ có 1 điều là nếu hát ít hơn thì xem sẽ hay hơn : vì mình rất chăm chú vào nội dung phim mà nói thoại cứ hát hát đôi lúc thấy khó chịu sao í, mình cũng giống mấy bạn, mới đầu cứ tưởng hát ít ai dè hát từ đầu chí cuối luôn
Nhưng tóm lại là phim rất hay và rất ý nghĩa, quá đáng để xem
Chân thành cảm ơn ST đã sub bộ phim này {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 19-6-2013 16:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem film mới thấy Anna Hathaway đã hy sinh thế nào cho vai diễn, nào là cắt tóc, nhổ răng (mình xem đến đoạn đó mà sởn óc), giảm cân... Cũng may là cuối cùng công sức của chị ấy cũng được đền đáp.
Sao chị í không debut làm ca sĩ luôn nhỉ? hát hay quá chừng chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách