Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [C-Zone & HuGe House] Cao Thủ Như Lâm - Hồ Ca, Đường Yên, Đổng Tuyền,

[Lấy địa chỉ]
2971#
Đăng lúc 17-8-2013 17:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Link die rồi ạ, mình ko biết báo ở đâu cả. Đừng ban mình ạ :(. Thích xem phim của Hồ Ca mà hem có xem dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2972#
Đăng lúc 17-11-2013 19:54:05 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa luyện xong bộ Đánh thức tình yêu nên kết cặp đôi Khưu Trạch Đường Yên lắm, nên đang mò phim của anh í xem zô page nhà mình thấy đủ mặt Khưu, Đường, Thích Vy nữa, mà phim này Khưu Đường ko thành 1 đôi mà a í thành với Thích Vy nên thấy sao sao ak, tự dưng bùn hok bik có nên xem hok nữa, huhu nhưng mún xem phim a í lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2973#
Đăng lúc 10-1-2014 01:13:43 | Chỉ xem của tác giả
ựa vào thực lực sáng lập khung trời riêng của mình. Cơ duyên đưa đẩy cuộc đời ba con người vốn là ba đường thẳng song song này lại giao nhau tại một điểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2974#
Đăng lúc 10-1-2014 19:47:14 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ đẹp của Đường Yên làm mình rất thích :'(. vẻ đẹp châu á, đặc biệt là TQ rất rõ, nét rất thanh tú, cân đối. con gái còn vậy ko hiểu con trai thì sao .
còn HUge thì khỏi bàn, kiểu tóc của anh hơi buồn cười tí nhưng mà khá hợp với vai diễn, và mặc đồ hiện đại cũng đẹp như đồ cổ trang vậy (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2975#
Đăng lúc 10-1-2014 20:07:48 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ đẹp của Đường Yên làm mình rất thích :'(. vẻ đẹp châu á, đặc biệt là TQ rất rõ, nét rất thanh tú, cân đối. con gái còn vậy ko hiểu con trai thì sao .
còn HUge thì khỏi bàn, kiểu tóc của anh hơi buồn cười tí nhưng mà khá hợp với vai diễn, và mặc đồ hiện đại cũng đẹp như đồ cổ trang vậy (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2976#
Đăng lúc 11-1-2014 22:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim của Đường Yên vẫn là hay nhất
Việt Nam có phim Váy hồng tầng 24 cũng là mua kịch bản từ phim này đó
Nhưng đóng chẳng ra làm sao. Nội dung chan phèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2977#
Đăng lúc 26-4-2014 10:41:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy dân tình khen hay , mình cũng ham hố nhảy vào xem.Rồi h đâm ra ghiền lun,
xem phim thích nhất Đường Yên, ss để tóc này rất hợp, khuôn mặt cute chết đi được, diễn xuất thì khỏi chê.
Xem thêm tập special nữa là đủ bộ rồi, chuyển sang Tiên Kiếm 3( hình như mình hơi lỗi thời ), tiếp tục công cuộc ngắm ss Yên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2978#
Đăng lúc 20-5-2014 01:22:46 | Chỉ xem của tác giả
Hix. Câu chuyện đến với film này cực kì là dài dòng. Vì mê trai đẹp Kim Nguyên Bảo (mê trai không mê film) --> mê luôn anh Bông từ anh Bông dẫn ra anh Ca rồi lội 1 hồi tin tức + bình phẩm các kiểu nghe đâu là film này hay tình tiết trinh thám gì đó. Ừ thì nghe vậy, đúng gu của mình, nhào vô vì cũng chưa bao giờ xem 1 film nào của HuGe cho ra hồn mà.

Nhưng hỡi ôi, sau quả 2 tập có vẻ hoành tá tràng thì giật mình nhận ra "hở, cái gì vậy nè, cái này có phải là cơm trộn của ngôn tình + trinh thám dỏm chăng?". Ờ thì có 1 anh nam chính mang vết thương lòng, gặp 1 em ngu ngu khờ khờ rồi nổ ra vài khoảnh khắc lãng mạn. Cạnh anh nam chính hoành tráng còn có 1 em vô cùng thông minh blah blah... haizz... đến tập 8 là mệt và mỏi. Nản đến tận cổ với bạn 77 và ông chủ của bạn. Vâng tui biết bạn í là 77 ông không cần mỗi câu thoại của ông đều treo tên bạn í vào đâu, nhức đầu lắm. Ồ anh Từ Nhiên, anh có vẻ cũng bí hiểm + 1 đống âm mưu nhưng nhìn hơi kịch.

Nhân vật mình thích hiện giờ là chị Diệp Nhu, ở chị ấy có sự chân thực & mạnh mẽ biết bao. Chờ tình yêu của chị & anh cảnh sát Nguy Tiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2979#
Đăng lúc 22-5-2014 11:14:46 | Chỉ xem của tác giả
mình chuẩn bị xem phim này, lí do giống của bạn yukiht ở phía trên đây nhưng mình xem để ngắm chị Đường (đang quyết tâm xem lại hết phim của bả đóng :">
lại tiện thể đang ship cặp Mao Đường nên xem luôn một thể :">

cám ơn sub team nhé

Bình luận

link xem ở đâu vậy bạn.  Đăng lúc 30-11-2014 06:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2980#
Đăng lúc 23-6-2014 17:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Từ tổng chê, lâu quá
nên đi đòi chỗ khác cũng trợ cấp x2, thế là xong.
Đúng là có tài năng, vứt đâu cũng sống.
Nhờ Lộ Phi, giờ thì 77 sướng rồi, suốt ngày ngắm hoa mà tiền thì đầy.
Ôi, không biết có sao không nhỉ, e tưởng là 77 không biết tên Nguy Tiếu chứ .

Bình luận

link xem ở đâu vậy bạn.  Đăng lúc 30-11-2014 06:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách