Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hình Danh Sư Gia/ Ngô Kỳ Long, Hoắc Kiến Hoa, Hà Trác Ngôn [Vietsub Ep 30 End]

[Lấy địa chỉ]
811#
Đăng lúc 7-6-2013 09:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này coi hấp dẫn ghê có Ngô kì long thì hay rồi

Như bộ bộ kinh tâm hay nhưng tình cảm thảm thiết quá

phải như zầy coi mới khí thế chứ!
{:422:}  {:422:}  {:422:}
Thanks ST mong phim se sớm hoàn thành ra mắt mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

812#
Đăng lúc 7-6-2013 21:46:29 | Chỉ xem của tác giả
phim càng coi càng thấy nghiền, thik nhất là mấy cảnh a Mạnh Thiên Sở bày chiêu trò lấy lòng người đẹp. Mong a sớm đổi sang trang phục nhà Minh, chứ mặc quần áo hải tặc sao cưa dc nàng chứ. Vụ án ngày càng hấp dẫn hơn, mong tập 10 để xem thủ đoạn giết ng của hung thủ :) Subteam cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

813#
Đăng lúc 10-6-2013 13:22:25 | Chỉ xem của tác giả
[C-zone].Hinh.Danh.Su.Gia.Ep10.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc mọi người xem phim vui vẻ   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

814#
Đăng lúc 10-6-2013 22:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được vài tập, mà thấy Hoắc ca đóng hài quá. Phim nào của anh cũng tếu tếu, vui vui
Tạo hình bộ này giống kiểu cướp biến Carribe quá^^!
Mong sẽ sớm được xem hết bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

815#
Đăng lúc 11-6-2013 18:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận tạo hình Hoắc Kiến Hoa giống cướp biển Carribe thật. Nhưng hình như anh ý có mỗi một bộ đồ này thì phải, mặc hết ngày này qua ngày khác, leo trèo, chạy nhảy, chôn sống, khám nghiệm tử thi... vậy mà vẫn bộ đồ ấy. Hic, bẩn chết đi được ý

Bình luận

phim này đúng là dìm ổng, nam chính mà có mỗi 1 bộ đồ mặc cả mười mấy tập phim ==''  Đăng lúc 12-6-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

816#
Đăng lúc 12-6-2013 16:03:39 | Chỉ xem của tác giả
phim hay
kich ban khoi che, nhat la nhung luc haj nguoj fa an
dien vien thi vo tu dep we xa
...lau lau moj gap Anh NGO KY LONG, ko ngo lan tro lai nay laj ngoan muc nhu dzay..that la ko ho la"anh gjai cua e"...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

817#
Đăng lúc 15-6-2013 00:20:35 | Chỉ xem của tác giả
thích cả Long ca và cả Hoa ca nên mò vào đây :))
mình mới down vể xem tập 1 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm
cũng lâu rồi không xem phim trung quốc cổ trang
mà phim hay lắm :) sẽ luyện 9 tập còn lại trong 1ngày ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

818#
Đăng lúc 17-6-2013 13:12:47 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời, chưa cần xem phim mới nhìn dàn diễn viên đã biết hay rồi.
tứ gia của em {:301:}, cả Hoắc Kiến Hoa nữa, xem Khuynh thế hoàng phi cũng kết anh này luôn rồi.
còn chờ gì nữa, down về xem thôi *sung sướng hạnh phúc*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

819#
Đăng lúc 19-6-2013 09:44:43 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi mình hóng tập 11 lắm rùi he he :P Anh Mạnh Thiên Sở phá án ngày càng lên tay hơn, tập trước còn vượt cả Đoàn Bình nữa :) hình như Hạ cô nương cũng có cảm tình với a ý rồi, vì lúc a sắp chết thấy chị ý có buồn 1 chút xíu mà, kiểu này những ngày tươi sáng của a sắp đến gần :X Ko bít trong tập mới a có phải đi thi Hương nữa ko, cầu mong là vừa đi thi vừa giải quyết thêm mấy vụ án nữa cho nó hấp dẫn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

820#
Đăng lúc 19-6-2013 10:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem liền một lúc 4 tập thì thấy cũng bình thường có lẽ tại mình đã đọc truyện rồi nên thích Mạnh Thiên Sở trong truyện hơn. Cả HPN nữa trong truyện HPN k bạo lực như phim nhưng ngay đoạn đầu đã hạ nhục MTS dến k thể hạ nhục hơn nhưng sau đó chứng kiến khả năng phá án rồi dần dần yêu a 1 phần cũng vì hai ng đã kết hôn mình thấy để nguyên vậy hợp lý hơn là để PN mới đầu rất yêu một ng về sau lại thích ng khác. Mình cũng thấy để nguyên a MTS xuyên không về thì những vụ án sẽ hấp dẫn và hợp lý hơn và a phải là pháp y. Thì những việc như khám nghiệm tử thi đo đạc các dấu vết trên thi thể những chứng cứ còn sót lại hiện trường sẽ thực tế hơn nhiều vì dù sao cũng là ng thế kỷ 21. Còn đằng này lại cho từ ý về cho dù châu âu thời ấy có tiến bộ thế nào thì cũng cách hiện tại mấy trăm năm cách khám nghiệm tử thi cũng rất sơ sài điều đó sẽ làm giảm độ hấp dẫn của phim nhất là những ng đã từng đọc bộ truyện này.

Bình luận

bạn ơi, về sau hà phương nghi chọn đoàn bình hay thiên sở vậy?  Đăng lúc 20-6-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách