Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] It Started With A Kiss / Lâm Y Thần, Trịnh Nguyên Sướng, Uông Đông Thành

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 15-11-2012 13:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào mình cũng đi dzô đi ra cái thread này để hóng phim TT______TT

Ôi tuổi thơ của mình, nhờ phim này mà mình bị sét đánh, trúng gió, cảm nắng dzới Jiro ca ca :(( phats cuồng vì ảnh cho đến tận bây h ih .....
Nhớ hồi nhỏ mướn đĩa về xem, koi đi koi lại biết bao nhiều lần, đợi bên chỗ thuê đĩa gọi điện réo mới đem đi trả :)) dzị mà h thấy vẫn cứ down về :D

Nói thật là trước h mình ko thích Lâm Y Thần nhưng nv Tương Cầm cứ như sinh ra là để cho chị ấy vậy, nếu ko phải chị ấy đóng thì phim mất cả hay :D

Bữa h kiểu như mình đang quay lại thời kìa fan gơ bé nhỏ ko biết Kpop Kdrama là cái chi chi, cả ngày ôm mộng Trung Quốc Đài Loan :">

ps: cá nhân mình mình thích bản ĐL hơn là bản của HQ, thích Trịnh Nguyên Sướng và Lâm Y Thần :X :X :X nó cứ y như nguyên bản từ truyện tranh bước ra vậy ;))

Bình luận

Quá chuẩn luôn! 2 nhân vật Tương Cầm và Trực Thụ sinh ra là để cho Lâm Y Thần và Trịnh Nguyên Sướng! K phải anh chị ấy đóng thì k biết phim sẽ ra sao :D  Đăng lúc 16-11-2012 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 15-11-2012 13:39:09 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 15-11-2012 12:24
tại sao lại xem phần 2 mà chưa xem phần 1?
dở hơi thế cô
phần 1 hay hơn nhìu, san ...

Tại phần 1 lúc đầu em không có cảm tình với quả đầu dài thượt của Trực Thụ nên không muốn xem đấy chứ {:416:} Hồi đó đi học mẹ em cũng có cho xem phim mấy đâu, thi xong mới túm mấy đĩa phim của bà chị họ về, vớ được bộ này với Hana kimi bản Đài Loan xem cũng tạm tạm. Em cũng vừa xem vừa lướt chứ mấy bộ dài trên 20 tập em ngại xem kinh khủng {:436:}
Mà em down xong 2 tập từ mấy hôm trước cơ, công nhận thích thật, xem xong lại mò lên Utube xem mấy đoạn ngọt ngào phần 2 bù lại thái độ lạnh lùng của TT trong phần 1 {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 15-11-2012 15:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ cái thời mình cũng học cấp 3 , ngày nào tan học cũng đạp xe bay về như con điên để xem trên TV
Đắm đuối Tương Cầm Trực Thụ ko nói , mê cả Dụ Thụ , A Kim , nhất là bà mẹ chồng mơ ước nữa chứ ...
Bi h đào đâu ra IQ 200 trong nóng ngoài lạnh như Trực Thụ chứ {:432:}
Vô cùng cám ơn ST đã làm lại bộ này {:418:}
Cho mình hỏi lịch phim ra vào thứ mấy được ko ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 15-11-2012 15:35:12 | Chỉ xem của tác giả
Woa ~ ST làm lại phim này ư?!
Thanks các bạn vô cùng ~
Mình tìm khắp mọi nơi cũng chỉ có bản lồng tiếng hoặc link die hoặc lại là engsub
Mình hỏi 1 chút, ST làm liền 2 phần ISWAK và They Kiss Again hay chỉ làm mỗi phần này thôi?
(Mong ST làm cả 2 phần *cross finger*)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 15-11-2012 18:49:21 | Chỉ xem của tác giả
ô ô ô, ủng hộ dự án này lắm lắm
mình tìm mãi phần 1 mà toàn phải nge thuyết minh chán chết à tìm đc vietsub như bắt đươc vàng ý
nhớ 1 thời đam mê couple này dã man
thích phiên bản của Đài vì mình thix sự ngây ngô của Tương Cầm và cái cách lạnh lùng của Trực Thụ nữa
mặc dù phim dài nhưng càng xem càng thích ý
thank ST lắm lắm ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 15-11-2012 18:51:44 | Chỉ xem của tác giả
OMG ! vừa vào Kites thì đập liền zô mắt ST làm lại phim này thiệt luôn
Vui không thể nào tả được ...!!!
Mình không biết đã mong chờ điều này từ bấy lâu nữa quả thật là sự mong chờ rất dài
Đây mãi mãi là bộ phim only one trong lòng mình <3
Thanks ST nhiều lắm mong ST cố gắng tới cùng hehe
Tớ thấy bản DVD này cực nét luôn không cần xem HD làm chi hehe , nhớ thời phải down trên utube về xem bản phim coi nhảo kinh khủng không coi được rõ nhân vật luôn hixhix giờ không cầu mong gì nữa {:292:}
P/S : Mình mong ST hướng tới suy nghĩ làm luôn phần 2 thế là mong ước vẹn toàn {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-11-2012 20:38:32 | Chỉ xem của tác giả
lại có thú vị mới ta mong chờ quá
nhưng bí mật thế này thì phải làm sao đoán được đây, gợi ý một tẹo đi ạ sốt ruột chết đi được
lại được gặp lại hai hình tượng đinh đám một thời rồi
cặp đôi này cứ kết hợp thì ắt lại có chuyện vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 15-11-2012 20:40:27 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, lâu rồi xem lại vẫn thấy hay cực kì luôn ấy, tks subteam nhiều nhiều nha :x các bạn cố gắng leennn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-11-2012 22:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá
Cuối cùng nhà mình cũng sub phim này
huhuhuhu
Mình rất mê phim này
Dù đã xem rất nhiều lần
Nội dung cả hai phần cũng thuộc lòng mất rồi nhưng vẫn thích :X
Mình đang lưu trong máy cả 2 phần nhưng phần 1 là bản lồng tiếng, xem chán chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-11-2012 23:00:05 | Chỉ xem của tác giả
the.road.ahead gửi lúc 15-11-2012 13:39
Tại phần 1 lúc đầu em không có cảm tình với quả đầu dài thượt của Trực Thụ nên ...

hị hị mình cũng hay xem sweet scence cut lắm :))
vừa xem vừa tự thấy mình thật bỉ ổi :))
nhìn áo bạn thấy vui quá
*bắt tay*
mình vừa cày lại bộ Kim Sam Soon, hồi chiều mới coi xong tập cuối :X

Bình luận

mình ko để ý double post mất rùi, MOD gộp bài giúp mình với :(  Đăng lúc 15-11-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách