Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] [18+] Sống Trong Sợ Hãi / 13: Game of Death / 13 เกมสยอง - Krissada Sukosol Clapp ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-3-2013 00:30:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết phim thì cũng thấy ko đến nỗi sợ lắm! Tình tiết phim cung dễ hiểu dễ nắm bắt! Kết thúc cũng lạ và bất ngờ! Cách sắp xếp tội ác tăng dần làm cho phim hồi hộp hơn! Chờ đợii những bộ phim sau hấp dẫn hơn! Thanks các bạn sub!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-3-2013 21:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mình vốn sợ phim kinh dị nhưng nghe các bạn nói hay quá nên có khi cũng phải liều mình down về coi thử.
Cấu mong phim này không đến nỗi tởm tơm (mình ghét thể loại kinh dị tởm lắm T_T{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 12-3-2013 23:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Chờ sub của phim này lâu lắm rồi :( thanks sub team nhiều lắm!
nghe các bạn nói về phim này nhiều rồi nhưng chưa dám coi:))=))
phim kinh dị thì thái và nhật bản vẫn vô địch!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-3-2013 02:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Hố hố...hay đấy..khoái nhất xem kinh dị Thái Lan
Nghe nội dung có vẻ hay ho gứm, k bít độ kinh dị đến mức nào vì mình bị miễn dịch vs thể loại kinh dị máu me, chỉ có kinh dị kiểu tâm linh còn hơi sợ thui chứ cứ chặt chém máu me bê bết thấy xoàng quá =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 15-3-2013 16:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Post cái này coi như cảm nghĩ sau khi coi, bạn nào chưa coi thì nên next qua

Phim này lúc coi ảnh và đọc comment mấy bạn thấy ghê lắm, hoá ra coi cũng đâu có ghê đâu? Coi cái này mình chỉ thấy tởm tởm thôi, nhất là cái đoạn ăn phân ấy

Phần lớn phim là mấy đoạn hài, lúc thực hiện nhiệm vụ dưới cái giếng thấy ma nơ canh giả quá, k ghê lắm. Đoạn cuối phim, thằng bé đóng vai chủ trì chả đạt gì cả, trông non choẹt và cái mặt đơ quá. Kết thúc thì đúng là có bất ngờ thật, nhưng mình nghĩ một người làm ngần ấy chuyện chỉ vì tiền thì cũng k nên sống làm cái gì

Những cảnh đánh nhau hay người chết trong phim mình k thấy ghê vì nó ko hề bất ngờ, và cảnh cũng hơi giả (nhất là đoạn cha nội đua xe bị cắt đứt ngang đầu mà còn bò dậy lết 1 đoạn rồi vật )

Đó chỉ là suy nghĩ của mình thôi, bà chị mình chúa nhát gan coi phim này vẫn ngủ ngon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 15-3-2013 19:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi thấy na ná giống 1 phim trò chơi của Mỹ cũng bắt người ta chơi mấy trò đại loại như vầy
Coi khúc ăn phân là gớm nhứt , muốn ói luôn, lên tới cổ họng thật
mấy màn giết người thì hơi ảo
cái đoạn cái xác vớt từ giếng lên y như con búp bê
cũng có máu me nhưng ko tới nỗi sợ với hồi hộp lắm, coi xong bảo đảm ko có ám ảnh
thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 19-3-2013 02:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim gút đến 13 nút nhưng không tháo ra được thì..chấm dứt! Có ai xem xong biết được thằng nhóc điều khiển trò chơi là ai chăng? Người đàn ông chỉ lộ ngón tay đeo chiếc nhẩn tru trú bên ly rượu là ai? Ai đứng sau hay đúng hơn là chủ trò chơi nầy? Ai có đủ khả năng dàn dựng những cái chết, những diển biến của 13 trò? Viên cảnh sát có túm tóc có vai trò gì trong câu chuyện? Tập hồ sơ mang số 13 tại sao nằm trên bàn của nhân viên cảnh sát? Vân..vân..và ..vân..vân..???
Không biết vì mình không hiểu nổi hay sao chứ phim cứ bày ra đủ chuyện rồi giết luôn nhân vật chính và...chấm hết một cách...vô duyên. Còn lơ lửng thêm vào tuổi thơ nhân vật chính có những vấn đề giống như những game bị tham dự. Rồi ông bố từ đâu lù lù..cho con một phát dao trí mạng ko phải muốn khuyên chúng ta sẽ thua cuộc nếu vẩn còn..nhân tính?

Bình luận

chính xác mình cũng có những thắc mắc như bạn, hay tại chúng ta ko koi phần 11 và 12 nên k hỉu???  Đăng lúc 31-3-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 22-3-2013 12:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Down lâu rồi nhưng hôm qua mới xem được.
Đầu tiên nhìn tên phim thấy cũng khá hay bởi nó giống giống Saw, cũng cái kiểu chơi game => chết người.
Chỉ kinh mỗi cái khoản Chit ăn ...ứt nhìn mà kinh =)) phát ói lên được.
Còn lại chả thấy sợ gì. Bởi nó quá nhiều tình tiết vô lý. Thằng bé lúc cuối nó là ai mà tại sao lại dàn dựng lên được cái trò chơi này?? Nhân vật bạn Chit đến báo cảnh sát nhìn vào tập hồ sơ có số 13 rồi chẳng giải thích vì sao??? Tay cảnh sát xuất hiện lúc cuối với nhân vật bạn Chit là ai??? ... bla bla bla ....
Mà cái đoạn vớt cái xác ông già lên ý, nhìn xác ông già giả ko thể chịu đc. Nhìn là biết ngay hình nộm rồi.
Tóm lại là không hay và không sợ lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-3-2013 14:49:08 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong, sơ sơ là tự ngồi suy đoán mấy cái =))
điểm hình là lũ cảnh sát, chắc chắn có liên quan đến game này, lão chủ của thg cảnh sát buộc tóc chắc là boss
nhưng vẫn có 2 cái ko hiểu:
1. sao cái cô Tong kia lại đc thả dù đã biết mọi thứ, lại thả ở bến bus r ông cảnh sát buộc tóc tói gần làm j>?
2. gameshow trực tuyến vậy có khán giả, vậy khán giả là ai>?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-3-2013 17:42:40 | Chỉ xem của tác giả
phim ma Thái, ta thấy hơi bị gứm... đạo giề xem cái phim Ngãi... hức... xem được tý, sợ hết hồn..
mềnh vốn yếu bóng vía, xem xong, đêm lại ứ ngủ được
cứ nhắm mắt là thấy ma mắt trắng... hức hức
Dạo này lại ở một mềnh, nên xem phim kinh dị có máu me coi mòi hơi... quá sức...
nghe mọi người bình lựng, cũng ham hố...
nhưng có nhẽ là.... còm men hóng, ủng hộ subteam và fan thai horror thôi.....

Bình luận

lâu quá mới gặp chệ spm :x  Đăng lúc 25-3-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách