Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Họa bì 2 - Triệu Vy, Trần Khôn, Châu Tấn - OST VIETSUB POST 2 - Vietsub H

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-10-2012 21:26:36 | Chỉ xem của tác giả
ChiGiaNo.1 gửi lúc 12-10-2012 20:44
* gật gù * * gật gù * đúng , đúng , Thích Vy ss đóng vai nhí nhố cơ ... không biết ...

uhm, nhìn chi vy chẳng hợp với nhũng vai nội tâm mấy đâu. chị chỉ hopk với vai nhí nhố tinh nghịch thôi.nhìn vể mặt suy tư của nhị ấy chẳng họp gì cả, mong rằng chị sẽ quay lại với 1 dự án phim kiểu như vai tiểu yến tử ấy{:297:}

Bình luận

mình thấy Vy tỉ đóng vai nội tâm rất tốt  Đăng lúc 19-4-2013 04:55 PM
mình xem rồi, nhưng vẫn thấy khuôn mặt của chị vy hợp với nét tinh nghịch , nhanh nhẹn, hoạt bát hơn là nhũng vai buồn  Đăng lúc 15-10-2012 03:42 PM
bạn xem Hoa Mộc Lan với Kinh Hoa Yên Vân đi , với trong Họa Bì thể hiện nội tâm thế là quá suất sắc rồi , ko ai có thể hơn đâu bạn  Đăng lúc 15-10-2012 09:39 AM
:((((( chắc khó lắm bạn ạ . Nay c ấy chuyển qua làm đạo diễn rồi, lại còn gia đình nữa, chưa kể cũng có tuổi rồi.  Đăng lúc 12-10-2012 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-10-2012 22:11:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem cả 2 phần nhưng sao phần nào cũng thấy tội Tiểu Duy quá. Phần 1 thì muốn yêu mà không được yêu, phần 2 này thì muốn làm người cũng không được nữa. Cuối cũng chỉ mỗi Hoắc Tâm và Tĩnh công chua là có kết cục tốt đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-10-2012 14:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem p2 ở rạp rùi, nói thật thấy cũng bình thường, ko lấy làm hay = p1
Công nhận kĩ xảo rùi hình ảnh đẹp lắm, hoành tráng lắm, nhưng đúng là cứ thấy oan uổng cho các nhân vật kiểu j ấy...
Kể cả cái kết thúc cũng thấy k đc hài lòng dù Tĩnh công chúa và hoắc tâm ở bên nhau {:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-10-2012 15:17:27 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi. cuối cùng thì cũng đã ra lò
giờ down thôi!
nhìn mấy cái poster đẹp thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-10-2012 15:25:45 | Chỉ xem của tác giả
oh. Phim này nhà mình cũng đã sub rồi đây
Ko hiểu sao lại lấy tên là "Cải tử hồi sinh" nhỉ
Mới xem phần 1 cách đây mấy hôm, em vẫn bị ám ảnh bởi lúc chị Tiểu Duy lột da quá. Một đám sâu lúc nhúc bò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-10-2012 16:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hot, diễn viên xinh mà làm thành thế kia trông ớn quá
phần một xem rồi khá hay mong chờ phần 2
down về xem sao thôi, thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-10-2012 17:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim có sự tiến bộ vượt bậc về mặt thị giác và các hiệu ứng hình ảnh.
Phải nói là đẹp tê tái, đẹp tàn bạo *do concept design do bác chuyên dưng Final Fantasy làm* Tuy nhiên đạo diễn lại quá chú trọng về mặt hình ảnh, lạm dụng quá nhiều slow motion để phô diễn kĩ xảo. Ôn Thiện Nhĩ gần như quên chăm chút, phát triển một cách tương xứng về mặt cốt truyện. Điều này đã khiến Hoạ Bì 2 trở nên nhàm chán, thiếu chiều sâu, không có điểm nhấn  kém hẳn so với phần 1 trong việc chạm tới cảm xúc của khán giả.
Hơi tiếc cho một bộ phim đáng ra phải hay hơn nữa chứ không đơn thuần là bom tấn giải trí thông thường.

Bình luận

anh
chị này có cái chữ kí đẹp quá, trông mà thèm  Đăng lúc 13-10-2012 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-10-2012 20:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Chich_bong gửi lúc 8-1-2012 23:45
MV OST của phim được làm Vietsub mời xem tại đây:

Họa Tâm (Ending song) - Triệu Vy

trông cái bốt tơ ghê ghê, không biết phim có hay ko
mà chưa xem phần một chắc ko down đâu

Bình luận

2 phần này không liên quan đến nhau  Đăng lúc 13-10-2012 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-10-2012 23:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong quá thất vọng ... òa {:301:} . Xem quảng cáo rõ hay chứ ... Hí hứng bao nhiêu thất vọng bất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 14-10-2012 00:40:54 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách