Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] LES MISÉRABLES - Những người khốn khổ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 8-5-2013 16:01:17 | Chỉ xem của tác giả
film hay quá, ý nghĩa nữa,một tác phẩm kinh điển này bây giờ được chuyển thể qua phim
xem đi xem lại mấy lần mà vẫn cứ thấy không quen được, thấy xao xuyến mỗi lần xem lại film. Khóc nhưng mà film cũng quá hay, quá ý nghĩa                                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 8-5-2013 18:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem film thấy những người nghèo thì vẫn nghèo.. giàu lại vẫn giàu...
dù cho có đấu tranh cách mấy, khoảng cách giữa các tầng lớp, và giấc mơ không tưởng của người nghèo về một thế giới công bằng hơn vẫn chưa bao giờ thành hiện thực...

Ngoài ra, film cũng giúp mình nhớ lại được 1 ít phần Cách mạng Pháp chứ nhỉ.. :))
Thương nhất là Fantine và Cossette :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 8-5-2013 20:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đã lâu mà giờ mới xem phim này, hay hết nói luôn @@
mới đầu thì thấy bình thường nhưng xem xong thì cảm động quá à, trang phục cũng đẹp, diễn viên thì khỏi nói. Xem xong phim này lại muốn đi tìm truyện để đọc quá @@, nghe thiên hạ đồn nhiều cơ mà nhìn cuốn truyện dày cộp chả có tranh ảnh gì nên ngán ngẩm chưa đọc ~ giờ lại có hứng đọc rùi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 9-5-2013 21:40:59 | Chỉ xem của tác giả
phim này chắc là chuyển thể từ văn học, mà mấy phim kiểu này chắc la hay và xúc động lắm, còn đầy tính nhân văn nữa
chắc phim hay lắm đây mình phải down về xem thử mới được.
thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 10-5-2013 10:20:57 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng có phim này {:176:}
cám ơn đội subteam rất nhiều.
phim này đúng là rất hay, vô cùng ý nghĩa và lấy đi bao nước mắt của người xem, đặc biệt là đoạn Anne hát I dreamed a dream {:140:} ngoài ra thì diễn xuất của những diễn viên khác cũng rất tuyệt vời {:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 10-5-2013 14:06:01 | Chỉ xem của tác giả
đúng là must-watch movie 2012 ^.^ đoạn castle on the cloud cứ làm mình ám ảnh :D
nhớ lúc xem xog cả rạp cùng đứng lên vỗ tay rần rần như tham dự lễ tốt nghiệp vậy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 10-5-2013 17:20:30 | Chỉ xem của tác giả
lần trước mình bị hụt xem ngoài rạp, vào kites thấy ngay sub HD, mừng quá trời lun :X phim rất hay và nhiều ý nghĩa, xem 2 3 lần r vẫn thấy ám ảnh. cảm ơn subteam nhiều nhé <3 yêu subteam quá \:D/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 10-5-2013 21:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Vốn mình không khoái mấy thể loại phim ca nhạc hay ca kịch, vũ kịch gì đó; nhưng thấy dư luận, bạn bè, báo chí ca ngợi phim nhiều quá mà phải nhất thiết đợi vietsub của team để down về xem! Và cuối cùng là vô cùng mãn nguyện :)

Mình không ngờ đây là film thu âm trực tiếp (có bạn đã nói như thế) -> nghĩa là đó đều là giọng thật của các dv, ai ai cũng phải hát trong này :O Mà, từng câu xuất hiện trong film đều là 1 câu hát, chứ không như mấy film khác tớ xem chỉ thình thoảng đến đoạn cao trào thì các dv mới hát!

Mình thật không ngờ mấy anh chị như Hugh Jackman, Anne Hathaway lại có thể hát và đóng đạt như thế *0* Họ xứng đáng là diễn viên hạng A của Hollywood <3!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 11-5-2013 12:14:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình coi lại được 2 lần, rất hay, những ánh mắt ám ảnh. nhạc cũng khá hay, thích nhất đoạn kéo con tàu. thanks to subteam ^_^ với lại nhìn mãi không ra anh Wolverine {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 12-5-2013 17:47:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem bộ phim này mình cảm thấy rất xúc động về cuộc sống của nhưng con người ở Pháp. Bộ phim sứng đáng để đón xem và có thể là bộ phim hay nhất mà mình từng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách