Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Archkenzo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012-2013] NIKITA - Season 1 - 2 - 3 - 4 Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 17-11-2011 23:38:10 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn bị ik ngủ nên lượn vào 1 nhà vòng nữa
vô tìh thý vsub ep 8 đã có :">
thankz subteam nhìu lém ^^ bi giờ cắm máy down về thôi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-11-2011 16:49:38 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi! đang down ep8, hok bik Nik có thể giải cứu cho Ryan không? tội nghiệp anh Ryan đệp trai, mình rất thích anh này với Nik, bạn Micheal về với con trai đi, Ryan-Niki của mềnh!
{:301:}{:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 18-11-2011 20:26:07 | Chỉ xem của tác giả
híc híc tìh hìh xem xong ep 8 zà cảm giác rất ư là ....
tập nì tự nhiên thý gét Micheal kinh khủng , mặc dù bét là mún gặp Max but ít ra cũng pải suy nghỹ về hoàn cảnh hiện tại của mềh ra sao chứ :(( gét nhất là khúc ở cái nhà đang bị cháy đó , vì Nikita lo cho Micheal , mà M lại la Nikita k cứu Cassanda >"< gét
zà khúc làm bùn nhất là khúc cúi :((:(( rõ ràng 2 ngừi yêu nhau but tại sao lại pải như zỵ :(( nhìn Nikita bỏ đi mà Micheal lại đứng im ... bùn ghê nơi ... k bét ròi 2 ngừi sẽ ntn đây :((:(( hi zọng 2 ngừi sớm qay về với nhau ...
p.s : k bét BK sẽ để 2 nv Owen zà Ryan đi đâu đây !? Sao xuất hiện 1 ep ròi mất tích lun zỵ á ... mìh mún 2 ngừi đó sẽ ở bên cạnh Nikita :"> tối ny có ep mới ròi ... hóng chết đi được :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 23-11-2011 20:34:07 | Chỉ xem của tác giả
2 tuần rồi mới lại được xem phim. Rảnh cái là phải nhào vào down film về xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 23-11-2011 20:35:20 | Chỉ xem của tác giả
u choa có ep 9 ròi :"> mừng qá
cám ơn subteam nhìu nha , pải xem ròi mới cm được :">
mà bùn là tuần nì k có ep mới .. tận 2/12 mới chíu ep 10 :((
chắc chết qá :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2011 23:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ ở phần 1 còn một nhân vật "ém" lại mà chưa thấy xài.

Đó là anh chàng nào ở Division một hôm làm loạn lên, bắn tá lả. Bà Amanda không "xóa sổ" mà trái lại cho vô đội "Dọn dẹp", tức là chuyên đi dọn hiện trường và thanh lý môn hộ.

Rồi anh đó đâu mất tiêu ha?

Nay tới Ryan cũng vô cái lò quỷ đó mà chưa biết bị nhốt khu nào rồi.

Còn Sean, giờ lợi dụng Alex, có khi nào mai mốt ân hận không kịp không?

Lão Percy nay đã gần như phục hồi phong độ, và đầy mưu tính, ngồi trong lồng kính vẫn có thể thao túng bên ngoài. Mọi người đừng quên ổng còn độc dược thần kinh, mai mốt quăng Amanda vô lồng kính rồi xài cái này là hạp nhất.

Tuy tuần này không chiếu hơi buồn, nhưng cũng hơi mừng vì bận quá, e là không thu xếp làm sub kịp...

Hẹn các bạn ở ep 10.

Và, chắc chắn Michael sẽ về bên Nikita mà.
Thắc mắc là bữa rày Michael ở chung nhà với mẹ sắp nhỏ, trai đơn gái chiếc... Thiệt hổng có gì sao ta?

Bình luận

=))))))))))) em thích cái câu cuối ạ  Đăng lúc 4-12-2011 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 24-11-2011 12:09:21 | Chỉ xem của tác giả
híc híc mới xem xong ep 9 zà cảm giác rất ư là ....
thý thương Birkhoff qá .. bị Amanda tra tấn thý ghê ... cũng mừng vì cúi cùng cũng cứu ra được ... Birkhoff sẽ lun ở bên cạnh Nikita ep nì gét Micheal .. ở bên đó lun đi , k thèm .. Nikita đi tìm Owen ròi
phim Mỹ thì thường nhìu season với nhìu nv đôi khi có nv xuất hiện tí xíu ròi biến mất lun ý ... but mà hi zọng Ryan và Owen sẽ xuất hiện để giúp Nikita của mềh {:398:}
híc híc sau nì chắc Nikita sẽ gặp nguy hiểm dài dài vì Alex qá , hi zọng Alex sẽ suy nghỹ sáng suốt ... về lun bên Nikita đi đừng liên lạc với Division nữa .. Nikita mà bị gì là anti Alex lun {:438:}
mà cũng mong Sean mau bét sự thật , rõ ràng Amanda sẽ xử mẹ của Sean mà , nếu Sean bét được thì có lẽ mọi chiện sẽ tốt hơn nói chung tùy vào bác BK {:441:}
Amanda cứ tưởng mìh giỏi but Percy còn ghê gấp ngàn lần ... ngồi trong đó nhưng điều khiển mọi thứ như ở ngoài đó ... khâm phục
haizz tuần sau mới xem được ep 10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 24-11-2011 13:19:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi có ep 9 rùi vui quá,đang đoạn gay cấn vì ko biết anh đẹp trai trong phim sẽ lựa chọn thế nào đây!
mình nghĩ anh ấy sẽ về bên nikita thui!
cảm ơn mọi người nha,dạo anyf chẳng có phim gì để xem he he!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 24-11-2011 20:08:26 | Chỉ xem của tác giả
xem xong tập 9 thấy tội cho bạn Birkhoff quá, còn bà Amada thì thấy tởm quá.thật kinh khủng vs cái kiểu tra tấn của bà.bà này chắc rồi cũng giống percy nhanh thôi a.
đến bgio thì M mới chịu quay về đây, trong tập 9 mình thấy cái lúc N gọi điện cho M nghĩa là N đang rất cần M vậy mà M lại đang ở London, rất chi là ghét.{:261:}
bạn M mà ko quay về nhanh là mình quay ra ủng hộ Owen luôn đó.{:302:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 24-11-2011 20:13:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Birkhoff nhóe :x
Nếu ko muốn nói là mình thích anh ý nhất bộ phim :"> vì mình cũng dân IT nữa =))

Từ đầu đã có cảm giác rằng giữa Sean và Alex sẽ có j đó mà
Ko biết Alex thế nào chứ có vẻ Sean yêu nàng mất rồi :))
Cũng khó cho chàng cơ, mẹ của chàng lại là bad guy

Ghét Michael! Cũng may là còn có Birkhoff bên cạnh Nikki

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách