Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011 - 2012] The Twilight Saga: Breaking Dawn

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 20-11-2012 20:16:38 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay cuối cùng cũng dc xem phim rồi
Vé hết sạch suất từ 10h sáng đến 3h chiều, may mắn mình mua dc 2 vé cuối, xem phim ra thì vé lại sold out từ 5h30 tới 10h tối, đáng nể thật
Không uổng công cả ngày lăn lộn vật vã ngoài đường, phim thật sự xem rất mãn nhãn, cả rạp giống như hòa cảm xúc vào bộ phim vậy, đến cuối phim là những tràng pháo tay nồng nhiệt
Cả bộ phim có lẽ nóng nhất là cảnh nhà Cullen đánh nhau với nhà Volturi, thật sự không còn lời nào để diễn tả, tim mình cứ thót lên từng hồi, cả rạp phim giống như vỡ òa cảm xúc
Hết phim lại cảm thấy tiếc nuối vì đây là phần cuối cùng, ko còn gì để mong ngóng mỗi năm nữa, phải tạm biệt các nhân vật đẹp hơn thần này thật sự có buồn nh` chút ý
Thật sự xem phim rất đáng đồng tiền và công sức bỏ ra, chắc t7 này rãnh phải đi xem nữa mất, chịu ko xiết rồi

Bình luận

de minh edit lai  Đăng lúc 21-11-2012 03:53 PM
Không Spoil bạn ơi !!!  Đăng lúc 21-11-2012 01:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 24-11-2012 23:40:01 | Chỉ xem của tác giả
sau một hồi rủ rê, gạ gẫm mãi, cuối cùng hôm nay cũng lết được đến rạp chiếu phim để xem.
Nếu phần 1 làm mình thấy vọng ê chề vì các mác 16+ thì đến phần 2 này đã quá quá quá là mãn nhãn rồi..
cảnh quay các nhân vật trên nền tuyết trắng đẹp mê mẩn luôn... ( kiểu này phải đi kiếm mấy cái poster về làm wall mất )
Có một vài đoạn như lúc các MCR khác huấn luyện Bella về khả năng phòng ngự, và về nhân vật không ngờ tới là Alistair ( nếu tớ nhớ ko nhầm thì ông này chính là người đã "quyến rũ" 1 pn da đỏ để sinh ra nhân chứng mấu chốt ở Brazil do Alice tìm về), nhưng trong phim lại gần như không nhắc nhở gì đến thân thế của ông này.. anw thì những chi tiết đó cũng ko thực sự quá quan trọng.. Cái chính là tất cả những tình tiết mà tớ mong đợi nhất khi đọc truyện điều đã được đoàn làm phim đưa lên màn ảnh... Có thể nói, không còn gì để mà chê nữa... Phần kết thực hiện trong 1 năm quả nhiên không phụ lòng mong mỏi của... tớ (nói riêng) và khán giả nói chung.....
===========
buồn cười cái đoạn Emmett vật tay với Bella.. hình như trong truyện ko có đoạn này thì phải... cũng nhớ ko rõ... nhưng mà đúng là hài...
và cả đoạn bác Aro sau khi xem xong "tương lai gần" của Alice dự báo, đã bắt đầu xoắn quẩy... hí hí.... cơ mà trong tương lai đó, cả Sett và Leah rồi Carlisle và Jasper đều.. tử ẹo... haizzzzz.....
bé Reenesme càng lớn càng xinh ơi là xinh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
 Tác giả| Đăng lúc 26-11-2012 15:24:13 | Chỉ xem của tác giả
Doanh thu cuối tuần:

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 28-11-2012 22:11:18 | Chỉ xem của tác giả

Chiều nay mình vừa xem phim này ngoài rạp, nội dung phim và hình ảnh thật là tuyệt vời

Hóng subteam làm phim này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 28-11-2012 22:21:58 | Chỉ xem của tác giả
1 số hình ảnh mới:

twilightpoison
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 29-11-2012 23:31:28 | Chỉ xem của tác giả

kstewartfan.org
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 29-11-2012 23:34:55 | Chỉ xem của tác giả

kstewartfan.org
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 30-11-2012 21:17:19 | Chỉ xem của tác giả
hình đẹp qá
Nhớ Twilight Saga qá, bữa h` cứ lục lọi lại mấy phần cũ để xem :((
mới phát hiện là mình bị mê bs Carlise qá đi mất :(( Thực sự theo ý kiến mình thì Carlise là người đàn ông đẹp trai nhất nhà Cullen :x
Đáng tiếc chỉ là nv phụ nên ít hình vs ít cảnh trong phim quá :((
Bạn Lavender_wild có hình của bs Calise ko :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 30-11-2012 22:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem film này thấy ấn tượng nhất cảnh oánh nhau cuối film thôi. Còn lại thấy hơi nhàn nhạt. Có lẽ vì ko phải là fan của bộ truyện này cũng như couple trong film.
Thấy nhiều ng khen bé gái trong film xinh nhưng sao mình thấy cô bé cứ giả giả kiểu ji í :-?
Nói thật bạn Kristen đóng film vẫn bị đơ quá, biểu cảm ở mỗi trạng thái tình cảm ko khác nhau là mấy, vẫn nguyên 1 kiểu.
Thích Dakota Fanning mặc dù em í chỉ phụ trong film này :x

Bình luận

mình thấy trong truyện nv Bella vốn đã vậy nên lên phim Kris cũng ko biểu cảm dc :-SS  Đăng lúc 30-11-2012 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2012 15:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Đứng nhất tuần thứ 3 liên tiếp:

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách