Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] It Started With A Kiss / Lâm Y Thần, Trịnh Nguyên Sướng, Uông Đông Thành

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 23-5-2014 19:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Nghe phim này lâu rồi mà giờ mới tải về xem được đây. nhớ là từ hồi mình học cấp 2 phim này đã hot rồi
chả biết bây giờ tải torrent còn chạy được không
dù sao cũng cảm ơn subteam nhée
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 10-6-2014 01:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn có định làm phần 2 ko? Mình thích sub của mn lắm, ngoài kites ra thì ko còn nơi nào làm chuẩn và tốt hơn nữa đâu.
Hãy vì các fans của bộ này mà làm đi các bạn, chúng mình sẽ hạnh phúc lắm lắm
Mình thấy trên d-addicts có cả bộ raw DVDrip phần 2 đấy, resolution 704x400, dung lượng trung bình khoảng 900mb cho các tập 1h30', 670mb cho các tập 1h00'
Mình down thử xem rồi, chất lượng khá tốt, đẹp hơn rất nhiều so với các bản upload tràn lan trên mạng, có điều là ko sub
Mình mong các bạn hãy suy nghĩ lại và thực hiện phần 2 của bộ này nhé, yêu các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 13-6-2014 09:13:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi biết bao nhiêu lần rối ah nha
hơi bị zui luôn ah
diễn viên chính dễ thương gì đâu ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 23-6-2014 16:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem 5 năm trước roài, tên là Thơ ngây đây mà, cũng chuyển thể từ tiểu thuyết ngôn tình ra, xem hay, cũng tốn nc mắt, mà cũng rất ngây ngây thơ thơ nhé. Phim từ thời mới nổi trào lưu phim thần tượng

Bình luận

chuyển thể từ ngôn tình đâu ra thế bạn, phim thơ ngây chuyển thể từ truyện tranh của nhật có tên là nụ hôn tinh nghịch bạn ơi  Đăng lúc 24-6-2014 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
 Tác giả| Đăng lúc 16-7-2014 23:53:50 | Chỉ xem của tác giả
[quote]himido gửi lúc 8-10-2012 12:31 AM
Mod xóa dùm mình, post nhầm. Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 17-7-2014 16:37:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã coi phim này cả chục lần rồi. Đây là phiên bản giống bản gốc truyện nhất. Nhờ phim này mới đọc truyện gốc và xem anime, ôi love love Thơ Ngây và cả itarazu na kiss nữa. Lâm Y Thần đóng dễ thương và tự nhiên kinh, cô ấy rất giống Kotoko chan. Một trong những bộ phim hay nhất mình từng coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 18-7-2014 15:05:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua tự nhiên nghe được bài OST trong phim thế là lại mò mầm ngồi tìm link xem lại đây đúng là 1 bộ phim quả thật rất hayyy, chemistry của Ariel và Joe thật sự tuyệt quá cơ mà tiếc là hai người lại không thành đôi

Xem từ tối hôm qua đến giờ hết 20 tập mặc dù xem lại mà cảm giác vẫn như xem lần đầu tiênnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 18-7-2014 20:49:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim này xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần mà ko biết chán nhưng hồi trước xem trên đĩa bây giờ may có subteam làm down về nghiền dần thank subteam nhiều lắm ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 20-7-2014 13:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Eo ~ phim này mình xem lâu lắm rồi í, hồi còn học cấp 3 cơ, đợt đấy phim Hot dã man luôn, thế mà đã gần 10 năm r.Đợt đấy hóng thuê đĩa từng tập 1 về xem
Xem mà phát cuồng vì Lâm Y Thần với Trịnh Nguyên Sướng luôn
Đợt xem Hoa hồng tình yêu ( k nhớ rõ tên lắm) k thích TNS tý nào, thế mà sang phim này đổ cái rầm
Mình cũng xem bản HQ r, n bản KHJ k mang lại đc cái lạnh lùng như TNS í >_<
Và từ phim này mình thành fan của LYT luôn, hầu như cũng xem kha khá phim của c

Bình luận

mình thì xem hồi cấp 2. Đúng TNS lạnh lùng thật. Mình cũng bấn loạn một thời, xem ko biết bao lần rồi, mình thích phần 2 vì chemistry thì khỏi nói, giống truyện nữa   Đăng lúc 20-7-2014 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 27-7-2014 19:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm oj mới xem lại Thơ Ngây, làm mình nhớ tới thời đi học, mong tan trường sớm để ze nhà coi film
Ngày nào cũng hóng film hết, cảm giác thấy zui zui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách