Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Bến đỗ kế tiếp, hạnh phúc/ 下一站幸福/ Ngô Kiến Hào, An Dĩ Hiên - Vietsub Ep 21 END

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 4-1-2014 23:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này tuy đã lâu rồi nhưng mỗi khi coi lại thì cảm xúc gần như là còn nguyên vẹn vậy. Phim nhẹ nhàng nhưng vẫn có cao trào, đủ để đi vào lòng người. Nhạc phim cũng là một yếu tố giúp người xem cảm thụ được phim. Các diễn viên diễn xuất cũng rất hay nữa, nhất là diễn xuất của Ngô Kiến Hào rất có tiến bộ. An Dĩ Hiên thì vẫn xinh đẹp và diễn tuyệt vời như vậy.

Cảm ơn subteam đã làm lại bộ phim này với chất lượng tốt hơn để mọi người đều được xem một bộ phim hay và chất lượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 5-1-2014 01:09:10 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay, hay, hay hayyyyyyyy lắm lun ý!!
Bân Bân dễ thương mà thông minh nữa {:161:}
diễn viên đóng đạt thôi rồi, nhạc phim thì tới bây giờ ta vẫn còn nhớ giai điệu để mà ngâm nga theo.
một thời cứ coi đi coi lại để cuộc sống của ta nó hồng lên được tý. Tuy kịch bản đúng kiểu Đài Loan nhưng mà không hĩu sao ta thấy mình cảm được cái gì đó rất là sâu sắc trong đó (
chắc tâm trạng ta hắn mông lung tung nhiều khác mắc quá đó mà
nói chung, ủng hộ các bạn làm Sub phim này, lắm, lắm, lắm  lun!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 5-1-2014 08:51:04 | Chỉ xem của tác giả
aaaa
xem phim mà bị bấn loạn với cái độ kiu chết người của bé lạc lạc nha, sao lại có đứa bé đáng yêu thế này được cơ chứ, chủ muốn cấu véo cho một cái thôi
2 bố mẹ thì tình cảm không chịu được
xem phim lâu rồi nhưng vẫn mong có bản đẹp để giữa
thank sub team làm bộ này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 5-1-2014 09:14:03 | Chỉ xem của tác giả
đã từng rất thích phim ni...hay dã man..từ cốt truyện, đến nhân vật và ý nghĩa của truyện đem lại cho khán giả xem nữamình đã có những khoảnh khắc rất tuyệt khi xem phim nàycảm ơn Subteam đã sub phim này, để cho ra 1 sản phẩm hay như vậythanks!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 5-1-2014 13:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi lâu mình mới xem được tí xíu vì tập đầu sao không hấp dẫn mình lắm, bây giờ Sub Team làm lại mình mới coi lại nguyên bộ.

Phim không nhiều cao trào nhưng cứ nhẹ nhàng và cứ làm mình muốn theo dõi tiếp...

An Dĩ Hiên càng nhìn càng thấy có duyên.

Cám ơn Sub Team đã làm sub bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 6-1-2014 03:17:44 | Chỉ xem của tác giả
An Dĩ Hiên luôn luôn xinh đẹp, diễn xuất tuyệt vòi, phim này sao cô ấy lại quá hiền lành voire ngu ngốc hay là macho, vai này khong hạp với tính chất mọi khi của cô ấy; enfin đó là ý nghỉ của riêng tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 6-1-2014 05:30:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã coi từ rất lâu nhưng hôm nay chỗ mình chiếu lại phim, vẫn thấy thích như coi phim lần đầu. Ngô Kiến Hào có diễn xuất rất tốt trong phim, khác hẳn so với hồi Vườn Sao Băng ngày nào. Bé Bân Bân trong phim dễ thương cực kỳ, thông minh cực khi giúp bố mẹ hàn gắn lại với nhau.

Bình luận

Ngô Kiến Hào đóng vai Mỹ Tác đấy, cái anh tóc dài mà suốt ngày cười và vuốt tóc đấy. Bây giờ anh cắt tóc ngắn rồi nhìn manly hẳn ra nên nhiều bạn không nhận ra.   Đăng lúc 8-1-2014 01:37 AM
hèn chi mình cứ thấy mặt anh nam chính quen quen, Ngô Kiến Hào đóng vai nào trong Vườn Sao Băng vậy bạn?  Đăng lúc 7-1-2014 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 6-1-2014 21:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải đọc comment trước khi down phim. Quả thật là sáng suốt khi đã xem phim này. Ngấu nghiến trong có 1 ngày mà xem hết cả bộ lun iu iu. Hai anh chị này lúc đầu nhìn thì chưa thấy quen mắt lắm, nhưng càng xem càng thấy cuốn. Anh cười tít mắt thì siêu siêu đẹp trai luôn. Chị thì nhẹ nhàng, mắt lại to, thân hình mỏng manh nhìn chỉ muốn che chở luôn. Vai nam thứ và nữ thứ cũng không hề đáng ghét, biết rút lui kịp thời và cũng rất tâm lý với đôi kia. Thằng bé con thì lanh lợi, ngoan ngoãn lại hơi ranh, chỉ muốn cắn nó liên tục thôi. Quả không hổ danh sản phẩm của sub-team phim này nếu chấm điểm chắc mình phải cho 9.0 luôn

Bình luận

bạn ui bộ sau này 2 ng có con hả, mình mới xem tới ep 3 thui  Đăng lúc 7-1-2014 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 7-1-2014 23:07:45 | Chỉ xem của tác giả
đang xem phim tới ep 3, cơ mà vào down tiếp ep 4 đc 50% thì hết chạy luôn
mượn tại khoản bạn vào F-share down tuy lâu mà tại ghiền phim nên cũng ráng chờ
mình đang xem bộ Thời gian đẹp nhất của Chung Hán Lương mà bộ đó ra tới ep3 à nên qua đây xem bộ này
xem xong ghiền luôn và bây giờ phải đợi cả tiếng để down 1 tập huhu, ai biểu ghiền phim
cơ mà coi ep 3 nghe nói bạn Nhậm Quang Hy còn sống đc mấy tháng nữa thôi mà ta, thế là làm saooooooooooo???????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 8-1-2014 19:26:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim thật sự rất cảm động, mình đã
khóc cho số phận của Mộ Tranh, cho
đoạn gặp lại Quang Hy mà Mộ Tranh
không dám nói sự thât
Xem xong phim nè, mê Ngô Kiến Hào
thật, đóng quá hay, kể từ đợt xem
Vườn Sao băng đến giờ anh ý mới
đóng 1 bộ phim hay đến vậy