Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Uragiri wa Boku no Namae o Shitteiru / 裏切りは僕の名前を知っている [Vietsub Ep 14 link

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-8-2012 21:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Ưm...Cám ơn bạn đã dịch bộ này nha, mình đang xem dở, thật sự rất ham hố, nhưng mà link down hay xem đều lỗi hết rồi. Cố lên nha!{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 8-8-2012 10:43:25 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone] Betrayal.Knows.My.Name.Ep08.720p.KITES.VN.mkv

Bình luận

bị del gòi kìa ss :((  Đăng lúc 8-8-2012 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 14-8-2012 16:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Ep 9

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 15-8-2012 14:46:36 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi vì làm phiền cả nhà

Cho einna xin nhà mình 1 post nhá

Bạn yêu công việc tỉ mỉ của một timer.

Bạn cảm thấy mình có khả năng trở thành một timer "thần tốc".

Hãy thể hiện khả năng đó tại cuộc thi "Flying Timer" -
sân chơi dành riêng cho những người kiên nhẫn và nhanh nhẹn.

Tham gia để tự thử sức mình trong chính niềm đam mê của bạn nào !!!

Bạn có nhiều sáng tạo nhưng không biết design. Bạn biết design nhưng lại thiếu ý tưởng.

Hãy vào bắt chuyện và kết hợp với nhau tại cuộc thi "Kites, We design".

Cuộc thi này là sân chơi cho tất cả thành viên Kites, hãy tham gia nhanh nào !!!

Bình luận

ẹc, sis einna spam, hje hje  Đăng lúc 26-9-2012 10:59 AM
Bắt được cái tên này rải boom :"> :x :x :x  Đăng lúc 17-8-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-9-2012 22:47:16 | Chỉ xem của tác giả
\(^0^)/ Bộ này trông hay quá đi!!!!!!!! Nét vẽ giống Vampire Knight ghê, có phải cùng tác giả ko vậy? Toàn zai đẹp thế này, giá mà là SA thì tốt :)))))))) *lon ton đi download* Cám ơn mọi ng đã làm bộ này nhé *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2012 11:57:19 | Chỉ xem của tác giả
EP 10 completed

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-9-2012 21:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn nhóm đã dịch rất nhiều. {:292:}{:292:} Bộ này phải công nhận màu sắc quá đẹp. Nhiều anime khác cũng đc chăm chút kỹ lưỡng lắm, nhưng đây là lần đầu thấy màu sắc khung cảnh rực rỡ lấp lánh đến lóa sáng vậy đấy. Mấy con quái thú như thủy tinh kim cương gì luôn.

Seiyu của Zess là Sakurai Takahiro. Trùng họ với em uke là Yuki Sakurai! :"> Nhiều chuyện hy hữu ghê cơ.
Chuyện tình của họ thật cảm động. Ấn tượng nhất vẫn là OP, Zess cứ luôn nhắc "Anh sẽ không bao giờ phản bội em!". Quá tuyệt!{:301:}{:301:} Chất giọng gợi tình như cái vẻ bề ngoài quyến rũ của Zess! {:290:}

Chúc nhóm sớm hoàn thành! :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-9-2012 22:36:10 | Chỉ xem của tác giả
1 phút cho quảng cáo :D

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 26-9-2012 11:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Subteam keeps fighting ^o^ !!!
Lâu lắm mình chẳng coi anime, thấy tò mò down về, hum qua mới xem, hóa ra lại là Sho-ai, yêu quá à, he he he.
Cảm ơn subteam nhều nhắm, trước h toàn coi anime sub Eng, h mới được thưởng thức sub Vie...

Hóng chờ subteam ^o^{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-10-2012 10:02:37 | Chỉ xem của tác giả
WA WA WA
Em rất chi là thích .... thích rất nhiều thứ =))))))))))))))
ờ nhở công nhận hơi giống VK thật
Cơ mà khác nhau mà =)))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách