Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hình Danh Sư Gia/ Ngô Kỳ Long, Hoắc Kiến Hoa, Hà Trác Ngôn [Vietsub Ep 30 End]

[Lấy địa chỉ]
861#
Đăng lúc 31-7-2013 08:49:12 | Chỉ xem của tác giả
30eps, cháu ngất đây...
kéo tới ep 25 rồi mà còn chưa coi được 1 phút nữa.. tại cứ thấy anh Bông là bon chen nhào vô hóng hớt.. NCM của anh còn chưa xem xong..
nói thế nào thì ta cũng thấy, NKL đóng cổ trang nhìn nó cứ buồn cười làm sao ấy.. Nhất là đóng vai 4ak, nhìn ảnh ngồi trên long sàng mà bé tý teo, mất hết cả phong thái ( hơi lạc đề tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

862#
Đăng lúc 1-8-2013 13:42:04 | Chỉ xem của tác giả
[C-zone].Hinh.Danh.Su.Gia.Ep26.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc mọi người xem phim vui vẻ

Online youtube:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

863#
Đăng lúc 8-8-2013 22:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này phải nói là hơi bị ức chế với nữ chính luôn áh. Cứ tạo cho mình cái cảm giác khó chịu sao sao đó. Thật tình là ko thích kiểu nữ nhi mà cứ nhõng nhẽo nhăn nhó làm nũng đâu nha. Mình chỉ thích chị chủ qán trọ thôi. Nhìn rất chi là cá tính, mạnh mẽ... Thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

864#
Đăng lúc 9-8-2013 22:49:04 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mình xem luôn 10 tập 1 lúc.
Phải nói thật là phim không được hay như mình mong đợi. Nhưng vì thích Ngô Kỳ Long nên vẫn cứ xem.
Mình thấy nữ chính phim này k có gì nổi bật cả, thế mà được cả 2 chàng cùng si tình. Thật là có phước há!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

865#
Đăng lúc 10-8-2013 17:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch và tạo hình dìm Hà Trác Ngôn quá đi mất.
Mãi mới được đóng vai chính mà tạo hình thì chán quá đi mất.
Tạo hình đẹp như hồi đóng Song nhi có phải tốt không. Nhưng dù sao cũng rất thích bé này. Ủng hộ tuyệt đối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

866#
Đăng lúc 10-8-2013 18:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Đồng ý với me_Bom, công nhận ức chế nữ chính, chả có gì nổi bật mà cũng được hai chàng yêu, hihi {:144:}
Đang hóng mấy tập cuối, mặc dù có bản lồng tiếng rồi nhưng vẫn thích xem vietsub hơn.
Thank subteam vì đã làm bộ phim này {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

867#
Đăng lúc 11-8-2013 18:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Hoắc Kiến Hoa với cả Ngô Kỳ Long, đúng 2 anh mình thích :)) tiếc là phim này không có HD nhỉ? nói chung là phim xem rất hay và phụ đề cũng khá ổn! cảm ơn các bạn. chúc cả nhà xem phim vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

868#
Đăng lúc 12-8-2013 13:32:00 | Chỉ xem của tác giả
[C-zone].Hinh.Danh.Su.Gia.Ep27.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc mọi người xem phim vui vẻ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

869#
Đăng lúc 12-8-2013 20:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Khi xem xonng Tập 1 thực là mình không muốn coi nữa, vì tình tiết khô quá, nhưng nhẫn nại thấy 2 anh phá án rất hay, logic của thời hiện đại. Thích Ngô Kỳ Long từ Phim Tân bạch Phát Ma Nữ Truyền nên giờ cứ có phim của anh này là mình đều muốn xem. Thank subteam nhiều nha. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

870#
Đăng lúc 13-8-2013 14:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Online youtube:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách