Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Futari wa Pretty Cure Max Heart/ふたりはプリキュア マックスハート [Vietsub Ep 14]

Đóng [Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 15-1-2012 09:56:29 | Chỉ xem của tác giả
Tấm ảnh card cuối phim trong ep 46 của Suite đây

Mình không rõ ep này ở bao nhiêu nhưng trong series Suite cuối cùng cũng có cảnh cả nhóm trở thành Power up tuy không giống trong movie nhưng cả nhóm xuất hiện 1 cách đầy đủ Power up như HC ở ep này, và khi chiếu movie all stars sẽ có đầy đủ power up

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 18-1-2012 18:54:27 | Chỉ xem của tác giả
Bonus ảnh New Stage ai thích thì để làm phông nền máy tính

Nhìn trong trailer New Stage thì đa số tòan cảnh cũ nhưng có thêm sự xuất hiện của thành viên mới nhưng cũng mình cũng thấy nhiều điều mới hơn trong movie này, có thêm 1 Cure đặc biệt rồi xuất hiện đẩy đủ các Cure trong Smile, đa số các DX trước ko xuất hiện đầy đủ lắm hết thiếu Cure Passion, Sunshine, Moonlight, Beat, Muse nhưng bây giờ trong movie mới đầy đủ cả
Mình thích nhất trong phim có cảnh các Precure biến hình cùng nhau, và cảnh có lẽ ko bao giờ thể thiếu ở cuối phim mọi người sử dụng Miracle Light để giúp Precure có dạng Supper Cure
Mình mong đc nhìn thấy cảnh Miyuki gặp Hibiki quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 19-1-2012 14:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn trong trailer New Stage thì đa số tòan cảnh cũ nhưng có thêm sự xuất hiện của thành viên mới nhưng cũng mình cũng thấy nhiều điều mới hơn trong movie này, có thêm 1 Cure đặc biệt rồi ...

Chuẩn đấy bác ạ, đa số từ DX trước toàn thiếu Cure thôi, chỉ trừ trường hợp Smile thêm Cure thì lúc đấy thiếu Cure, có lẽ New Stage này phải thêm nhiều cái mới thì mới tránh khỏi movie DX=))
Nhưng năm nay Smile có 1 Cure màu cam duy nhất trong các series
Trong vụ DX3 thì mình thấy chia nhóm thì nhóm Cure màu đỏ, vàng, tím là ko phải khó khăn như nhóm Cure đội trưởng hay Cure màu xanh, trắng chỉ toàn chơi trò chơi mà toàn thuộc nhóm Cure mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 19-1-2012 21:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình góp thêm ảnh trading card cho topic

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sweetflora + 5 tích cực :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 20-1-2012 19:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Happy New Year mọi người ở khu này
Chúc mọi người có một năm mới  nhiều vui vẻ hạnh phúc
Quà mừng Tết của mình đây

Chúc các bạn và gia đình có một năm mới và có ngày Tết đầm ấm với gia đình:)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 20-1-2012 20:26:55 | Chỉ xem của tác giả
hăng hái vào đây post chút ảnh, toàn ảnh của Nagisa, Honoka nên ko sợ sai chủ đề ^^

3 tấm ảnh đã qua bàn tay chỉnh sửa của mình nên có xấu cũng đừng ném gạch =))

Bình luận

Mình nghĩ cậu nên xóa 2 tấm đầu đi. Doll cũng up 2 tấm đó rồi đấy, thế nên Doll mới bảo "1 vài" là thế đấy  Đăng lúc 20-1-2012 11:54 PM
đấy, mình edit lại và bỏ tấm đó rồi nhé, sắp tết đến nơi rồi, mình cũng chẳng mún làm lớn chuyện giống con nít như hồi trước đâu  Đăng lúc 20-1-2012 11:13 PM
Ko phải 1 tấm đâu nhé! Có ai up ảnh mà người khác up rồi ko. Thế mình đố cậu đấy ko phải giở hơi thì là gì?  Đăng lúc 20-1-2012 11:10 PM
ơ, sao lại nói thế. Có cần chỉ vì 1 tấm ảnh thui mà lại phải nói như vậy ko, mình cũng chỉ mún post ảnh thui mà  Đăng lúc 20-1-2012 10:40 PM
Thế cậu up thế thì mình gọi là giở hơi nhé!  Đăng lúc 20-1-2012 10:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
BabyMoon + 2 Hình xinh lung linh nè

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 20-1-2012 22:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Hàng ảnh chất lượng đây đảm bảo đẹp và độc
Ko đúng thì mình chịu bị quăng gạch=))

Vài tấm HC đây, dự án năm 2010 mà mình thích

Bình luận

thôi tạm thời mình muốn hỏi cậu xem mình có nên lập thêm 1 thread club nữa để com thoải mái hơn đây ở PCF  Đăng lúc 21-1-2012 08:26 AM
Ai chả biết là ko xa nghĩa, nhưng dịch đúng theo kiểu promo vừa rồi thì gọi là chưa đc chuẩn lắm đâu=))  Đăng lúc 21-1-2012 08:25 AM
thôi thì mình bỏ qua câu nói ấy vì sắp qua năm mới rồi nên mình cũng chẳng để bụng với những câu nói như vậy làm gì  Đăng lúc 21-1-2012 01:27 AM
nói chung ko có nhóm sub nào về Pretty Cure là dịch đúng 100% với tiếng Nhật, miễn sao câu cú nó ko xa nghĩa quá là đc rồi ^^  Đăng lúc 21-1-2012 01:23 AM
Ôi dào ôi, lúc cậu bảo Me nó là Clone thì nó cũng chê sub lắm, nó bảo rằng nếu trans sai lỗi thì nhận luôn đi chứ đừng lấp liếm quá  Đăng lúc 21-1-2012 01:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 20-1-2012 23:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Tranh thủ ung thêm cho các bác vài tấm ảnh đẹp đẽ về Smile đây

Hàng này đẹp lắm nên ai xem đừng quăng gạch nhé

Bình luận

ra là nãy giờ nói chuyện đó là vì lời góp ý của mình, khi người ta chỉ ra lỗi sai thì lại đem lỗi sai của người khác để nói lại, thôi bỏ qua lun vậy ^^  Đăng lúc 21-1-2012 01:33 AM
Thế nên Me mới bảo"ai cũng như ai" thôi  Đăng lúc 21-1-2012 01:23 AM
còn mấy tập sai nhìu chính tả thì ko phải tập mình làm, 4 tập từ 28-31 lúc đó mình nản mún rút khỏi pj sau đó mới làm tiếp từ tập 32  Đăng lúc 21-1-2012 01:13 AM
chuyện đó xưa cũ giờ lại đem ra, sao cậu ko góp ý lúc mình đang làm, giờ bới móc lại làm gì nữa  Đăng lúc 21-1-2012 01:11 AM
Nó nhầm nhẹ chứ cậu cũng nhầm cách đánh kí tự đấy, lúc xem HC còn thấy sai kí tự nhiều lắm, nó xem qua thì bảo "ai cũng như ai"  Đăng lúc 21-1-2012 01:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 21-1-2012 18:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Ở đây vắng vẻ ít người quá, đa số toàn là Doll tích cực chịu khó làm việc ở đây
Mình vừa mới tìm đc 1 thông tin về độ tuổi của Smile precure

Trong Smile năm nay Cure ít tuổi nhất trong các thành viên
Yayoi trông vậy hóa ra 13 tuổi như Hikari, lúc đầu mình cũng tưởng 14:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 22-1-2012 10:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Trailer mới của Smile precure đây

Trailer này hát bài op của Smile
Lyric
(Let’s go! )
Smile! Smile! Egao no Power de!
Smile! Smile! Sekai de tsunagaru
Taisetsuna sono hitomi
Kumorasenai!
(Charge! Let’s go! )
Smile! Smile! Precure minna de!
Smile! Smile! Precure mirai e!
Fly! Kagayaite Smile Precure!
Smile! Smile! Smile! Smile! Smile Precure!
Giới thiệu ở trailer này mới hẳn hơn so với trailer đầu
Tập 47 Của Suite

Cả nhóm Fairy Tone hợp lại thành Crescendo Tone

Đoạn đánh nhau với Noise

Tấm ảnh end card của Suite đợt này là cả nhóm với nhóm Smile

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách