Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Bến đỗ kế tiếp, hạnh phúc/ 下一站幸福/ Ngô Kiến Hào, An Dĩ Hiên - Vietsub Ep 21 END

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 24-11-2013 18:06:39 | Chỉ xem của tác giả
"Có người luôn luôn đi nhầm bến, không phải lỡ mất phong cảnh ngoài cửa sổ mà vì lỡ mất người bên cạnh.
Không ai biết được người sẽ đi cùng mình tới bến cuối cùng là ai.
Những người yêu nhau liệu có thể cùng nhau đi thẳng tới bến hạnh phúc cuối cùng?"
Phim hay quá trời, mà để ý cứ phim nào có nhóc tỳ dễ thương đóng là phim xúc động và nhân văn lắm ý!
Tình yêu đó, bến cuối sẽ là bờ bến hạnh phúc và bình yên <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 25-11-2013 14:39:33 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này từ lâu mà nhiều lúc bắt gặp chiếu lại trên đài nào đó thì cũng ngồi theo dõi
đây là 1 bộ phim kinh điển mà sau một thời gian dài bỏ bê phim Đài mình mới có hứng thú xem lại
kịch bản phim chặt chẽ, cũng với mô típ lọ lem hoàng tử nhưng phải công nhận mình không thể bỏ sót tập nào của phim này
Mộ Tranh hy sinh rất nhiều vì tình yêu, dù một mình nuôi con nhưng chị không bỏ cuộc, gặp lại anh, thấy anh hạnh phúc chị cũng không muốn phá vỡ mà chấp nhận buông tay để anh ra đi
sự xuất hiện của bé Bân làm mình mê phim này hơn, mấy khúc misu misu dễ thương thôi rồi
tình cha con giữa bé với ba cũng là một điểm nhấn của phim
hy vọng trong tương lai sẽ có thêm nhiều bộ phim hay như thế {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 27-11-2013 08:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói đây là drama hay nhất trong các drama mình từng coi! NO.1 ! từ cặp đôi chính đến đứa nhỏ... ahh! Nhất là đứa nhỏ! cute kinh khủng lun , rất có duyên .Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 27-11-2013 16:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này làm lại đảm bảo sẽ lại hot cho mà xem :(((
Còn nhớ ngày xưa khi ở nhà cũ bao nhiêu chuyện buồn vui đu cùng phim suốt cả 1 chặng đường 21 tập, có lẽ AC là 1 trong số ít nhà mà mình còn theo từ đầu tới cuối, rồi còn ship Ady và Vanness, lúc biết tin anh có bạn gái r cả lũ lại ra nói anh thế nọ thế kia, nghĩ lại hồi đấy đúng là mình còn trẻ trâu quá , fan kêu gào đến nỗi anh Van phải lên weibo hay twit gì đó nói là xin lỗi đã làm fan thất vọng vì k thích Ady, nghĩ lại cũng thấy khổ thân anh . Ai bảo BTS của 2 anh chị cứ gọi là skinship các kiểu cơ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 28-11-2013 14:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem bộ phim này từ lâu rồi ngay từ thời mà cả hai diễn viên đều rất nổi nhờ bộ phim
lúc đó rất thích an dĩ hiên nên xem phim của c, hai anh chi này yêu nhau but hết hiểu lầm này đến hiểu lầm khác, mà c còn không chịu nói rõ với anh làm a cứ điên lên vì ghen vì không thể làm sao hết yêu c
bù lại có em bé thật đáng yêu chính e đã kéo hai bố mẹ và bà nội đến gần nhau hơn, cuối cùng cố một kết thúc tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 29-11-2013 09:23:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim này cực hay luôn đó. Nhẹ nhàng, tình cảm. Lâu nay bỏ xem phim thần tượng Đài Loan, mà giờ xem phim thích quá. Nội dung phim thì ý nghĩa, hai anh chị thì đẹp đôi còn có bé tiểu Lạc đáng yêu nữa chứ.
Thích bé tiểu Lạc ghê luôn, xem phim kết nhất là mấy câu thoại của bé. Mi xiu, mi xiu :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 29-11-2013 13:45:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi cảm ơn ST vì đã làm lại phim này:>>>>>>>>>>
đã rất muốn xem full phim này từ lâu rồi, nhưng hồi đấy thấy link trên này die:((
thực sự thấy đây là một trong những bộ phim sâu sắc nhất mình từng xem nữa
bị thích a nhân vật chính lắm, đẹp trai mà còn cool nữa chứ
tks ST nhiều nhiều:x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 30-11-2013 20:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ cái luôn, phim rất hay, thanks sub team nhiều nhiều nhé. Mấy bạn mà dow xong thì xin giứ Search giúp với nhé, có mấy tập dow lắm. Thanks ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 7-12-2013 11:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích cách Ngô kiến Hào diễn , đầy cống hiến và phóng khoáng , mội diễn biến cũng rất bẩt ngờ không thể biết trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 10-12-2013 08:11:47 | Chỉ xem của tác giả
Rất là thích phim này nhé, xem mãi 3 lần rồi vẫn chưa chán
Phim nhẹ nhàng sâu sắc. Từ phim này mới thấy thích Ngô Kiến Hào và An Dĩ Viên, dù 2 ng này k phải là ứng viên đầu tiên cho vai diễn, những diễn rất là ngọt.
Nhạc phim tuyệt cú mèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách