Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Twilight saga - Breaking Dawn | Hừng Đông - Robert Pattinson, Kristen

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 3-2-2012 18:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình down về và xem rồi! Film ki` này có cảnh đẹp, thơ mộng + với cảm thấy Bella đẹp hơn mấy tập film trước. {:271:}
Nói về cảnh thì mik` thích nhất ngôi nhà ngoài đảo mà hai nhân vật chính hưởng tuần trăng mật + với cảnh hoàng hôn lúc Bella ra tắm chung với Edward ý!!
Còn về người thì ở đoạn cuối, khi Bella biến đổi từ xấu sang đẹp, đẹp khỏi chê luôn!
Kĩ xảo: ngay lúc đánh nhau với bầy sói! Nhìn mấy con sói mà muốn ôm ghê!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-2-2012 23:15:06 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhé mong phim mãi
xem xong thèm xem phần hai quá
dù đã đọc đi đọc lại truyện rồi nhưng vẫn tò mò xem tốc độ lớn của Renesmee khủng như thế nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 4-2-2012 07:17:55 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot :X chờ đợi mãi mới thấy :X
phim này mình chưa xem đc trên rạp :X
thank you subteam nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 4-2-2012 12:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Hú yê hú yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hí hi,sau bao ngày chờ đợi h thì bh đã được ôm ấp Edward tỉ lần,hê hê,thanks subteam!!!!!Chỉ không thực sự hoàn hảo vì series phim này không được xem cùng diu =(     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 4-2-2012 16:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, diễn viên đẹp, chất lương phim ổn, làm phim xuất sắc, đạo diễn tài ba!
Nói chung là không còn j để chê bai hay nói gì cả, mình thực sự rất thích tập này! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 4-2-2012 18:41:01 | Chỉ xem của tác giả
mình đã ra rạp xem Breaking Dawn rùi nhưng mà vẫn think xem lại
hay thiệt đoá{:311:}
phim hay mà chỉ còn được xem 1 tập nữa
bùn thiệt{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 4-2-2012 22:50:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi giồi ôi, cái em Renesesmee ý nhìn cute lắm cơ ý...
Đoạn cuối phim này là lúc Bella bắt đầu biến đổi thành vampire... Chậc.. thành ma rồi nhìn còn xinh hơn lúc sống ý...
Xem truyện thì tập 4 này hay không thể tả được luôn ạ.. Hay nhất là từ cái đoạn Jacob "phải lòng" Renesmee và Bella bắt đầu học cách sống sau khi biến đổi. Rồi cả trận chiến với nhà Volturi nữa...
Phần 2 dự kiến ra mắt vào 18/11/2012 này đấy
Nhưng có 1 điểm tớ chả hiểu là  Phần 1 này có cái gì nhạy cảm mà lại cấm trẻ em <16 tuổi nhỉ??
Hay tại mềnh già đầu rồi nên không thấy gì

Bình luận

Robsten là ai thế nàng? Ta coi được vài tập nhưng cơ bản cứ đến giờ nó chiếu Tb thì ta.. bận.Nên xem mà không bít ai với ai ạ..  Đăng lúc 10-2-2012 03:40 PM
chuẩn đấy nàng, cỡ này chỉ PG13 thôi, 16+ là nó phải hót cỡ True Blood.Hố hố, Robsten mà cỡ TB chắc ta đi luôn vì tăng xông máu khi xem quá, mong p2 sẽ hót như vầy :))   Đăng lúc 10-2-2012 01:08 PM
thế chứng tỏ là nàng rất chi là đen tối (giống ta). Mà bên Mỹ nó gắn mác 13+ thôi ạ.. nhà mình toàn..vớ vỉn... nhể....  Đăng lúc 7-2-2012 08:29 PM
hô hô nàng này nói chuẩn quá, mình tưởng hót cỡ nào mới dán mác 16+, lúc ra rạp xem thất vọng kinh khủng và tràn trề vì có lẽ do ta quá ham hố :))  Đăng lúc 6-2-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-2-2012 10:53:26 | Chỉ xem của tác giả
dạo trước chiếu rạp đang thi cử hok đi koi dc
lượn lờ vài vòng trong forum thấy có vietsub roy, mừng hết biết!!!!!!!!
đặt torrent down về lun
mà sao down chậm quá àh, mọi người giữ chân đừng thoát kéo torrent cho mình với :((
thanx subteam nhìu nhìu!!!!!!!! moak moak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 5-2-2012 16:05:59 | Chỉ xem của tác giả
phần nì lúc mới ra xong là ai đi coi rạp zìa cũng lùng sục cho ra cuốn sách nì.đi đâu cũng thấy ngta đọc mê say
truyện nì dễ thương cơ mà phim có mí đoạn hơi rời rạc,phần nì đỡ nhứt roài
thix nhứt là bài hát A Thousand years trong phim nì,giai điệu nhẹ nhàng,MV có mí cảnh trong phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-2-2012 17:50:01 | Chỉ xem của tác giả
mình mới down link MF của HQ có đuôi là a , b ,c ... chứ không phải là 001 , 001 mình không join lại được >"< có bạn nào chỉ mình cách join lại được không thanks nhìu

Bình luận

uhm ^^ thanks 2 bạn nhiều nha  Đăng lúc 6-2-2012 06:24 PM
Down phần mềm FFSJ về join nhé.  Đăng lúc 6-2-2012 06:17 PM
bạn dùng phần mềm FFSJ để join nhé :)  Đăng lúc 6-2-2012 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách