Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thớt ShinHye's House (Season 2) - Thành viên tiếp theo lên thớt ♣Vẹo♣

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-8-2013 13:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Sorry em Ải iu vấu. cho ss bon chen chút
Chào em Rỷn - hốt boy - sự ưu tiên đặc sệt - đối tượng "mần nhục ưa thích" của ss.
đây là do thấy bất bình quá nên "ra tay nghĩa hiệp"
Ải!!! em "nhẹ" tay dữ vậy.

Tuy trên núi nhưng cũng ham hố hỏi bẹn Ái vài phát :3
> Nói đề phòng. Kêu em ấy là Ái thì được đừng kêu Ải nha ~~
Ải là ẢI CHỈA đó. Cực kì "nguy hiểm".

1. Lâu nay vẫn chỉ biết bẹn sơ sơ chứ chưa có đào sâu lắm :3 nay mong bẹn cho mình xin cái pro5 :3 (bao gồm cả chị em gái ruột, họ các kiểu ... bla bla để mình còn biết đg mà gửi gạo) :3
> TÊN KIA!!! ĐÀO cái rì?? BẸN cái rì?? Tại sao lại gọi e ấy là "bẹn" biết bẹn là gì không??? Google hình ảnh search đi. "ĐÀO BẸN" BẬY BẠ!!!! PẶC PẶC {:431:}
> Thế nào? nhan sắc có làm hoa héo nguyệt lặn chưa mà đòi góp gạo. Nhờ e ss mới tận mắt chứng kiến. "NHAN SẮC CÓ HẠN MÀ LỤ ĐẠN CÓ THỪA"
HỚ HỚ HỚ

2. Hơi không liên quan tí nhưng theo bẹn mình có hén sầm không :3
> không cần nói nhiều.

3. Nguyên nhân nào biến bạn thành 1 phăn cuồng Suk-Hye như vại :3
> Mê Suk vì em ấy mê trai đẹp. Mê Hye dĩ nhiên em ấy thấy được cái ích lợi của sự hào quang tỏa sáng nơi ss - GƯƠNG MẶT TIÊU BIỂU ĐẠI DIỆN CHO SỰ HOÀN MỸ.

có thế mà cũng hỏi !!!!
p/s:  quá đã, lâu lâu đi mần nhục ngừi khác cảm giác thật là yo - most

Bình luận

trết nó rồi XDDD ko được. ss là ngừi nhân từ mà. ko thể mần nhục tập thể được. XDDDDDDDDDDDDDDDD  Đăng lúc 22-8-2013 10:06 PM
phải mần nhục tập thể nó mới vui =))  Đăng lúc 22-8-2013 09:41 PM
nhà có mỗi 1 thèng mà chị lại mần 1 mình là ko có phải đạo với các chị em khác đâu nhớ =)))) lần sau mần nhục nó nhớ rủ em =)))  Đăng lúc 22-8-2013 09:25 PM
sao chệ lại mần nhục hốt bôi duy nhất nhà mềnh thế =)) để em nó tủi thân bỏ nhà ra đi kìa =)) lẽ ra chị phải để cho bọn em mần nhục nó cùng chị mới phải   Đăng lúc 22-8-2013 09:24 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
atlibby + 5 bựa vừa thâu chệ ợ =)))))
●KS2H● + 5 đùa, chị phát ngôn câu nào là đ.
JKS_♥_PSH + 5 đã thật =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-8-2013 19:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Này này chệ ăn vạ bố mẹ kia   em có làm gì nên tội nên tình đâu

em cực khổ lắm mới onl được để mà vào đây đặt câu hỏi (chém) chệ có biết không

Nhà thì không có mạng đã đành    mún onl thì khi đi học phải vác cái láp theo   mà vác theo thì cực ơi là cực

1 phần cũng vì mụ Cún kia suốt ngày dụ dỗ 1 phần vì ham hố hóng hớt nên em phải vượt mọi khó khăn để vào đây

Vậy mà chệ nỡ chà hoa đạp ngọc không thương tiếc như này   thật là hồng nhan bạc phận mà

Đã thế e sẽ không bh bước chân vào cái thớt này nữa *quay đít* *bước đi*

Bình luận

=))))))))  Đăng lúc 22-8-2013 10:50 PM
hai đứa bây!!!! làm ss cừi đau cả ruôt XDDDDDDDDDDd  Đăng lúc 22-8-2013 10:08 PM
=)))))))))) 2 đứa bị mần nhục =)))  Đăng lúc 22-8-2013 09:42 PM
vì từ từ nhận ra nỗi nhục và nỗi đau ---- chà bá =))))) p/s: tôi nhớ là tôi đã rất cẩn thận khi hỏi =))) thế mà vẫn te tua nhoé =))  Đăng lúc 22-8-2013 09:26 PM
mà em có rãnh thì dạo page 2 thì phải =)) ra mà xem, tôi ăn nhục như nào kia kìa =)))) lúc đầu cười như con điêng =)) cười đã r thì tỉnh người ra =)))  Đăng lúc 22-8-2013 09:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 hồng nhan bep. măt. =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2013 17:45:03 | Chỉ xem của tác giả
Thể theo nguyện vọng của em Ái, mềh xin công bố thành viên tiếp theo lên thớt là...

{:445:} EelLovesManga {:443:}

Giới thiệu xơ xơ, em này cũng là em mới, cũng từ nhà Súp dạt sang, và tất nhiên là ship Súp Heo :3

Tính tình thì cũng bựa bựa, ss Ăn vạ bựa cấp 10 thì bạn này cũng 9 phẩy 5 :3

Mọi người có thể dựa vào đây để khai thác :3

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
atlibby + 5 9.5/10 :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-8-2013 17:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Tem mụ cái, nhớ lấy nick rết cho mình nhoé

1. Mụ có thấy hối hận khi được chệ Ngả tôi luyện thành hủ không? Mụ thích nhất cặp nào đến bây giờ? Mụ có nhận xét giề về cuồn em?

2. Mụ hãy tự nhận xét về độ bựa của mình trên thang điểm 10 Điều gì đã khiến mụ đổ đốn và thành 1 kẻ nhắc chuyện "giường chiếu" của Suk Hye thường xuyên như thế?

3. Hãy cho biết cảm nhận của mụ về em dài nhoé

4. Cho cảm nghĩ về các Bé Tập Hát, mụ có bh thấy hối hận khi vào cái hội quá thị phi như thế?

Rate

-Mì- + 5 quần đẹp, thế cũng hỏi =)))
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2013 18:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng xý cái phong bì, mụ nhớ rết cho mình =))

1. Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi gặp tôi ngoài đời =)) Viết chi tiết tý nhóe :-"

2. Ăn cơm tôi nấu có ngon ko =)) Lần sau ăn nữa ko :">

3. Cái vụ quay phim mà bị hủy thì mụ có tiếc tiền và công sức không ? Tôi dự là 90% bị hủy rồi =))

4. Tại sao mụ lại hay dìm con Heo thế hở, mụ có phải là antifan trá hình hơk =))

5. Liệt kê những tình yêu của mụ theo thứ tự yêu nhiều đến yêu ít :-"

Bình luận

súp heo các kiểu :v  Đăng lúc 23-8-2013 07:00 PM
5 là hỏi tình yêu nào :-ss  Đăng lúc 23-8-2013 06:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-8-2013 20:07:20 | Chỉ xem của tác giả
tạm thời em xin review cái lý lịch xẻ ngang xẻ dọc nói chung là tả tơi hoa lá của bản thân cho m.n cùng nhào vào há mồm ngưỡng mộ (hoặc là phẫn nộ) :3

1. Tên: Thái :3
e đang cần tuyển gấp 1 em chân dài tay cũng dài nốt, yêu cầu duy nhất: ẻm tên Biến, để em liệu đg abc xyz bla bla bla ~~~~~~~~~~

2. Tuổi: còn đủ trẻ để chơi những trò chẻ châu câu rết và đủ lớn để bày trò 18, 20+ {:408:}

3. Nguồn gốc xuất xứ: như cái tên của em, có chữ Eels rất to, thì em chính là con lươn k chân chính của nhà lão già thần kinh chập mạch Trang Răng Sứt (hay gần đây bạn ấy khá nổi vs cái tên Chăn Gia Súc {:442:})

hiện giờ em cảm thấy rất hối hận vì đã đặt tên như vậy, dài loằng ngoằng mà lại còn caplocks vs cả chữ thường tùm lum {:440:} {:440:}
báo hại mỗi lần log in và tốn cả đống calo, phí mất cả chục... hạt cơm e ăn hàng ngày ;______;

bh e hoạt động chính ở nhà Heo, vì cái lão già thần kinh kia em vứt vào xó lâu lắm rầu ψ(`∇´)ψ

4. Tự thuật: bản thân em thấy mình là ng ít nói và ngoan ngoãn, rất ít khi nghe lời bố mẹ :v
ở nhà cãi mẹ cãi cha
đấy là chưa kể mắng bà, bắt nạt anh {:428:} {:428:}

=> Tóm lại: em bình thường trên cả bất thường, ai mà cứ bảo em BT này nọ là em:  凸(`⌒´メ)凸

Quên, e là TRANS nhé :v
ấy đừng nóng vội, TRANS k phải trong LGBT đâu các thím ợ {:425:} {:425:}
em làm staff trans của Kites ấy mờ :3

thôi, tạm thế đã, thân già của em nó k chịu nổi tiếng dao mài trên thớt quá lâu {:417:} {:417:}

Bình luận

chị ơi qua page 11 trả lời câu hỏi của em nhá >_< :x  Đăng lúc 2-9-2013 02:50 PM
ê log in ghi eellovesmanga thôi cũng đc vào mà :-jj  Đăng lúc 23-8-2013 11:12 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
atlibby + 5 tên Thái =))
Cún + 5 bựa :))
●KS2H● + 5 :D
ltngalinh + 5 ^^.
Hanami95 + 5 Cũng KO kém chị Ăn Vạ là bao

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 23-8-2013 20:09:56 | Chỉ xem của tác giả
trào bạn. mềnh cũng có vài điều muốn biết về bạn, nên cũng xía vào hỏi nhỏ vài câu
1/ bạn có thể chia sẽ bí quyết trans tốt tiếng anh của mình dc ko :"> ? mình ko nhằm thì bạn cũng tham gia dịch phim ở kites phỡi hôn Trong lúc trans chắc phải có mấy tình huống khó, lúc đó bạn sẽ tham khảo ở đâu để trans dc chính xác hơn? với kinh nghiệm trans của mình trong thời gian wa, bạn có lưu giữ lại những bí kiếp gì hok, nếu có, thì bạn có thể share với mình dc ko (inb fb cũng dc) ?
mình xin hết câu hỏi đầu tiên
2/ (nếu bạn ko nhớ thì ko phải trả lời câu nài ) qua những stt về Hye của mềnh ở fb bạn có thấy mìn là đứa rà đầu (ít j cũng bằng tuổi bạn) nhưng ko chững chạc ko ...có thấy nó tào lao quá ko. có thấy là "có nhất thiết phải thể hiện quá lên như thế ko" ...
p/s: bạn có ko hiểu chỗ nào thì nói nhe mìn sẽ cố gắng suy nghĩ rồi nói lại )
mìn mắc chứng loạn ngôn - nói chuyện khó hiểu - ý lòng vòng - lời ko diễn đạt nỗi ý

Bình luận

dựa vào đâu bợn kêu mềnh nữ tánh :(( hả? hả? hả? *túm áo*  Đăng lúc 24-8-2013 11:19 PM

Rate

●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
Cún + 5 tình hình thế nào rồi bé, sao lại.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 23-8-2013 23:31:09 | Chỉ xem của tác giả
vitaminHye gửi lúc 23-8-2013 20:09
trào bạn. mềnh cũng có vài điều muốn biết về bạn, nên cũng xía vào hỏi nhỏ ...

Chào bợn, mình là bợn của bạn Ka Ếch Sờ Hai Hắc, từ chuyên dùng gọi là đồng nghiệp, thấy bạn í được lên thớt, lòng mình xiết bao hóng hớt, mãi bạn ấy không rep câu trả lời của ai nên trong phạm vi hiểu biết của mình xin được trả lời hộ câu đầu tiên của bợn

1/ bạn có thể chia sẽ bí quyết trans tốt tiếng anh của mình dc ko :"> ? mình ko nhằm thì bạn cũng tham gia dịch phim ở kites phỡi hôn  Trong lúc trans chắc phải có mấy tình huống khó, lúc đó bạn sẽ tham khảo ở đâu để trans dc chính xác hơn? với kinh nghiệm trans của mình trong thời gian wa, bạn có lưu giữ lại những bí kiếp gì hok, nếu có, thì bạn có thể share với mình dc ko  (inb fb cũng dc) ?

Theo chân bợn  Ka Ếch Sờ Hai Hắc đã lâu, mình nhận thấy bạn ấy có được một trình tiếng Anh siêu đẳng như thế là nhờ việc đọc và dịch các fiction nam - nam các loại, thế nên ngôn từ hẳn là rất mượt và phong phú
Cụ thể hơn, trong việc dịch phim, bạn ý có đặc điểm là rất thích dịch chay (tức không thèm xem phim gốc và audio, cứ dịch đại ra đi, tới đâu thì tới. Tuy việc dịch chay này có 1 sự ảnh hưởng ko nhẹ đến cái khoản xưng hô trong phim và nhiều khi khiến bạn KS2H ăn mắng từ sếp nhiều lần nhưng không thể phủ nhận mức độ hiểu quả nếu phim yêu cầu tốc độ trans nhanh
Nói đến quá trình trans, không thể không kể đến những lúc chúng ta gặp phải những từ khó, và lúc đó phương pháp giải quyết nhanh gọn lẹ chính là tìm đến Google ca ca, với vốn hiểu biết phong phú và dào dạt, anh ấy sẽ khiến cho bạn thoả mãn Trong trường hợp, Google ca ca cũng "bất lực" với từ mà bạn cần tìm hiểu, chỉ còn cách "tự sướng"- khoan hãy nghĩ bậy, đó là trans theo ngữ cảnh . Hehe, mặc dù xác định đây là 50 50 trong sự chính xác của nghĩa thoại nhưng không còn cách nào khác

Đây là kiến thức mình tổng hợp được trong quá trình làm việc với bạn Ka Ếch Sờ Hai Hắc, xin khẳng định nó chính xác 100%. Lần đầu tiên vào cmt trong nhà đã không đầu không đuôi thế này thật ngại quá, cơ mà mình đã bôi kem chống nhục, các bợn khỏi lo. Gửi lời đến đồng chí ks2h không trans phim hộ mình

Bình luận

mềnh hứa trans n k phải hnay mà :((  Đăng lúc 24-8-2013 07:18 PM
trả lời hộ mà trả lời nhiệt tình quớ :* :* :*  Đăng lúc 23-8-2013 11:44 PM

Rate

atlibby + 5 Bài viết hữu ích
Cún + 5 ở đâu xuất hiện mụ ham hố =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-8-2013 12:55:49 | Chỉ xem của tác giả
atlibby gửi lúc 23-8-2013 17:56
Tem mụ cái, nhớ lấy nick rết cho mình nhoé

1. Mụ có thấy hối hận khi được ch ...

1.        Mụ có thấy hối hận khi được chệ Ngả tôi luyện thành hủ không? Mụ thích nhất cặp nào đến bây giờ? Mụ có nhận xét giề về cuồn em?

Xin lỗi nhé, bợn có thể đánh vần rõ hơn về chữ “hối hận” k?
Trong từ điển của mềnh k có từ đó, bạn thông cảm chút nha ^__^
Còn chệ Ngả già ấy à, mềnh k có tiếc vì đã theo chánh đạo của chệ đâu {:180:}
Đợt tới gửi quà, mềnh sẽ gửi kèm cho chệ già thân yêu mẹt như cái niêu 1 con dao Thái để bày tỏ lòng biết ơn chơn thành dzà sâu sắc >”<

Đến bh thì mình thích nhất là cái cặp vải mình đã dùng từ 4 năm trc, mặc dù đã rách như xơ mướp thì nó vẫn là ngừi bạn đồng hành thân thiết của mềnh mỗi khi nhấc ass đến trg {:159:}  {:159:}  {:159:}

Mềnh tự thấy mềnh k đủ khả năng để nhận xét về quờn của bẹn (ノ)´∀`(ヾ)
N nếu bạn muốn nghe lời góp ý thành thật của 1 con ng quảng đại và bác ái như miềng , thì…
Cái thể loại quần gì mà ống cao ống thấp, thật là một cách hấp diêm con mắt của ta mà *đá tung ass* щ(ಠ益ಠщ)

2.        Mụ hãy tự nhận xét về độ bựa của mình trên thang điểm 10  Điều gì đã khiến mụ đổ đốn và thành 1 kẻ nhắc chuyện "giường chiếu" của Suk Hye thường xuyên như thế?

Bạn à, mềnh k có bựa, sao bạn đơm đặt cho mềnh ghê vậy ;_______;
Con t(r)ym mong manh yếu đuối của mềnh có nhiều chút tổn thương nặng đó

Điều gì đã khiến mình đổ đốn ư? Mềnh cũng k biết nữa

Vì mềnh bệ rạc nó quen rầu     
Muahahahahahaha

3.        Hãy cho biết cảm nhận của mụ về em

Cho mềnh khất câu này nhóe, hôm nào rảnh mềnh gửi bài cảm nhận vài chục trang word của mềnh cho bạn có đc hơm?

4.        Cho cảm nghĩ về các Bé Tập Hát, mụ có bh thấy hối hận khi vào cái hội quá thị phi như thế?

Lại là từ “hối hận”. Bẹn có vẻ thích dùng từ đó? Sao bẹn cứ thích làm khó ng khác thế :
Bé Tập Hát theo mềnh biết, đó là nơi ca ngợi  tình yêu nam nữ thiêng liêng cao đẹp với những dẫn chứng cụ thể và hùng hồn. K chỉ thế, các bé còn phê phán thói hư tật xấu và chỉ ra cái sai của 1 bộ phận Công Dân Sinh Hoạt Tốt trong xã hội. Ngoài ra, đó còn là diễn đàn để mềnh cập rập, nhầm, cập nhật tin tức nóng hổi trên trời dưới bể, tám chiện anh ABC lấy chồng, chị XYZ có thai với bạn diễn nữ… bla bla (dù nó chả quyên loan gì tới mềnh =.= ).1 hội nhóm LÀNH MẠNH toàn những ng TRẺ (TRÂU) như thế quả hiếm có trên thế giới Thư Diện, và mềnh thật hãnh diện là 1 thành viên trong đó. {:408:}

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
ltngalinh + 5 ^^.
atlibby + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-8-2013 13:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Cún gửi lúc 23-8-2013 18:08
Mình cũng xý cái phong bì, mụ nhớ rết cho mình

1. Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi  ...

1.Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi gặp tôi ngoài đời Viết chi tiết tý nhóe

Chệ Cúng, nhầm, Cún à, em thật sự thất vọng khi gặp chê. ngoài đời
Tên CÚN đúng k, sao k có mắt long lanh kiểu tội nghiệp vs xin xỏ như này ?
Hay sao k chạy tung tăng đuổi hoa hái bướm, ấy chết, đuổi bướm hái hoa như này ?

(đùa thế vui k    )
Nói chung hôm đầu tiên cũng hơi ngại, chả biết nói gì làm gì  
Vì em vốn là con ng kín đáo nội tâm mẫu mực mờ {:418:}
Trông chệ chuẩn thụ của êm {:444:}
À không, ý êm là chuẩn gơn theo ý em: cao cao, gầy gầy, mặt xinh, da trắng xanh trông hơi yếu yếu :3

Trông mụ như vậy thật là êm chả thấy có tí liên tưởng nào tới mụ Cúm gia cầm bựa level tẩu hỏa nhập ma như này cả {:448:}  {:448:}

2. Ăn cơm tôi nấu có ngon ko Lần sau ăn nữa ko :">

Quá ngon ấy chứ :3
Ngon tới nỗi người nổi tiếng cũng phải tới phỏng vấn em về tài nghệ của chệ :3
Chệ có bét đó là ai hơm? :”>
Anh Tờ ào đó =)
Mà thôi, em đùa đấy, ngon thật mà {:297:}  {:297:}
(nói nhỏ vs các thím, đừng cho chệ ấy biết nhé: tối đó em nốc cả lọ Berberin r, nên ms còn sống sót tới bh cho các thím chặt chém đó)

3. Cái vụ quay phim mà bị hủy thì mụ có tiếc tiền và công sức không ? Tôi dự là 90% bị hủy rồi

*đập bàn*
Sao chệ có thể hỏi em câu làm tổn thương như thế *con t(r)ym mong manh mode on*
1 chút thời gian và tiền bạc như thế có thấm gì so với niềm vui mà em có đc
đc gặp và tám toét vs các chệ êm là đền đáp lớn nhất rầu
(Chê. quên là hôm đó em rách như tổ đỉa à, mang có vài xu lẻ trong ng, nên có đóng góp quỹ đc đâu
Em chỉ tiếc nuối nhất 1 điều, đó là k có phim public cho m.n xem…
...
THÌ LÀM SAO MÀ TÀI NĂNG DIỄN XUẤT CỦA EM ĐC LÓ RA NHÌN THẤY ÁNH DƯƠNG???  *túm cổ áo*
Em đã chuẩn bị để nổi tiếng r
Em đã tập kí để sau này đối phó vs fan cuồng hâm mộ r
Em đã nghĩ tới ngày đến Súp Heo cũng phải nài nỉ để em tham gia là cameo cho phim của chúng nó r
TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO   

4. Tại sao mụ lại hay dìm con Heo thế hở, mụ có phải là antifan trá hình hơk
Lại nữa, lại muốn làm tôi đau lòng mà ;__;
Mềnh có bh dìm nó đâu
Là nó tự chìm đấy chứ
Mềnh chỉ giúp buộc thêm hòn đá vài chục kí vào chân nó đặng nó chìm đc nhanh chóng siêu thoát thôi mờ *bù lu bù loa*
Em iêu nó còn chẳng hết cớ gì nói em như vây.
Em chỉ có ước muốn duy nhất là đè ngửa nó ra, r xông vào…

Nằm gối đầu lên bụng nó, véo mà nó và ? bí quyết làm sao mà nó lai. trở thành con heo múp giết ng = sự đáng yêu như vợi *hỉ mũi*

5. Liệt kê những tình yêu của mụ theo thứ tự yêu nhiều đến yêu ít
Mụ à, em k có ý định viết luận văn nghìn trang đâu mà mụ yêu cầu em liệt kê các tềnh của êm :3
Cái gì đẹp, em thích
Cái gì ngon, em thích
Cái gì làm cho em thích, em thích
Thế thôi :v

Bình luận

=)))))) mìn cởm nhựn  Đăng lúc 25-8-2013 08:19 PM
quên nữa =)) mền (y) comt này cụa bẹn =)) và thíc hơn cái comt b trã lời mìn :-w  Đăng lúc 24-8-2013 10:37 PM
eh =))) cho mềnh comt 1 cái ko liên wan phát =)))) mìn cảm thấy bạn gất nữ tánh :))))) hình như mìn biết mặt b thì phợi =))) so người vs tánh - tánh nữ hơn người :"> =)   Đăng lúc 24-8-2013 10:36 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!
ltngalinh + 5 ^^.
Cún + 5 nô còm men =))
atlibby + 5 thụ nữa cơ =))) mụ công khi lào

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách