Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Koizora 恋空 /Sky Of Love -Yui Aragaki, Haruma Miura [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 24-1-2015 19:51:03 | Chỉ xem của tác giả
Mot tinh yeu dep! Xem xong khoc qua troi ! Dien vien dien hay va cam dong qua. Coi lai 3 lan roi!Huhu...Sao ket thuc buon qua vay! Cam on sub-team!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 2-5-2015 15:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình vốn ngại xem phim tình cảm. Hum trc lượn lờ trên mạng đọc đc bài cảm nghĩ của 1 bạn về phim này nên cũng tò mò tìm xem. Lúc mới xem mình bị ấn tượng bởi bạn nữ chính rất xinh và đáng yêu. Nhìn nữ chính mình cứ nghĩ đây là phim Hàn Quốc ý ) Nam chính thì quả thật ko thích quả tóc trắng và mình đã rất shock khi nhận ra đó là Miura. Lúc xem ảnh diễn viên trong bài viết trên mạng mình còn ko nhận ra đó là Miura. Hôm qua vừa xem From me to you xong mà hum này xem cũng ko nhận ra. Đến lúc bạn ý nhuộm tóc đen và đội mũ mới ớ ra là người quen thật. Shock hoàn toàn
Nội dung phim rất hay và ý nghĩa. Diễn viên trong phim ko cần gào thét khóc lóc bi thảm nhưng từng chi tiết, từng lời nói, từng ánh mắt của nhân vật vẫn nhẹ nhàng lấy đi nước mắt của mình. Nhất là khi Hiro qua đời, lâu lắm rồi mình xem phim mới lại khóc nhiều thế này, khóc ko thở nổi Thank subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 17-6-2015 08:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem lai thấy ngược tâm ghê
Yui với Haruma đẹp quá, nên ghép lại thành đẹp đôi
Mỗi tội kết thúc buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 19-8-2015 00:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân rất sợ SE nhưng không hiểu sao trong một ngày đẹp trời lại down về xem.
Ban đầu không cảm nhận được nhiều về tình cảm của hai nhân vật nhưng bắt đầu từ lúc Hiro bị bệnh thì cảm nhận được nhiều hơn tình cảm của Hiro dành cho Mika và ngược lại. Đoạn trong bệnh viện đúng là lấy nước mắt của khán giả.
Nếu như trong đêm đó Mika lựa chọn con đường khác thì sẽ thế nào, số phận của hai người có khác không? Nhưng đáng tiếc lại không có nếu như. Tuy thời gian rất ngắn ngủi nhưng giống như Mika đã nói, câu chuyện của sẽ không phải là kỷ niệm bởi vì Hiro vẫn luôn luôn ở bên cạnh cô, bảo vệ cô vì Hiro chính là bầu trời ấy.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 22-11-2015 09:55:00 | Chỉ xem của tác giả
năm nào cũng sẽ xem lại 2 lần và lần nào xem cũng khóc như chưa từng được khóc...bộ phim Nhật hay nhất lòng mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 6-12-2015 15:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng Mika chỉ có sự cảm động đối với Yu, nhưng tại sao Mika lại nhận lời làm bạn gái của Yu chứ. Yu cũng rất đáng thương mà? Nếu mình thì mình thà độc thân còn hơn, vì cô ấy cảm thấy cô đơn sao, mà hành động của Mika làm mình nhớ đẽn hành động của nhân vật Savannah trong "Dear John".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 13-1-2016 10:35:18 | Chỉ xem của tác giả
đọc lại bài cảm nhận làm mình nhớ lại cảm xúc năm nào coi phim này. Đoạn Mika phát hiện ra Hiro vẫn nhớ đến ngày giáng sinh nhưng không còn sức để đến nơi đó nữa thật sự cảm động :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 14-1-2016 11:26:37 | Chỉ xem của tác giả
thích cả hai luôn, mỗi diễn viên đều thể hiện được nhân vật của riêng mình.
phim rất hay, rất buồn nhưng trọn vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 28-2-2016 20:51:05 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu rồi không xem phim, giờ xem lại thì cảm xúc vẫn thế. Vẫn là Mika, là Hiro của tôi, vẫn là bầu trời của cô ấy.
Vẫn như thế, tuổi thơ của tôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 5-3-2016 16:20:24 | Chỉ xem của tác giả
phim ổn cám ơn nhóm dịch đã bỏ công sức làm bộ này ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách